Ambiele Kiviele
JF-Expert Member
- Dec 29, 2014
- 15,270
- 29,938
Watushushie na Safar lagerHow!? Kila mlevi na bia yake.. mfano mm kilimanjaro au tusker au balimi hata ziuzwe jero jero cnyw
Ladha kamil inayolidhisha zaid
Watushushie na Safar lagerHow!? Kila mlevi na bia yake.. mfano mm kilimanjaro au tusker au balimi hata ziuzwe jero jero cnyw
Una vocha yako keshoWatushushie na Safar lager
Ladha kamil inayolidhisha zaid
[emoji44] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Hongera JPM nakuombea uwe rais wa Maisha...
Aiseee wataiua Serengeti lite na Kilimanjaro ndogo, ujue Kwa sasa hivi Serengeti lite na Kilimanjaro ndogo ndio bia zinazokiki Kwa sasa sio kuwa ni tamu? Hapana ni kutokana na bei kuwa ya chini, yani Kama watapunguza kufikia hiyo bei kweli kabisa Serengeti lite itakufa kifo cha mendeNimekutana na hili tangazo leo.
Nakiona kifo cha Serengeti lite.
Kwa hali hii vikao vitaanza Jumatatu.
View attachment 778384
Duh!Hii kweli ni awamu ya Pombe
Mkuu kwani kabla ya punguzo ilikuwa bei gani?Nimekutana na hili tangazo leo.
Nakiona kifo cha Serengeti lite.
Kwa hali hii vikao vitaanza Jumatatu.
View attachment 778384
Kwani ilikuwa singapi[emoji844] [emoji12]Nimekutana na hili tangazo leo.
Nakiona kifo cha Serengeti lite.
Kwa hali hii vikao vitaanza Jumatatu.
View attachment 778384
How!? Kila mlevi na bia yake.. mfano mm kilimanjaro au tusker au balimi hata ziuzwe jero jero cnyw
Serengeti iko vzr, ila ashushe auze buku tuNimekutana na hili tangazo leo.
Nakiona kifo cha Serengeti lite.
Kwa hali hii vikao vitaanza Jumatatu.
View attachment 778384
Nimeacha pombe juzi juzi tu na hiyo ndio pombe yangu .......
Shetani shindwa na ulegee
Hahahaaa pombe imemuacha kutokana na Ukata wa awamu hii!Hahahahaha
Kuna Mtu hapa pembeni tunasoma nae comment yako ananiambia huyo Njemba Sio kaacha Pombe bali Pombe ndio imemuacha
Nilikusikia nikasema iiii kazi kweli kweli
Tbl wajiongeze sasa wawe wanapima kwenye lita kama kimpumu au ulanzi 500/=per lita
Sio kweliWa Mitaputapu ya kwa Mama Tabu hata umpe winthoek za bure nae hanywi