Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Una uhakika au umeandika tu?

Hayo maandiko hayakusema kuwa hawatakuwepo manabii wa ukweli!

Mtawatambua kwa.matendo yao!

Na tumeamuriwa kuzipambanua Roho....
Km uba roho wa Mungu atakufunulia walio wake
Shida ni kuwa mnaenenda kwa.mwili na haya ni ya rohoni

nina uhakika kabisa kuwa kuna manabii wa uwongo na ndio hao walio wengi.
Biblia ziliwekwa ili zisomwe na watu wajue namna ya kuenenda ktk roho na kweli. Ila haya ya kuniletea mtu anakugusa na kidole na mtu anapona hyo siamin.
Uponyaji wa Mungu huja kwa wakat wake yeye.
 
huu unabii thing imekua biashara tu siku hizi binadamu hana uwoga kabisa sahvi mambo wanayofanya hata shetani atawaogopa
hao manabi na wachungaji wa sasa kijubwa wanajua kuwa brainwash waumini wao akili tushaona kwa wengi tu hapa kuna watu zamani walikiwa wana sali kule mwenge kwa yule jamaa aliyekuwa ana zuia zisiwekwe nguvu za umeme ila badaya wakaja shtuka......ila siku zote wajinga hawaishi labda bahari ikauke dunia nzima

Asante mpendwa kwa kujitambua...tafadhali endelea kuwaelimisha wengi wasiojitambua humu. Waweke imani yao kwa Yesu pekee na sio mwanadamu yeyote hata kama ana mapembe
 
Yaani kipofi, ni kipofu tu. Ameshakuja na njia mpya ya kuwadanganya wajinga wake nanyi mnaingia kichwakichwa dah hadi huruma Yaani, kwa hiyo ndege ikizunguka jengo linaanguka? Ingekuwa hivyo Mwalimu nyerere airport na majengo ya kipawa yote saa hizi yangekuwa down maana ndege kubwakubwa daily zinapita

Wewe una yako tu. Mungu akusamehe tu.
 
Kwahyo wote wanao hubiri neno la Mungu na kuponya nyakati hizi ni waongo mi siamini kwakweli lile ni neno ukitumia kifungu kimoja ku judge mambo kwenye bible inahitaji uelewa wa juu wa roho mtakatifu sana ndo mana nikasema only God knows sasa hata mi nikimuombea mtu apone ni waoungo nabii from what i know wapo wa kweli na waongo kama bible inavosema pia wakweli wapo

ipo siku mtakuja kujua kuwa hao sio manabii bali ni wataftaji wazur wa pesa
 
I was asking myself... what message is God giving us through this accident...?
Roho Mtakatifu atusaidie ktk hili... bottom line ni kuwa kuna kitu Mungu anataka tujifunze hapa.
 
mm sijahukumu ila nmekopi maneno yaliyopo kwenye biblia.
Ila nmesahau kifungu lakn hayo n baadh ya maneno ambayo yesu alikuwa anawaambia mitume wake walipouliza siku ya kuja kwake...
Kama msomaji mzuri wa biblia utakubaliana na mm kuwa kati alama zote za sku mwisho alizozitaja yesu zote ndio znatimia..
Njaa, vita,magonjwa, upendo umepoa, uvumi na ujio wa manabii wanaoponya na kuhubiri.

Kwa hiyo wewe mwenzetu manabii wa kweli wa sasa unawatambuaje? au unadhani haeapo kabisa? Ni vibaya sana kuhukumu wakati mtoa hukumu mwenyewe yupo.
 
uki mpa yesu maisha yako utaujua ukweli.kwa sasa huwezi kujua kwa kua ufalme wa mungu haujafunuliwa kwako.

iman na matendo yako ndio vitakupeleka mbingun . Ukimwamin na kumkiri yesu kuwa ndiye bwana na mwokoz wako hakika ww utaenenda ktk roho na kweli lakn sio kuamin kanisa flan na mtu flan.
 
Kwa hiyo wewe mwenzetu manabii wa kweli wa sasa unawatambuaje? au unadhani haeapo kabisa? Ni vibaya sana kuhukumu wakati mtoa hukumu mwenyewe yupo.

mm sijahukum ila nmeandika baadhi ya maandiko yaliyo kwenye biblia. Ndio maana najihadhari na manabii wa uwongo hasa wanaokuja kwa jina la yesu
 
Pole nabii wenu kaumbuka...manendelea kumwamini? mimi simtegemei mtu Imani yangu ni kwa Yesu pekee ndiye Mwamba wa Wokovu wangu.

huyo yesu unaesema unamwamini anautaratibu ndio maana yeye mwenyewe amewaweka watumishi wake. tena akasema atakaye wasikiliza ninyi atakua amenisikiliza mimi atakaye wakataa ninyi amenikataa mimi soma [matayo 10:40>42][marko 16:14>18] tatizo lako ni mapokeo ndio yana kusumbua.ufalme wa mungu ni tofahuti na mapokeo ya dini yako. yesu anawatumishi wake tena wanafanya vyema kumhaibisha shetani siku zote. hembu fikiria kunge kuwa hakuna watumishi wa mungu shetani angewatesaje watu kwa magonjwa? leo jina la yesu linadhiirishwa na kumsaga saga shetani unaona wivu? iwe isiwe yesu atahubiriwa na ishara na miujiza ni lazima itendeke [marko 16:]
 
Kwa hiyo wewe mwenzetu manabii wa kweli wa sasa unawatambuaje? au unadhani haeapo kabisa? Ni vibaya sana kuhukumu wakati mtoa hukumu mwenyewe yupo.

