Tazama jinsi mtoto wa Nancy Sumari alivyokuwa mkubwa na alivyopendeza kwenye hii picha

autorun255

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
1,107
0
Yaaani kwa umri alionao mzazi wake ameshaanza kumxpose na mitindo ya fashon ....mmmmh!
Future yake mzazi ameshaitengeneza...
Ila mtoto hajapewa nafas ya kuonyesha anapendelea nn kufanya....!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom