Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Pole nabii wenu kaumbuka...manendelea kumwamini? mimi simtegemei mtu Imani yangu ni kwa Yesu pekee ndiye Mwamba wa Wokovu wangu.

Hahaha kumbe hujui kwamba hata wanakwenda kwa TB Joshua Imani yao ni kwa Yesu tu. Hakuna anayemwabudu kwakua si Mungu. Chukua dakika chache tu kumsikiliza huyu mabii utajuw kuwa hata yeye anamtegemea Yesu kama Bwana na mwokozi wake.
 
Sawa mkuu hayo maandiko yatawasaidia wasiyoyafahamu kwakuwa Yesu mwenyewe alisema mtawatambua manabii wa kweli kwa matendo yao. Pia unabii ni jambo la kiroho kwahiyo wanakwenda kimwili kamwe hawataweza kuwatambua hawa manabii.

>>>>>>>>>> BASI MWANADAMU WA TABIA YA ASILI HAYAPOKEI MAMBO YA ROHO WA MUNGU;MAANA KWAKE NI UPUUZI. WALA HAWEZIKUYAFAHAMU.KWA KUA YANATAMBULIKANA KWA JINSI YA ROHONI; MTU WA ROHONI UYATAMBUA YOTE. [1 WAKORINTO 2:9 > 16] tatizo la wengi wanao watukana watumishi wa mungu ni watu wa mwilini.hawa wezi kuyajua mambo ya roho wa mungu na watumishi wakweli wa bwana YESU.
 
daud aliweza kupambana na Goliath wakat goliath anaangamiza watu wa Mungu. Daud sio kwamba ulikuwa uwezo wake binafs.
Kwahyo huyu nabii mnayemwabudu yeye anaweza kumgusa mtu na kumponya tu? Na kwann asifunge ambee aman nchi yake?
Au kwann asiombee hawa boko haram watambue nguvu ya Mungu?

Hivi Yesu hakuwa na uwezo wa kujiokoa pale msalabani? na je kulikuwa na haja gani basi kwa Mungu kumtuma Yesu aje Duniani si angefanya miujiza watu waache dhambi? Boko haram na wengineo una kila sababu ya kuwaombea hata wewe
 
mimi huwa nashangaa watu kung'ang'ania na manabii wa uongo, ukiwaambia wataje wa ukweli hawataji. sasa je hizo siku za mwisho manabii wote watakuwa wa uongo?

Hakuna manabii wa ukweli wala wa uongo, fungua akili na uache kudanganywa!
 
hahaha kumbe hujui kwamba hata wanakwenda kwa tb joshua imani yao ni kwa yesu tu. Hakuna anayemwabudu kwakua si mungu. Chukua dakika chache tu kumsikiliza huyu mabii utajuw kuwa hata yeye anamtegemea yesu kama bwana na mwokozi wake.

na ndicho anachofundisha watu wamtegemee sana yesu. Sasa kama ni mtumishi wa shetani alafu anawambia watu wamtegemee yesu je huyo ni mtumishi wa shetani hau wa yesu? Maana yesu mwenyewe alisema ikiwa ufalme wa sahetani utajifitini wenyewe je ufalme uo utasimama je? [12:22 > 37]
 
Nimegundua watu wengi hatupendani,yaani kwa ujumla binadamu hatupendani badala ya kumfariji mwenzao pamoja na wafiwa na waliopoteza maisha tunaanza kumsema mwenzetu Mara nabii wa uongo Mara kafara nk.Yesu mwenyewe walimkashifu Sana mpaka wa kasema Ana pepo la beelzebuli?soma Marko 3:20-30 tens Yesu aliwauliza wanafunzi wake "...awezaje shetani kumtoa shetani?"mstari wa 23.kwa hiyo nawasii tuwaombee wenzetu waliopatwa na majanga ili isitokee kwetu na kuwapa faraja wafiwa tusiwakejeli
 
hao manabii wa sasa kuna wa kweli na wa uongo. mimi nawaamini wa kweli
Kwahapa bongo wakweli alikua moses kulola na atleast wale wakisabato.

sasa mtu kama kakobe eti nae nabii,mara aombee umeme usipite,mara yuko anamkampenia mrema awe rais,kidogo huyu hapa yuko kwenye matamasha ya kisiasa.,hujakaa vizuri mara ngwajima huyu hapa anapora mke wa mwanakondoo,bado unashangaa msela dobingo upako huyu hapa na vibweka vyake.
haya tena lwakatare nae na vituko,bila kusahau joshua na kutaka kujifananisha na mungu,hawa ndo manabii wa uongo.
 
Wakuu, kwa mwenye kujua naomba kufahamu, kwanini wanawake wanaoanguka pepo kwa TBJ wanakuwa na nywele bandia (Mfn wigi, Rasta, weave, n.k.).
 
kwahapa bongo wakweli alikua moses kulola na atleast wale wakisabato.

Sasa mtu kama kakobe eti nae nabii,mara aombee umeme usipite,mara yuko anamkampenia mrema awe rais,kidogo huyu hapa yuko kwenye matamasha ya kisiasa.,hujakaa vizuri mara ngwajima huyu hapa anapora mke wa mwanakondoo,bado unashangaa msela dobingo upako huyu hapa na vibweka vyake.
Haya tena lwakatare nae na vituko,bila kusahau joshua na kutaka kujifananisha na mungu,hawa ndo manabii wa uongo.

husi hukumu mwache mungu ahukum.
 
heri yetu sisi tudanganywao. Siku ya mwisho usipo pata neema ya ufalme wa mungu.itakua kilio na kusaga meno hao unao wahita wa uongo ndio watakao kuhukumu mbele za bwana wa mabwana.

Hauwezi kupata "wokovu" kwa imani na ignorance peke yake. SEEK!
 
Kwahapa bongo wakweli alikua moses kulola na atleast wale wakisabato.

sasa mtu kama kakobe eti nae nabii,mara aombee umeme usipite,mara yuko anamkampenia mrema awe rais,kidogo huyu hapa yuko kwenye matamasha ya kisiasa.,hujakaa vizuri mara ngwajima huyu hapa anapora mke wa mwanakondoo,bado unashangaa msela dobingo upako huyu hapa na vibweka vyake.
haya tena lwakatare nae na vituko,bila kusahau joshua na kutaka kujifananisha na mungu,hawa ndo manabii wa uongo.
Wote hao uliowataja hakuna anayejiita nabii...
 
Mtumishi kutokujua hilo janga si issue ,biblia inasema kama unabii tunatoa kwa sehemu 1 wakorinto 13,yote tutajua tukinyakuliwa na kristo. Ata yesu alisikia njaa akaenda na kuona mtini hauna matunda,akaulaani. Sasa kwa nini alienda kwenye mti akitazamia kupata matunda,je hakujua kua hakuna matunda hâta kabla ya kuufuata?
 
Mmoja wa wafuasi wake huyu. tunawaambia kila siku lakini nisikio la kufa... pole mtaendelewa kudanganywa na hawa matapeli huku mkijifariji kwa jina la Mungu. Yesu alisema hakuna ajaye kwa Baba Isipokuwa kupitia kwake yaani Yesu Kristo Pekee. Ukisikia mtu ansema njoo nigeria nikupe maji ya uzima... hao ndo manabii wa uongo shtuka haraka. Yesu anapatikana hata hapo ulipo kwa kusoma neno lake (Biblia) na kufuata maagizo yake fullstop.
Man of God alikwisha kutapeli nini!?
 
Sasa ndege imerusha bomu au??!! Mimi siamini hawa wahubiri siku hizi...wengi matapeli tu
 
Kwahapa bongo wakweli alikua moses kulola na atleast wale wakisabato.

sasa mtu kama kakobe eti nae nabii,mara aombee umeme usipite,mara yuko anamkampenia mrema awe rais,kidogo huyu hapa yuko kwenye matamasha ya kisiasa.,hujakaa vizuri mara ngwajima huyu hapa anapora mke wa mwanakondoo,bado unashangaa msela dobingo upako huyu hapa na vibweka vyake.
haya tena lwakatare nae na vituko,bila kusahau joshua na kutaka kujifananisha na mungu,hawa ndo manabii wa uongo.

Usimuhukumu mtu uyounayefifiria hafai Mungu akamwinua na kumsamehe wewe ukabaki unamsema tu hafai,unatakiwa umwombee na umpende kama binadam mwenzako siyo kusema huyu afadhali huyu sio nk.MUNGU PEKE YAKE ANAJUA YUPI MKAMILIFU KWANI TUTAOKOLEWA KWA NEEMA TU
 
Back
Top Bottom