Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

husi hukumu mwache mungu ahukum.
Kuna siku nilikua kwenye maombi,mhubiri akawa anasema,''usipomkubali yesu utatupwa jehanum,katika ziwa la moto.''

hapa bila kupepesa ni kuhukumu kabla mungu hajahukumu.
afterall,si yesu mwenyewe anadai kama jina lako halipo katika kitabu cha uzima ni kazi bure hautapata wokovu.
kwamaneno mengine majina tayari yapo yameandikwa,kwahiyo hao wahubiri a.k.a manabii wanapoteza mda wa watu bure,kwani hakuna aya inadai katika kitabu cha uzima kitakua kinakuwa updated.
kila kitu kwamjibu wa maandiko kimeshapangwa tayari.
 
Kuna siku nilikua kwenye maombi,mhubiri akawa anasema,''usipomkubali yesu utatupwa jehanum,katika ziwa la moto.''

hapa bila kupepesa ni kuhukumu kabla mungu hajahukumu.
afterall,si yesu mwenyewe anadai kama jina lako halipo katika kitabu cha uzima ni kazi bure hautapata wokovu.
kwamaneno mengine majina tayari yapo yameandikwa,kwahiyo hao wahubiri a.k.a manabii wanapoteza mda wa watu bure,kwani hakuna aya inadai katika kitabu cha uzima kitakua kinakuwa updated.
kila kitu kwamjibu wa maandiko kimeshapangwa tayari.

sasa kama Yesu ndio njia unategemea kupita wapi!? ukimkataa...
 
usimuhukumu mtu uyounayefifiria hafai mungu akamwinua na kumsamehe wewe ukabaki unamsema tu hafai,unatakiwa umwombee na umpende kama binadam mwenzako siyo kusema huyu afadhali huyu sio nk.mungu peke yake anajua yupi mkamilifu kwani tutaokolewa kwa neema tu

umeongea vyema sana.hata rahabu alikua kahaba na yawezekana jamii kubwa ilimuhukum lakini alitengeneza na leo yesu amepita kwenye ukoo wake. Yesu aliweka wazi kwamba siku ya mwisho watoza hushuru na makahaba wataingia mbinguni. Maana alikuja kwa ajili yao watubu.
 
Kwanini unakubali kuwa mjinga na kutafuniwa Neno na binadamu aliyezaliwa kama wewe na mwishowe unajifunga mwenyewe. Kama unataka kumjua Mungu mtafute mwenyewe, be a seeker and not a blind believer
sasa kama ndio hivyo kuna umuhimu gani kuwa na kiongozi wa Kiroho!? kama kila mmoja atakuwa mjuaji...

Inategemea na huo ujinga unauelezea kwa namna gani!

Hebu fafanua huo ujinga ukoje?
 
Wakuu, kwa mwenye kujua naomba kufahamu, kwanini wanawake wanaoanguka pepo kwa TBJ wanakuwa na nywele bandia (Mfn wigi, Rasta, weave, n.k.).

Ningeshauri uchukue muda zaidi kuangalia na kujifunza hao unaowaona wanaanguka. Ni mashambulizi, mikandamizo, laana, uonevu na mateso katika ulimwengu wa roho wa Giza unapokutana na neno na nguvu ya Yesu, kupitia Mtumushi wake ndio husababisha hayo yote katika ulimwengu wa Giza kuanguka. Vinavyoanguka hapo ni vya ulimwengu wa Giza kwa ile nguvu ya Mungu inayofanya kazi.

Kama we we ni wa mwilini utabakia kuona wanaoanguka ni wanawake waliivaa wigi na rasta pekee.

Pole.
 
Usimuhukumu mtu uyounayefifiria hafai Mungu akamwinua na kumsamehe wewe ukabaki unamsema tu hafai,unatakiwa umwombee na umpende kama binadam mwenzako siyo kusema huyu afadhali huyu sio nk.MUNGU PEKE YAKE ANAJUA YUPI MKAMILIFU KWANI TUTAOKOLEWA KWA NEEMA TU
Mtu kama hafai hafai tu,na si kwamba namhukumu ama namchukia,infact mzee upako huwa ananifurahisha sana maneno yake.,joshua huwa ananiboa kumwangalia japo simchukii kwani najua anajitafutia maisha.

hapa suala ni mtu kuwa na awareness na usiwe mtu wa kuwa controlled.
 
Mh...hakuna cha bomu wala nini,mungu ametenda
Sasa Mungu ametenda nini?
Kuuwa watu wasio na hatia, kausababisha vilema, majeruhi, yatima, wajane, na mvurugiko wa maisha sababu ya mtu mmoja ambae Mungu anaweza kumuondoa time yoyote akitaka??

Tumia akili aise usiwe limbukeni kiasi hiki.
 
Kuna siku nilikua kwenye maombi,mhubiri akawa anasema,''usipomkubali yesu utatupwa jehanum,katika ziwa la moto.''

hapa bila kupepesa ni kuhukumu kabla mungu hajahukumu.
afterall,si yesu mwenyewe anadai kama jina lako halipo katika kitabu cha uzima ni kazi bure hautapata wokovu.
kwamaneno mengine majina tayari yapo yameandikwa,kwahiyo hao wahubiri a.k.a manabii wanapoteza mda wa watu bure,kwani hakuna aya inadai katika kitabu cha uzima kitakua kinakuwa updated.
kila kitu kwamjibu wa maandiko kimeshapangwa tayari.
Guess you are a catholic???
How pathetic brainwashed and disabled on God"s Word you are?? simply you just explain like buddha and not a christian.

so as long as you a catholic automatically you are a special case on this evangelical spiritual matters.
 
sasa kama Yesu ndio njia unategemea kupita wapi!? ukimkataa...
Lakini si washasema ,majina yashaandikwa tayari,ina maana kuwa list ipo tayari na haiongezwi nukta,sasa haya mambo ya kumkubali yesu,hivi wadhani kama ndo kweli,yesu ananufaika vipi ama anaathirika vipi kama unamkubali ama unamkataa?.SI MAJINA YAPO YASHAANDIKWA?.

halafu,haya tuseme majina kumbe hayapo na ukimkubali yesu tayari umeokoka,then unatakiwa umkubali mara ngapi ndo uqualify ili uondokane na safari za kuwaona akina ngwajima kila jumapili?
 
kwanini unakubali kuwa mjinga na kutafuniwa neno na binadamu aliyezaliwa kama wewe na mwishowe unajifunga mwenyewe. Kama unataka kumjua mungu mtafute mwenyewe, be a seeker and not a blind believer

elizabeth kwanza wewe dhehebu lako haliwatambui mitume na manabii.ilo nalo tatizo soma neno wacha kutungiwa vijitabu vya mapokeo.ungekuwa msoma neno usinge changia ujinga uhu. Maana hata yesu mwenyewe humjui laiti ungemjua ungewatambua watumishi wake. Ni kuulize swali shetani anawatumishi wakea au hana? Ikiwa shetani anawatumishi basi yesu nimjuaye mimi nae anawatumishi wake. Kuku saidia fungua [1 wakorinto 12:] alafu ndio uchangie. Haya yote ni madhara ya kutoyajua maandiko. Ukristo sio dini ukristo ni mahusihano. Na mahusiano ni [1] kumkiri yesu kama bwana na mwokozi wako [2] kujazwa roho mtakatifu [3] kusoma na kulitenda neno [4] maombi;hizi ndio sifa za ukristo sio majengo.
 
Ningeshauri uchukue muda zaidi kuangalia na kujifunza ...

Kama we we ni wa mwilini utabakia kuona wanaoanguka ni wanawake waliivaa wigi na rasta pekee.

Pole.

Pole ya nini mkuu?
Hua naona wanaodondoka wana nywele bandia. So nadadisi kama vina uhusiano au la...

Kama una ufahamu zaidi nijuze tu mkuu. Elimu ni bahari...
 
umeongea vyema sana.hata rahabu alikua kahaba na yawezekana jamii kubwa ilimuhukum lakini alitengeneza na leo yesu amepita kwenye ukoo wake. Yesu aliweka wazi kwamba siku ya mwisho watoza hushuru na makahaba wataingia mbinguni. Maana alikuja kwa ajili yao watubu.
Lakini mkuu rahabu hajamkiri yesu,alichofanya rahabu ni kuwasaidia akina joshua na haroun kuuteka mji wa jeriko kama sikosei kwa kuwasaliti watu wake.
 
Ni ujenzi holela tu. Asisingiziwe Mungu wala Boko haram
Labda washauri wake walimdanganya kua anaweza kuongeza floor kiholela tu, au jengo lilikua hafifu kiujenzi. Hata hapa kwetu yanatokea
 
sasa kama ndio hivyo kuna umuhimu gani kuwa na kiongozi wa Kiroho!? kama kila mmoja atakuwa mjuaji...

Inategemea na huo ujinga unauelezea kwa namna gani!

Hebu fafanua huo ujinga ukoje?

Ujinga ni mtu kukuambia kitu na kukimeza kizima bila kutafuta ukweli
Kiongozi wa kiroho? Kwanini unampa mtu mwingine aongoze roho yako, jaribu kuchunguza kama kweli unahitaji huyo "Kiongozi wa kiroho"
 
sasa kama ndio hivyo kuna umuhimu gani kuwa na kiongozi wa Kiroho!? kama kila mmoja atakuwa mjuaji...

Inategemea na huo ujinga unauelezea kwa namna gani!

Hebu fafanua huo ujinga ukoje?
Kwani mkuu huwezi kujua hili ni baya nisifanye,hili jema nifanye na ukawa ndani kwako na bibilia yako ukasari na kuomba mungu akakusikia,mpaka uende kwamtu awe anakueleza,''fungua matayo msitari wa tatu,funga kitabu,tuombe'.
 
Yaani kipofi, ni kipofu tu. Ameshakuja na njia mpya ya kuwadanganya wajinga wake nanyi mnaingia kichwakichwa dah hadi huruma Yaani, kwa hiyo ndege ikizunguka jengo linaanguka? Ingekuwa hivyo Mwalimu nyerere airport na majengo ya kipawa yote saa hizi yangekuwa down maana ndege kubwakubwa daily zinapita

Pilipili huili inakuwaje inakuwasha
 
Back
Top Bottom