daud aliweza kupambana na Goliath wakat goliath anaangamiza watu wa Mungu. Daud sio kwamba ulikuwa uwezo wake binafs.
Kwahyo huyu nabii mnayemwabudu yeye anaweza kumgusa mtu na kumponya tu? Na kwann asifunge ambee aman nchi yake?
Au kwann asiombee hawa boko haram watambue nguvu ya Mungu?
 
huyo yesu unaesema unamwamini anautaratibu ndio maana yeye mwenyewe amewaweka watumishi wake. tena akasema atakaye wasikiliza ninyi atakua amenisikiliza mimi atakaye wakataa ninyi amenikataa mimi soma [matayo 10:40>42][marko 16:14>18] tatizo lako ni mapokeo ndio yana kusumbua.ufalme wa mungu ni tofahuti na mapokeo ya dini yako. yesu anawatumishi wake tena wanafanya vyema kumhaibisha shetani siku zote. hembu fikiria kunge kuwa hakuna watumishi wa mungu shetani angewatesaje watu kwa magonjwa? leo jina la yesu linadhiirishwa na kumsaga saga shetani unaona wivu? iwe isiwe yesu atahubiriwa na ishara na miujiza ni lazima itendeke [marko 16:]

mimi nashangaa watu kumng'ang'ania huyo Yesu utafikiri walishawahi kumuona. Yesu mwenyewe alimwambia Petro chunga kondoo wangu.
 
iman na matendo yako ndio vitakupeleka mbingun . Ukimwamin na kumkiri yesu kuwa ndiye bwana na mwokoz wako hakika ww utaenenda ktk roho na kweli lakn sio kuamin kanisa flan na mtu flan.

nakubaliana na wewe juu ya mabo haya ila yapasa hujue usije siku ya mwisho kwenda motoni kwa kuua huduma ya mungu. yesu alisema atakaye sema neno lolote juu ya mwana wa adam.atasamehewa ila atakaye mkufuru ROHO MTAKATIFU hata samehewa.sasa mdomo wako uwe na mipaka juu ya kazi ya mungu ndugu. unaweza kukuta unamkufuru ROHO MTAKATIFU.ikala kwako. mwenye kuukum ni mungu mwenyewe ikiwa umeokoka na ROHO MTAKATIFU yupo ndani yako basi yeye atakuongoza [rumi 8:14]
 
ipo siku mtakuja kujua kuwa hao sio manabii bali ni wataftaji wazur wa pesa

Hapa tunaongelea manabii wa kweli sio wataftaji wa hela mimi nafuata neno na sifati mtu ndo mana nilikuuliza umejuaje kuwa si kweli au uwataje hujanijibu hata mti ujulikana kwa matunda ingekua mtu anawaambia watu wawe waovu waibe hapo ningeshawishika ndo mana kwa anaye mjua Kristo huzijaribu roho kufahamu na kamwe hawezi kuwa judgemental kwa watumishi wa Mungu maana yeye ndo anajua sie wote wanadamu kuhukumiana hai make sense sikiliza neno likuponye basi lisilo kufaa liache
 
vipi hakujitabilia kuhusu tukio hili? maana ni hodari wa kutabili uongo, poleni sana majeruhi na wafiwa
 
mimi nashangaa watu kumng'ang'ania huyo Yesu utafikiri walishawahi kumuona. Yesu mwenyewe alimwambia Petro chunga kondoo wangu.

princess. hao wote ni wapinga kristo.[1yoh 4:1>3] wasome wataujua hukweli na kuondokana na dhambi ihi ya kuwatukana watumishi wa kweli wa mungu.
 
sasa kila nabii mnasema ni wa uongo, wa kweli ni yupi? je Yesu alimaanisha kuwa hakutakuwa na manabii wa ukweli hata kama ni mmoja tu?
Yesu hakusema kuwa siku za mwisho watakuja manabii wa ukweli,wakikuombea tu unapata gari,biashara zinakunyookea ama hata akikuombea unapata urais.

infact haya mambo ya kidunia ni ya shetani,ndo maana hata shetani alipomwambia yesu kuwa nitakupa mali zote za duniani,magari,pesa,maghorofa etc,yesu alikataa,kwasababu hayo ni mambo ya kidunia na akasema wazi ni vigumu kwa tajiri kuingia mbinguni ni rahisi ngamia kupenya tundu la sindano.
so yesu alikua VERY CLEAR ALIPOSEMA WATU WATAKUJA WAKIFANYA MIUJIZA NA KUPONYA kwajina lake nao watawapoteza wengi.
sasa swali,HAYA YANATOKEA AMA HAYATOKEI?.
 
mm sijahukum ila nmeandika baadhi ya maandiko yaliyo kwenye biblia. Ndio maana najihadhari na manabii wa uwongo hasa wanaokuja kwa jina la yesu

Sawa mkuu hayo maandiko yatawasaidia wasiyoyafahamu kwakuwa Yesu mwenyewe alisema mtawatambua manabii wa kweli kwa matendo yao. Pia unabii ni jambo la kiroho kwahiyo wanakwenda kimwili kamwe hawataweza kuwatambua hawa manabii.
 
daud aliweza kupambana na Goliath wakat goliath anaangamiza watu wa Mungu. Daud sio kwamba ulikuwa uwezo wake binafs.
Kwahyo huyu nabii mnayemwabudu yeye anaweza kumgusa mtu na kumponya tu? Na kwann asifunge ambee aman nchi yake?
Au kwann asiombee hawa boko haram watambue nguvu ya Mungu?

mungu ni wamajira na nyakati mkuu huwezi mlazimisha au kumtaka mungu wetu afanye kama wewe utakavyo. boko haramu ni mwiba ili wanigeria wamrudie mungu ndio maana injili inahubiriwa. uo ndio utaratibu wa mungu [matayo 3:]
 
Back
Top Bottom