Kuna kampuni iliamua kutengeneza simu ambayo haifanani na simu nyingine yoyote… na watu wakaanza kuiita “simu ya ajabu.”
Hii ndiyo Nothing Phone.
Wakati Samsung na iPhone wanapambana kutengeneza simu zenye muonekano wa kawaida wa kifahari, Nothing wakaja na wazo tofauti:
“Kwa nini simu isiwe na utambulisho wake?”
Ndiyo maana ukaona ile muonekano wa uwazi nyuma…
taa za Glyph zinazowaka unapopata taarifa…
na muonekano ambao ukishika mbele ya watu, lazima mtu akuulize:
“Hii ni simu gani?” 😂
Lakini kitu cha kushangaza zaidi ni hiki…
Nothing haikujaribu tu kuuza simu.
Ilijaribu kujenga jamii ya watu wanaotaka kitu tofauti.
Na sasa wana simu mbalimbali zenye viwango tofauti vya bei.
ORODHA YA NOTHING PHONE
4A PRO 256GB — 1,890,000/=
4A 256GB — 1,480,000/=
3 256GB — 1,800,000/=
3A PRO 256GB — 1,290,000/=
3A LITE 128GB — 850,000/=
2A PLUS 256GB — 930,000/=
Na swali ni…
Je, Nothing Phone ni simu ya kawaida yenye muonekano mzuri, au ni mwanzo wa kampuni inayoweza siku moja kushindana na kampuni kubwa za simu? 🤔
For more information contact us 0760118225
📍 kariakoo aggrey & masasi street opposite maendeleo bank
Hii ndiyo Nothing Phone.
Wakati Samsung na iPhone wanapambana kutengeneza simu zenye muonekano wa kawaida wa kifahari, Nothing wakaja na wazo tofauti:
“Kwa nini simu isiwe na utambulisho wake?”
Ndiyo maana ukaona ile muonekano wa uwazi nyuma…
taa za Glyph zinazowaka unapopata taarifa…
na muonekano ambao ukishika mbele ya watu, lazima mtu akuulize:
“Hii ni simu gani?” 😂
Lakini kitu cha kushangaza zaidi ni hiki…
Nothing haikujaribu tu kuuza simu.
Ilijaribu kujenga jamii ya watu wanaotaka kitu tofauti.
Na sasa wana simu mbalimbali zenye viwango tofauti vya bei.
ORODHA YA NOTHING PHONE
4A PRO 256GB — 1,890,000/=
4A 256GB — 1,480,000/=
3 256GB — 1,800,000/=
3A PRO 256GB — 1,290,000/=
3A LITE 128GB — 850,000/=
2A PLUS 256GB — 930,000/=
Na swali ni…
Je, Nothing Phone ni simu ya kawaida yenye muonekano mzuri, au ni mwanzo wa kampuni inayoweza siku moja kushindana na kampuni kubwa za simu? 🤔
For more information contact us 0760118225
📍 kariakoo aggrey & masasi street opposite maendeleo bank