Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Kuungua kwa msikiti wa Mtambani mashehe hawakuwa na maono?

Jaribu kuelewa logic, TB JOSHUA amejizolea umaarufu kwa utabiri wa matukio ambayo yanatokea hapa duniani,kwanini Hilo la kwake hakuweza kuliona?? Mashekhe wa mtambani wao HAWATABIRI wanafanya ibada tu,
 
Yaani kipofi, ni kipofu tu. Ameshakuja na njia mpya ya kuwadanganya wajinga wake nanyi mnaingia kichwakichwa dah hadi huruma Yaani, kwa hiyo ndege ikizunguka jengo linaanguka? Ingekuwa hivyo Mwalimu nyerere airport na majengo ya kipawa yote saa hizi yangekuwa down maana ndege kubwakubwa daily zinapita

unajua mkuu kabla ya kuanza kuchangia mada ni vema ukatafakari mazingira ya nigeria kwanza kabla ya kujaza ushabiki wa kidini. nchi ya nigeria inapita kwenye kipindi cha mpito kwa mashambulio ya kikundi cha boko haram. siyo jambo geni nyumba za ibada kushambuliwa nchini nigeria. na dhani tatizo lako ni wapi limetokea.na kanisa gani? ni hukweli usiopingika tbj ni mtu mashuuri na jinsi anavyolitumia jina la yesu kufanya ishara na maajabu anachukiwa na watu wengi wewe ukiwa miongonimwao. ndio maana mchango wako umekaa kiupinga kristo. ukweli ni kwamba huwezi kuwazuia watu wasiende kwa tbj kama wakristo wasivyoweza kuwazuia waislam wasimuamini kiongozi wao.au kwenda hija. izo ni ajali kama ajali nyingine. na mamia na maelfu watazidi kwenda kwa tbj kama walivyofanya kwa yesu kristo bwana wetu. mwisho mungu awepamoja na watakatifu wake wote waliopo [scoan] na wanaotarajia kwenda kwa nabii mkuu tbj amen.samaani kama nimewauzi wengine wasio mpenda yesu kwani yesu anawapenda alikufa kwa jili yao.
 
Nmeangalia akuna aliyekufa ni wamejeruhiwa tu......labda nikuulze katka maisha yako tokea umezaliwa maisha yako siku zote yamekunyookea tu au ujawahi kukutana na majaribu???

Ninachouliza ni Kuwa HAKUWEZA KUYAONA KATIKA MAONO YAKE ILI AEPUSHE AJALI ??
 
Hizo habari za uongo au unataka tukupe picha ya jengo

"Sources say there was an ongoing construction at the top of the building to create more accommodation for worshippers", au watakuwa wanapotosha tu mkuu? ukweli ukoje?
 
Cctv camera ndo zimeobyesha hiyo ndege imezunguka kama mara nne dkk tofauti tofauti theni ilipozunguka ya mwisho ndo ikadondoka pia kuna mtu katuma barua ya kuhusika

kuna mlipuko uliosikika? na kwa nini tb joshua asiwaachie hiyo kazi ya kutafuta chanzo mamlaka husika?!
 
nimekuelewa sana mkuu , nimesema ni kati ya kanisa na hostel ku- generalize, maana nilikuwa nikitoka hostel, nilikuwa napita jengo hilo , natoka getini, naingia barabara ya lami, nafika church.

Ni kweli kwa wanaopafahamu ni kama unaenda hostel ukishaingia pale getini mkono wa kulia kuna jengo lilikua linajengwa, au karibia na overfow congregation 2.
 
Yaani kipofi, ni kipofu tu. Ameshakuja na njia mpya ya kuwadanganya wajinga wake nanyi mnaingia kichwakichwa dah hadi huruma Yaani, kwa hiyo ndege ikizunguka jengo linaanguka? Ingekuwa hivyo Mwalimu nyerere airport na majengo ya kipawa yote saa hizi yangekuwa down maana ndege kubwakubwa daily zinapita

bas siku za mwisho kutakuwako na tetesi nyingi na wengi watakuja kwa jina langu. Watawabatiza na watawaponyonya wagonjwa na watawaombea wenye pepo wachafu nao watapona.
Lakn angalien wasiwadanganye wala wasiwapotoshe.
Hao wote ni manabii wa uwongo.
.................. Jamii imepotea manabii wa uwongo wameiteka dunia lakn hizo zote n siku za mwisho........
 
