Tatizo lolote la PC/device

pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
483
Points
250
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
483 250
Habari zenu wakuu!!

Nimeanzisha uzi huu tusaidiane kwenye matatizo yoyote yanayohusiana na technology kwa ujumla, kwa mtu yeyote ambae Ana tatito na ambaye anaweza kumsaidia mtu tatizo LOLOTE linalohusiana na computer, simu(zaidi smartphone) au devices zozote ambazo zinahusiana na teknolojia mpya

Karibuni sana wakuu

Pirate
 
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined
Jun 23, 2019
Messages
41
Points
95
ilovebrenda

ilovebrenda

Member
Joined Jun 23, 2019
41 95
Wakuu sijui pc yangu nimeibonyeza wapi maana nikiiwasha inadisplay NO BOOTABLE DEBICE, HIT ANY KEY. Nikihit enter inaleta
1. HDD: HGST HTS725032A7E630
2. NETWORK BOOT: BRCM MBA Slot 0400 v15.0.11
Naombeni msaada jinsi ya kulitatua tatizo hili
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
483
Points
250
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
483 250
Jamani nikiplay video kwa kutumia app ya VLC kwenye pc yangu aina ya dell inascratch ila audio muda huo inakuwa inapiga vizuri tu tatizo ni nini?

Kama tatizo limetokana na kubadili au kuweka Windows mpya basi njia ni ya kufanya ni hii hapa;

Hapo ishu kubwa ni video ipo outdated, cha kufanya ingia Kwenye website ya dell andika aina ya dell yako kisha zitakuja Drivers zake zote,

Ila kama video inascratch yenyew na Drivers zako zote zipo updates kuna possibility ya hiyo video kuwa kubwa kuliko ukubwa wa pc yako mfano kuna video za high definition zilizozid 720 pixels, uwa zinascratch Kwenye pc ambazo resolution ndogo na mostly ni zile pc za zaman like bellow 2000’s.
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
483
Points
250
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
483 250
Mkuu, ebu nisaidie.
Nina laptop, Dell Latitude D.830, ina tatizo. Mara ya kwanza ilizima nikaipeleka kwa fundi ikawaka.
Baada ya miezi miwili ikaanza kumwaga wino ktk display nzima. Nilipoizima, ikagoma kuwaka japo niki press start button ina click mara mbili kuashiria imewaka lkn no display. Fundi mwingine akatengeneza ikawaka, nimekaa kidogo ikamwaga rangi tena.
Fundi anadai kuwa kuna tatizo ktk OS au Windows ime crashi. Actually, I don't believe in him.
Please help, tatizo ni nini?
Natamani niitupe! Nimetumia pesa nyingi kuitengeneza.

Tatizo sio Windows, kumwaga wino kwa kioo ni tatizo la hardware ambalo lipo kwenye kioo cha pc yako inawezekana vioo wanavyokuwekea sio vizur au ni ww matumizi yako, kwaiyo kama unapenda kuendelea na pc yako kuna mawili angalia tatizo la pc yako ni lipo kwenye matumiz au kwa mafundi ili unapoenda kubadilisha kioo tena usije ukarudia tena kugharamikia
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
483
Points
250
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
483 250
Wakuu sijui pc yangu nimeibonyeza wapi maana nikiiwasha inadisplay NO BOOTABLE DEBICE, HIT ANY KEY. Nikihit enter inaleta
1. HDD: HGST HTS725032A7E630
2. NETWORK BOOT: BRCM MBA Slot 0400 v15.0.11
Naombeni msaada jinsi ya kulitatua tatizo hili
Swali,
Yakishatokea majibu hayo inawaka au aiwak?

Je ni aina gani ya pc?
 
ashomile

ashomile

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,711
Points
2,000
ashomile

ashomile

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,711 2,000
Tatizo la kompyuta kuwaka na kwenda kwenye window loading mpaka kurepair computer inamaliza mpaka finish lkn tatizo linakuwa pale pale , nifanyeje ili nifanikiwa
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,405
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,405 2,000
Anyway kunaweza kuwa na Matatizo zaidi ya moja.

Labda HDD, inawezekana ikawa inaelekea kufa.

Windows imekuwa corrupted Kwaiyo inabid ubadilishe windows tena.

Kuna uwezekano wa kuwa na temporary files nying inabid uzitoe.

Safisha vumbi kama vip ipige vumbi kabisa
Samahani mkuu naomba maelezo jinsi ya kushusha window na ku install window mpya, kama umejibu swali la namna hiyo naomba uni link,
Laptop- Compaq 6515b, nina window 8.1 Pro nataka kuweka window 10.
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
483
Points
250
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
483 250
Samahani mkuu naomba maelezo jinsi ya kushusha window na ku install window mpya, kama umejibu swali la namna hiyo naomba uni link,
Laptop- Compaq 6515b, nina window 8.1 Pro nataka kuweka window 10.

 

Forum statistics

Threads 1,324,983
Members 508,911
Posts 32,179,522
Top