TCU selection hizo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU selection hizo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mbute na chai, Aug 3, 2012.

  1. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Habari za tetesi; selection za tcu kutangazwa hii leo ama mapema juma lijalo.
    Note: Website ya TCU inakuwa slow sana mara nyingi, uvumilivu ni muhimu
     
  2. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source tafadhali.
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,605
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Source kwanza! Usituletee habari umeisikia kwa makonda wa mabasi msamvu afu unaleta jamvini..
     
  4. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Login kwenye cas acount yako mkuu.
     
  5. M

    Mnyaturu Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hzo we subiri mpaka mgomo wa walimu uishe.
     
  6. A

    Apex JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu ku login lkn haifunguki tena je ndo unamaanisha ni selection?
     
  7. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,289
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    not yet processed mkuu
     
  8. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,289
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    jaribu tena, utakuta ni kama ulivozoea kuvikuta. No changes
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,858
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Taarifa hizo ulizowasilisha ni habari za kwenye magenge ya kahawa yaan ni uongo
     
  10. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,205
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu.
     
  11. e

    elank54 JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    , inaonekana vitu soon kuna link mpya tcu ukilog in kuna chat nzuri ya selection
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,939
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    hiyo link iko kwako tu,mbona sie wengne hatuioni?
     
  13. e

    elank54 JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,939
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    we elank54,acha kuzingua bana,hakuna kitu kama hicho.
     
  15. e

    elank54 JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unakataa hadi hiyo link?? Nimefungua mwenyewe na firefox mozilla web in my phone maana opera ilktaa... Kama hutak amini hakuna tatizo..
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 23,310
    Likes Received: 32,100
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli ni uzushi.Lakini mimi nimepiga simu leo kupata ufafanuzi wa kukuta kozi ambayo niliibadilisha lakini inaonekana kwenye account yangu.Niliambiwa kuwa admission officer pale TCU hayupo ila yule dada aliyepokea simu nilimuuliza kama selectio imefanyika akaniambia kuwa selection ilikwishafanyika kilichobaki ni kutangaza hayo majina.
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,835
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi ni tetesi tu zinaweza kua za ukweli ama za uongo.
     
  18. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,807
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo lipo wapi? Mbona muda wa kufungua vyuo bado sana kwa nn muwe na haraka na hizo selection. au mnadhani chuo kikuu ni kama sekondari mtakuta wa vyuo vingine wamekata topic kadhaa, na mtafanya mtihani wa Taifa ambao utakua ni mmoja kwa vyuo vyote Tanzania nzima? Waacheni TCU wafanye kazi kwa umakini msiwape pressure ya kutoa selection mapema then wakakosea. mie ningeshauri watoe selection mwezi wa 9 wiki ya kwanza
     
  19. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwahiyo uko kubadilika kwa course haija effect selection yako maana mimi mwenyewe nilikuta hivyo hivyo kama wewe...
     
  20. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 23,310
    Likes Received: 32,100
    Trophy Points: 280
    Kuhusu ilo tatizo yule dada alisema wao(TCU) wanaliona kwenye system na akasema wanaopiga simu ni wengi.
     
Loading...