TBL yapunguza bei ya Castle lite, sasa ni 1500/= tu

TBL yapunguza bei ya Castle lite, sasa ni 1500/= tu

Aiseee wataiua Serengeti lite na Kilimanjaro ndogo, ujue Kwa sasa hivi Serengeti lite na Kilimanjaro ndogo ndio bia zinazokiki Kwa sasa sio kuwa ni tamu? Hapana ni kutokana na bei kuwa ya chini, yani Kama watapunguza kufikia hiyo bei kweli kabisa Serengeti lite itakufa kifo cha mende
Race to the bottom. Hizo bia zitauzwa buku moko soon!
 
HIVI VIBIA SILEWAGI ASEE, NIKIWA SINA HAMU YA KULEWA AU NIKIKUTANA DEMU MKALI SANA NAZUGA NA HIVI VIBIA
 
Ina Mls ngapi hiyo bia na ilikuwa inauzwaje?
 
Halafu kuna wajinga wakiambiwa mfumuko wa bei umepungua hapa nchini wanabisha. Kitu kimetoka 2500 hadi 1500! Mungu ibariki awamu ya tano.
Yaan kupungua kwa bei ya bia unaona ni juhudi tena za awamu ya tano kwel ww ni ziro kbs, sukari bei gani ? mafuta ya chakula bei gani ? mchele bei gan ? Wacheni uzuzu bhana bia wauze ht buku kumi watoto wako watakunywa bia ?
 
Halafu kuna wajinga wakiambiwa mfumuko wa bei umepungua hapa nchini wanabisha. Kitu kimetoka 2500 hadi 1500! Mungu ibariki awamu ya tano.
Hivi unajua mfumuko wa bei au unakurupuka kuandika ujinga wako,,, unaona bia ndiyo maisha ya mtanzania
 
Wapunguze na bei ya Cola, itapendeza zaidi
 
Back
Top Bottom