TBL yapunguza bei ya Castle lite, sasa ni 1500/= tu

TBL yapunguza bei ya Castle lite, sasa ni 1500/= tu

Yaan kupungua kwa bei ya bia unaona ni juhudi tena za awamu ya tano kwel ww ni ziro kbs, sukari bei gani ? mafuta ya chakula bei gani ? mchele bei gan ? Wacheni uzuzu bhana bia wauze ht buku kumi watoto wako watakunywa bia ?
Kama wewe hunywi bia hii wewe haikuhusu
 
10000/= unapata bia zako angalau tano za uwakika na chenji inarudi , then unarudi nyumbani kulala.
 
Ameona serengeti na balimi vinauza kweli akaona waweke bei shindanishi
 
Halafu kuna wajinga wakiambiwa mfumuko wa bei umepungua hapa nchini wanabisha. Kitu kimetoka 2500 hadi 1500! Mungu ibariki awamu ya tano.
Umejitahidi kutumia hata robo ya akili yako kufikiri kabla hujaandika?
 
HONGERA SANA JPM.

Hizi zote ni juhudi za serikali yako pendwa ya awamu ya tano.

Nashkuru sana kwa kutambua kua

Hata na sisi WALEVI tulikupigia kura.

Hakika,
Na sisi tumeanza kufaidi mafao ya kushuka kwa mfumuko wa bei

[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
bajeti mpya ishaanza kufanya Kazi jee ni kweli zimeshuka bei
 
Back
Top Bottom