donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,139
[emoji2][emoji2]
Yes mkuu, kwema?Katika ubora wako
Dharau kivipi mkuuHapo ndio uswahilini? Mbona mnapenda sana kutudharau aisee😡😡
KwemaYes mkuu, kwema?
Wishing you a nice weekend mkuuKwema
Na kwako pia mpendwaWishing you a nice weekend mkuu
Kama hapo uswahili huko kwenye hadhi kukoje?Dharau kivipi mkuu
Hatari.Kama hapo uswahili huko kwenye hadhi kukoje?
Jamaa anajipaisha sana wakati sisi wa uswazi huo msosi hatujawahi kuuonaHatari.
Hahahaaa. Mana chai zetu huwa ni zile tunakunywa na mihogo ya kukaanga na saa ingine tunaponunua hata meza za kuweka sahani hamna zaidi ya zile benchi za kukalia na saa ingine unakuta watu wamejaa hamna pa kukaa. Teh teh 😆😆😆😆Jamaa anajipaisha sana wakati sisi wa uswazi huo msosi hatujawahi kuuona
Huyu Uswahilina anapasikiaga nadhani tunagonga chai ya rangi na mihogo yenye pilipili nyingi mida ya saa5 juelekea saa6 wenyewe tunaita BRUNCH ndio ntolee mchana maji ya kandoro ya 100 siku ishaisha🙂🙂🙂Hahahaaa. Mana chai zetu huwa ni zile tunakunywa na mihogo ya kukaanga na saa ingine tunaponunua hata meza za kuweka sahani hamna zaidi ya zile benchi za kukalia na saa ingine unakuta watu wamejaa hamna pa kukaa. Teh teh 😆😆😆😆
Cc. donlucchese
Hiyo ndo uswahilini ninayoijua mie 😀Huyu Uswahilina anapasikiaga nadhani tunagonga chai ya rangi na mihogo yenye pilipili nyingi mida ya saa5 juelekea saa6 wenyewe tunaita BRUNCH ndio ntolee mchana maji ya kandoro ya 100 siku ishaisha🙂🙂🙂
Chapati inalingana na kisosi🙂🙂🙂🙂a chapati zinajulikanaga haziwi za kunona namna hiyo. 😀😀 Yaani chapati ukiinua unaona upande wa pili.
Na kavu pia , yaani na mafuta imerashiwa. 😀Chapati inalingana na kisosi🙂🙂🙂🙂
We acha tu mkuuKama hapo uswahili huko kwenye hadhi kukoje?