Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Tb Joshua: Kuna ndege ilizunguka jengo mara nne

Ni boko haram hao

Hyo ndege ilizunguka mara 4
Mara ya mwisho ilikuwa saa tano na dkk 54 na saa sita na dkk kadhaa hilo jengo ndo likaabomoka

Bt haijafahamika.ni nn kilitegwa

Na amesema tusubiri security itatoa majibu
 
bahahahaha, kazi kwelikweli, hapo ameshapata kick tayari na mapoyoyo watasema amen!
 
Kama mtoa habari una lengo la kutupa habari jaribu kuangalia habari za watu wengine wanaanza kwa mtililiko wa habari si kuanza katikati na hitimisho.

Ndo tatizo lake huwa hatulii akapata habari kamili
Anatak kuwa wa kwanza kupost
 
Ni jengo lile jipya, lipo kati ya kanisa,na hostel ya international visitors, lilikuwa linajengwa vizuri sana na Kwa kasi nzuri,

Mkuu sio kati ya kanisa

Ni mbali kabisa na kanisa ni huu upande wa pili

Kati ya hostel ya zamani na restaurant ambazo huwa tunakula
 
Ni jengo lile jipya, lipo kati ya kanisa,na hostel ya international visitors, lilikuwa linajengwa vizuri sana na Kwa kasi nzuri,

hahahaa, wenyeji wanasema jengo lilikuwani la ghorofa nne, hivi karibuni wakaliongezea likawa na ghorofa saba, bado mtatafuta mchawi, kazi ipo!
 
Na amesema 2week a go kuna mtu alitumwa ku plant bomu kashibdwa

So amepokea mail ya.mtu na picha yake katuma anaomba amuombee
Baada ya kushindwa kuplant bomu pale na kurudi kule anaogopa coz hajafankiwa kazi aliyotunwa
 
Yaani kipofi, ni kipofu tu. Ameshakuja na njia mpya ya kuwadanganya wajinga wake nanyi mnaingia kichwakichwa dah hadi huruma Yaani, kwa hiyo ndege ikizunguka jengo linaanguka? Ingekuwa hivyo Mwalimu nyerere airport na majengo ya kipawa yote saa hizi yangekuwa down maana ndege kubwakubwa daily zinapita

hahahaha kweli mkuu
 
Mkuu sio kati ya kanisa

Ni mbali kabisa na kanisa ni huu upande wa pili

Kati ya hostel ya zamani na restaurant ambazo huwa tunakula

nimekuelewa sana mkuu , nimesema ni kati ya kanisa na hostel ku- generalize, maana nilikuwa nikitoka hostel, nilikuwa napita jengo hilo , natoka getini, naingia barabara ya lami, nafika church.
 
Najaribu kuwaza,kwa saut ,Huyu Nabii wa Nigeria anayesifika kwa maono duniani TB JOSHUA ina maana hakuweza kuonA maono Haya ya kuanguka kwa jengo lake na kuweza kuwaepusha watu na maafa yaliyowakuta?? Watu wengi wamekufa,Wengi zaidi wamejeruhiwa,au Huwa anaona maono ya wengine tu kwake Haoni??? Cjapata jibu hapa nawaza sana
 
Back
Top Bottom