Tatizo sikukariri number yake.....!.!.!


S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
kuna dada mmoja alikuwa na mchumba wake ambaye walipendana sana but becuase ya tamaa zao wote wawili kilitokea hiki kifuatacho:.............................:walitaka kusalitiana lakn hakuna hata mmoja ambaye alikuwa anajua kuwa mwezake anataka kumsaliti.but one day huyu dada alikuwa anasikiliza kipindi cha mahaba redion gafra akasikia kuna kijana mmoja anatafuta mchumba na namba yake ya simu ikatajwa(number ya huyo kijana).yule dada kwakuwa alikuwa analengo la kumsaliti mchumba wake wa kwanza bas aliamua kuinote ile number.basi siku aliamua kuwasiliana na yule kaka ili waingie ktk MAPENZI kwa bahati mbaya au nzuri walikubaliana vzr kuwa wapenz kwa mawasiliano tu bila kuonana.basi walipanga waonane sehemu furani ili wayadumishe mapenz yao vzr maana inaonekana mapenz yao yaliwaka moto kwa mawasiliano tu-................!KICHEKESHO SIKU YA KUONANA!kila mmoja alijiandaa vrz ili akamuone mpenzi wake mpya jins alivyo.DU SIKU YAKUONANA KUMBE WALIKUWA WAPENZ TOKA MDA BILA KUJUA(Walitongozana mara ya pili)
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,175
Likes
548
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,175 548 280
Nakupa mji wa Kabul Afghanistan
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,438
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,438 2,369 280
kuna dada mmoja alikuwa na mchumba wake ambaye walipendana sana but becuase ya tamaa zao wote wawili kilitokea hiki kifuatacho:.............................:walitaka kusalitiana lakn hakuna hata mmoja ambaye alikuwa anajua kuwa mwezake anataka kumsaliti.but one day huyu dada alikuwa anasikiliza kipindi cha mahaba redion gafra akasikia kuna kijana mmoja anatafuta mchumba na namba yake ya simu ikatajwa(number ya huyo kijana).yule dada kwakuwa alikuwa analengo la kumsaliti mchumba wake wa kwanza bas aliamua kuinote ile number.basi siku aliamua kuwasiliana na yule kaka ili waingie ktk MAPENZI kwa bahati mbaya au nzuri walikubaliana vzr kuwa wapenz kwa mawasiliano tu bila kuonana.basi walipanga waonane sehemu furani ili wayadumishe mapenz yao vzr maana inaonekana mapenz yao yaliwaka moto kwa mawasiliano tu-................!KICHEKESHO SIKU YA KUONANA!kila mmoja alijiandaa vrz ili akamuone mpenzi wake mpya jins alivyo.DU SIKU YAKUONANA KUMBE WALIKUWA WAPENZ TOKA MDA BILA KUJUA(Walitongozana mara ya pili)
waliwasiliana kwa namba zipi_maake navyojua mm namba ya mchumba/mpnz wako ni lazima utakua umeisev,sasa akikupigia au kutuma sms itadisplay id au jina lake,.....acha kuleta hadithi za kumbi na kumbinga mkuu,...bora ungempelekea kanumba hii story ili aicheze filamu
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
waliwasiliana kwa namba zipi_maake navyojua mm namba ya mchumba/mpnz wako ni lazima utakua umeisev,sasa akikupigia au kutuma sms itadisplay id au jina lake,.....acha kuleta hadithi za kumbi na kumbinga mkuu,...bora ungempelekea kanumba hii story ili aicheze filamu
<br /> <br / think twice simu zipo nyingi
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
waliwasiliana kwa namba zipi_maake navyojua mm namba ya mchumba/mpnz wako ni lazima utakua umeisev,sasa akikupigia au kutuma sms itadisplay id au jina lake,.....acha kuleta hadithi za kumbi na kumbinga mkuu,...bora ungempelekea kanumba hii story ili aicheze filamu
<br />
<br />
hahahaha! Si ndio hapo. Hata sauti wangejua.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kweli ulikosea sana na wewe kwa nini hukukariri, ukakalili? unaona sasa?
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 27 145
Yaaan Uliivyoiset utadhani kweli...kwa hiyo unataka kusema wameiba mfuko huu wakaweka mfuko ule...
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Mmh! Uchumba gani huo usio na mawasiano? Ungejua hata ungesema akanunua line mpya kwa mawasiliano tofauti na ile ya mwanzo!
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Simamaa kaa,cmamaa kaa ruka rukaruka simamaa kaaa.......
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
kuna dada mmoja alikuwa na mchumba wake ambaye walipendana sana but becuase ya tamaa zao wote wawili kilitokea hiki kifuatacho:.............................:walitaka kusalitiana lakn hakuna hata mmoja ambaye alikuwa anajua kuwa mwezake anataka kumsaliti.but one day huyu dada alikuwa anasikiliza kipindi cha mahaba redion gafra akasikia kuna kijana mmoja anatafuta mchumba na namba yake ya simu ikatajwa(number ya huyo kijana).yule dada kwakuwa alikuwa analengo la kumsaliti mchumba wake wa kwanza bas aliamua kuinote ile number.basi siku aliamua kuwasiliana na yule kaka ili waingie ktk MAPENZI kwa bahati mbaya au nzuri walikubaliana vzr kuwa wapenz kwa mawasiliano tu bila kuonana.basi walipanga waonane sehemu furani ili wayadumishe mapenz yao vzr maana inaonekana mapenz yao yaliwaka moto kwa mawasiliano tu-................!KICHEKESHO SIKU YA KUONANA!kila mmoja alijiandaa vrz ili akamuone mpenzi wake mpya jins alivyo.DU SIKU YAKUONANA KUMBE WALIKUWA WAPENZ TOKA MDA BILA KUJUA(Walitongozana mara ya pili)
Story yako ipeleke gazeti la ijumaa upate pesa.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,015
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,015 26 145
Hizi ni story ya kitoto zaidi, nafkir umr wako si km wa wana jf wengine, bas kama ww ni mkubwa ni Magamba in origin
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Uje teena shangazi uje teeena shangazi njoo karibu njoo karibuuuuuuuuuuuuuu.......................................
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
itakuwa ni wewe tu huyo ndio unatabia hizo
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,134
Likes
680
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,134 680 280
Simamaa kaa,cmamaa kaa ruka rukaruka simamaa kaaa.......
Wakaenda ... wakaenda... wakaendaaaa.......Na hadithi yangu ikaishia hapo. Papa! Imara! papa! Waah!
 
