TBC yadanganya, hatua stahiki zichukuliwe

TBC yadanganya, hatua stahiki zichukuliwe

Na nyie mmezidi mno UCHOKOZI, tbc? labda kama habari za michezo na kimataifa but sio habari za nyumbani!
 
Jamani hivi bado kuna watu wanatazama TBC mi toka wamtoe Tido Muhando nilishawapiga chini!!!!!!!
 
tcra waliiona kyela fm tu kwa tbc wamejikausha kau ! ndio maana tv yao imebaki kuonyesha picha za hitma na arobaini baasi , Poor TBC 1 ! mtavuna mlichopanda .
 
Mnamuonea bure jamani,muajiri wake kamwambia asitangaze UKAWA mnataka afukuzwe kazi?

Hapo sasa TCRA kama wanaubavu....
 
Hii TBC ni channel inayotumia kodi zetu kujiendesha. Lakini ipo kwa ajili ya kuilinda na kuipamba CCM . Na hakuna wa kuibana wala kuiadabisha. Ndugu mwananchi hima tuikomboe TV yetu ya Taifa kwa kuking'oa chama cha mapinduzi toka magogoni. Usifanye makosa mtanzania October 25 chinja eeh katio unalo
 
wadau ni vyema tungepata jina la mtangazaji pamoja na picha yake ili baada ya uchaguzi tuzae naye
 
Habari wana JF,

Naanza na swali: Je, ni halali kwa televisheni ya taifa (TBC) kutangaza habari kwa kupotosha?

Hii imetokea leo katika uchambuzi wa magazeti kwani mtangazaji aliyekuwa akisoma magazeti anasoma habari ambayo haikupewa uzito wa juu na kuiacha kabisa habari iliyopewa uzito wa juu kisa inamzungumzia Lowassa. Je, huku si kukiuka kanuni za huduma ya utangazaji (maudhui) ya mwaka 2005?

Tizama mwenyewe hapa:

Kanuni ya 6(2) inasomeka hivi: Kila mwenye leseni ni lazima ahakikishe anatoa taarifa kwa usahihi na uhakika; anaripoti habari bila upendeleo na kuzingatia mizani, bila kukusudia au kuondoka katika ukweli, ama kwa kuvuruga au kwa kutoa taarifa zisizo sahihi.

Ni majuzi tu Mamlaka ya Mawasiliano TCRA imekichukulia hatua za kinidhamu kituo cha ITV kwa kuripoti habari zisizo na uhakika.

Hivyo kwa kuwa sharia ni msumeno basi na TBC nayo iadhibiwe kwa hili. La sivyo tutakuwa tuna double standards.

Naomba kuwasilisha.


Hongera sana kamanda
 
Last edited by a moderator:
Hii ni aibu na kutowatendea haki Watanzania. Namkumbusha mkurugenzi mkuu tbc kwamba chombo hiki kinaendeshwa kwa kodi za Watanzania sio za wana ccm
 
Kuna nchi siikumbuki vizuri.Wananchi walivamia kituo cha radio cha serikali kama ilivyo Tbc wakatembeza kipigo.Please tbc naomba mjirekebishe isije ikatokea wananchi wenye hasira na matumizi mabaya ya chombo chao wakawatembezea kichapo!Ni mtazamo tu!

Ingetokea hata leo
 
TBC ni kichaka cha ccm.mbaya zaidi kinaendeshwa na kodi za watanzania
 
Mimi kama Mtanzania ni haki yangu naamini kikatiba kupata habari, na hii haijalishi napata kwa njia zipi!
Ni jambo la kushangaza na kutia hofu, pale tunapoelekea uchaguzi mkuu ndio sheria kandamizi kama hizi zinapitishwa kwa dharura, je lengo ni kumlinda nani?

Eti hairuhusiwi taasisi au shirika binafsi kutoa takwimu ila ni NBS tu, je sasa huko chuo kuna maana gani ya kufanya na kusomea research tena? Maana hata takwimu za kura itakuwa si ruhusa tena kurusha kwenye mitandao maana kwa mtazamo huu, au ndio tutake kuamini goli la mkono linahusu mwaka huu?

Unapokuwa na shirika la Umma linalopewa ruzuku kwa kodi za wananchi alafu linakuwa biased kiasi hiki kwenye kuhabarisha wananchi, je ni siasa au? Haingii akilini hot topics tunapoeleka uchaguzi, hazionyeshwi bali ni kulinda tu chama tawala, is this a joke ama?

Alafu ndio kipingele cha sheria kinasema, vituo vyote nchini tujiunge na tbc wakati wa habari ili tupate "habari za ukweli na uhakika"!

Mimi naamini kwa muamko huu wa vijana tunapoelekea uchaguzi wa mwaka huu, tufanye maamuzi sahihi kuelekea uchaguzi mkuu, ili sheria kandamizi kama hizi katika karne ya 21 zifutiliwe mbali na tusonge mbele tukiwa na sheria zenye busara na zenye kulinda maslahi ya nchi kwa ujumla na si kwa maslahi ya watu wachache!

Mungu ibariki nchi yetu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom