Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Ivi mnavoenda hija mnaendaga kumuamin nani???? au kwa mashehe kusomewa dua huaga mnaenda kumuamin shehe???? Ukijibu ili swali na ulichoniulza kitakua kishapata jibu...

hahahah, kaswali kanakuwa kagumu mkuu?
 
lilikuwa jengo jipya kabisa wala sio linaongezewa

angalia vizuri facts zako mkuu, wewe umesema mwezi wa sita ulikuwa huko, sasa hivi ni mwezi wa tisa, uliza vizuri walioko huko sasa hivi, media nyingi zinariport kulikuwa na ujenzi unaendelea juu ya hilo jengo, au kuna kitu mnajaribu kuficha?!
 
Siamini katika mambo kama hayoTunaambiwa vile vile kuwa jengo hilo lilikuwa linajengwa kuongeza ghorofa na ndiyo sababu. Ya kuanguka.

Huyo bwana TB Joshua asikwepe mkono wa sheria!!

huenda media zinatudanganya mkuu (sijui kwa maslahi ya nani), wafuasi wake wanasema walikuwa huko mwezi wa sita jengo ni jipya na hakukuwa na ujenzi wowote ukiendelea juu!
 
Ivi unavoenda msikitini au kansani yule anaekuongoza ibada ndie unaemuamin au mungu???

ww mtoto nitake radhi tafadhar ! Umewahi kuniona msikitin?
Naamin ktk kristo mwana wa Mungu akaaye mkono wa kuume wababa.
 
ww mtoto nitake radhi tafadhar ! Umewahi kuniona msikitin?
Naamin ktk kristo mwana wa Mungu akaaye mkono wa kuume wababa.


Uwe unasoma vizurii sio kukurupuka kujibu rudia kusona kama ujaelewa nipotezee
 
mm sijahukumu ila nmekopi maneno yaliyopo kwenye biblia.
Ila nmesahau kifungu lakn hayo n baadh ya maneno ambayo yesu alikuwa anawaambia mitume wake walipouliza siku ya kuja kwake...
Kama msomaji mzuri wa biblia utakubaliana na mm kuwa kati alama zote za sku mwisho alizozitaja yesu zote ndio znatimia..
Njaa, vita,magonjwa, upendo umepoa, uvumi na ujio wa manabii wanaoponya na kuhubiri.
Wengi watakuja kwa jina langu wakisema,MIMI NI KRISTO NA WATAWAPOTEZA WALIO WENGI.

Na siku ya mwisho watakuja pale getini wakisema,''bwana tulifanya miujiza mingi na kuponya kwa jina lako'',NAMI NITAWAMBIA,''ONDOKENI HAPA SIWAJUI''.
 
Uwe unasoma vizurii sio kukurupuka kujibu rudia kusona kama ujaelewa nipotezee

kwanza hyo id yako inanipa wasiwasi ninavyoisoma kutoka mwisho kuja mwanzo tumboo = tu- mboo= mboo -tu. => mboo tu. Ww noma
 
Last edited by a moderator:
mm sijahukumu ila nmekopi maneno yaliyopo kwenye biblia.
Ila nmesahau kifungu lakn hayo n baadh ya maneno ambayo yesu alikuwa anawaambia mitume wake walipouliza siku ya kuja kwake...
Kama msomaji mzuri wa biblia utakubaliana na mm kuwa kati alama zote za sku mwisho alizozitaja yesu zote ndio znatimia..
Njaa, vita,magonjwa, upendo umepoa, uvumi na ujio wa manabii wanaoponya na kuhubiri.

sasa kila nabii mnasema ni wa uongo, wa kweli ni yupi? je Yesu alimaanisha kuwa hakutakuwa na manabii wa ukweli hata kama ni mmoja tu?
 
unajua mkuu kabla ya kuanza kuchangia mada ni vema ukatafakari mazingira ya nigeria kwanza kabla ya kujaza ushabiki wa kidini. nchi ya nigeria inapita kwenye kipindi cha mpito kwa mashambulio ya kikundi cha boko haram. siyo jambo geni nyumba za ibada kushambuliwa nchini nigeria. na dhani tatizo lako ni wapi limetokea.na kanisa gani? ni hukweli usiopingika tbj ni mtu mashuuri na jinsi anavyolitumia jina la yesu kufanya ishara na maajabu anachukiwa na watu wengi wewe ukiwa miongonimwao. ndio maana mchango wako umekaa kiupinga kristo. ukweli ni kwamba huwezi kuwazuia watu wasiende kwa tbj kama wakristo wasivyoweza kuwazuia waislam wasimuamini kiongozi wao.au kwenda hija. izo ni ajali kama ajali nyingine. na mamia na maelfu watazidi kwenda kwa tbj kama walivyofanya kwa yesu kristo bwana wetu. mwisho mungu awepamoja na watakatifu wake wote waliopo [scoan] na wanaotarajia kwenda kwa nabii mkuu tbj amen.samaani kama nimewauzi wengine wasio mpenda yesu kwani yesu anawapenda alikufa kwa jili yao.


Asante
Umemaliza kila kitu

Hiv watu wanafikiri ukiwa mtumishi ndo huwez kupitia majaribu?
Ajabu sana
Tena hapa ndo imani yake inekua
Na anavusha ktk kiwango kingine mpaka wenye wivu washangae in Jesus name

Nina hyo clip mkuu cwez ku apload
 
Siamini katika mambo kama hayoTunaambiwa vile vile kuwa jengo hilo lilikuwa linajengwa kuongeza ghorofa na ndiyo sababu. Ya kuanguka.

Huyo bwana TB Joshua asikwepe mkono wa sheria!!

Kumbe unaambiwa!
Nilifikiri umeona

Sisi tumeona coz tulikuwa huko
 
Wengi watakuja kwa jina langu wakisema,MIMI NI KRISTO NA WATAWAPOTEZA WALIO WENGI.

Na siku ya mwisho watakuja pale getini wakisema,''bwana tulifanya miujiza mingi na kuponya kwa jina lako'',NAMI NITAWAMBIA,''ONDOKENI HAPA SIWAJUI''.

kwahyo unaamin vp ww?
 
kuna mlipuko uliosikika? na kwa nini tb joshua asiwaachie hiyo kazi ya kutafuta chanzo mamlaka husika?!

Ndo alichosema
Hawajui ni nn
Na wameaachia hyo kazi kitengo husika kitatoa taarifa
 
"Sources say there was an ongoing construction at the top of the building to create more accommodation for worshippers", au watakuwa wanapotosha tu mkuu? ukweli ukoje?

Aiseeeee cwez ku apload ningeweka picha ya jengo hapa ndo ungenielewa...

Cjakataa kuwa kulikuwa na ujenzi unaendelea na mi nimefika hadi hilo eneo

Bt nimebisha km sio hzo ghorofa 7 ulizosema kwenye post yako ya awali
 
sasa kila nabii mnasema ni wa uongo, wa kweli ni yupi? je Yesu alimaanisha kuwa hakutakuwa na manabii wa ukweli hata kama ni mmoja tu?

simama ulipo na zidi kuamin unapoamin.
 
Kumbe unaambiwa!
Nilifikiri umeona

Sisi tumeona coz tulikuwa huko

huo ujenzi uliokuwa ukiendelea kuextend ghorofa mliuona mkuu, maana unaweza kufika kwangu ukaona majengo mawili kesho mi nikabomoa moja wewe ukaendelea kujuakwangu kuna majengo mawili!
 
Back
Top Bottom