G

gwesso

Member
Joined
May 25, 2009
Messages
9
Likes
0
Points
0
G

gwesso

Member
Joined May 25, 2009
9 0 0
kuna dada mmoja alikuwa na mchumba wake ambaye walipendana sana but becuase ya tamaa zao wote wawili kilitokea hiki kifuatacho:.............................:walitaka kusalitiana lakn hakuna hata mmoja ambaye alikuwa anajua kuwa mwezake anataka kumsaliti.but one day huyu dada alikuwa anasikiliza kipindi cha mahaba redion gafra akasikia kuna kijana mmoja anatafuta mchumba na namba yake ya simu ikatajwa(number ya huyo kijana).yule dada kwakuwa alikuwa analengo la kumsaliti mchumba wake wa kwanza bas aliamua kuinote ile number.basi siku aliamua kuwasiliana na yule kaka ili waingie ktk mapenzi kwa bahati mbaya au nzuri walikubaliana vzr kuwa wapenz kwa mawasiliano tu bila kuonana.basi walipanga waonane sehemu furani ili wayadumishe mapenz yao vzr maana inaonekana mapenz yao yaliwaka moto kwa mawasiliano tu-................!kichekesho siku ya kuonana!kila mmoja alijiandaa vrz ili akamuone mpenzi wake mpya jins alivyo.du siku yakuonana kumbe walikuwa wapenz toka mda bila kujua(walitongozana mara ya pili)


huu ni uongo usio enda shule, unadanganya watu wazima bwana na wenye akili zao,
kwani namba zao hawazijui? Kama mmoja alidanganya namba je wa pili hakuweza kugundua
namba ya mwenzake,
sio hilo tu hata sauti hawajuani kweli?
Acha uongo wa kitoto.
 

Forum statistics

Threads 1,237,655
Members 475,675
Posts 29,296,067