ngoja tuone maajabu yake sasa afanye.........!akichemka hapo mwisho wake ndiyo huu..maana wanakujaga manabi wanavuma alafu wanapotea
 
bas siku za mwisho kutakuwako na tetesi nyingi na wengi watakuja kwa jina langu. Watawabatiza na watawaponyonya wagonjwa na watawaombea wenye pepo wachafu nao watapona.
Lakn angalien wasiwadanganye wala wasiwapotoshe.
Hao wote ni manabii wa uwongo.
.................. Jamii imepotea manabii wa uwongo wameiteka dunia lakn hizo zote n siku za mwisho........

Usipende kuhumu bure wewe umejuaje kuwa kuna manabii wa uongo kipi kinachokuonyesha kuwa wamevaa uhusika wa kumtumikia Mungu huku ni watumishi wa shetani pia tambua kuna wa Mungu na shetani pia sasa ku judge hiyo tumwachie Mungu mwenyewe mana hata neno la Mungu linasema anapendezwa na watakatifu wa duniani pia kuna manabii wa kweli na wazushi mimi na wewe hatujui Jesus Christ is the only way
 
hahahaa, wenyeji wanasema jengo lilikuwani la ghorofa nne, hivi karibuni wakaliongezea likawa na ghorofa saba, bado mtatafuta mchawi, kazi ipo!

wenyeji akina nani ww, nilikuwa huko mwezi wa sita jengo nalifahamu vizuri ni jipya lilikuwa linajengwa , unapata faida gani mtu mzima kushabikia jambo ambalo hulijui Kwa nguvu zote ?
 
bas siku za mwisho kutakuwako na tetesi nyingi na wengi watakuja kwa jina langu. Watawabatiza na watawaponyonya wagonjwa na watawaombea wenye pepo wachafu nao watapona.
Lakn angalien wasiwadanganye wala wasiwapotoshe.
Hao wote ni manabii wa uwongo.
.................. Jamii imepotea manabii wa uwongo wameiteka dunia lakn hizo zote n siku za mwisho........

Ivi unavoenda msikitini au kansani yule anaekuongoza ibada ndie unaemuamin au mungu???
 
wenyeji akina nani ww, nilikuwa huko mwezi wa sita jengo nalifahamu vizuri ni jipya lilikuwa linajengwa , unapata faida gani mtu mzima kushabikia jambo ambalo hulijui Kwa nguvu zote ?

sishabikii kitu mkuu nimesoma tu kwenye forum za wanigeria, mim sijawahi kufika hata huko nigeria, tuambieni vizuri wakuu maana hata bbc wameripoti hilo jengo lilikuwa linaongezwa ghorofa kadhaa wakati linaporomoka!
BBC News - Nigeria preacher's guesthouse collapses, killing three
 
Siamini katika mambo kama hayoTunaambiwa vile vile kuwa jengo hilo lilikuwa linajengwa kuongeza ghorofa na ndiyo sababu. Ya kuanguka.

Huyo bwana TB Joshua asikwepe mkono wa sheria!!

lilikuwa jengo jipya kabisa wala sio linaongezewa
 
Usipende kuhumu bure wewe umejuaje kuwa kuna manabii wa uongo kipi kinachokuonyesha kuwa wamevaa uhusika wa kumtumikia Mungu huku ni watumishi wa shetani pia tambua kuna wa Mungu na shetani pia sasa ku judge hiyo tumwachie Mungu mwenyewe mana hata neno la Mungu linasema anapendezwa na watakatifu wa duniani pia kuna manabii wa kweli na wazushi mimi na wewe hatujui Jesus Christ is the only way

mm sijahukumu ila nmekopi maneno yaliyopo kwenye biblia.
Ila nmesahau kifungu lakn hayo n baadh ya maneno ambayo yesu alikuwa anawaambia mitume wake walipouliza siku ya kuja kwake...
Kama msomaji mzuri wa biblia utakubaliana na mm kuwa kati alama zote za sku mwisho alizozitaja yesu zote ndio znatimia..
Njaa, vita,magonjwa, upendo umepoa, uvumi na ujio wa manabii wanaoponya na kuhubiri.
 
Back
Top Bottom