Tatizo lolote la PC/device


pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
430
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
430 136 60
Habari zenu wakuu!!

Nimeanzisha uzi huu tusaidiane kwenye matatizo yoyote yanayohusiana na technology kwa ujumla, kwa mtu yeyote ambae Ana tatito na ambaye anaweza kumsaidia mtu tatizo LOLOTE linalohusiana na computer, simu(zaidi smartphone) au devices zozote ambazo zinahusiana na teknolojia mpya

Karibuni sana wakuu

Pirate
 
jakomala

jakomala

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
264
Likes
157
Points
60
jakomala

jakomala

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
264 157 60
Pc aina ya HP elitebook. Ukichomeka kwenye moto inatulia tu kwenye 1% siku nyingine inaniandikia NO BATERRY DETECTED shida itakuwa nn maana nilijaribu kubadili batterry na chaja lkn shida bado ipo pale pale
Kama kuna mafundi wa hardware mwanza ijitokeze
 
Achimwene-Masasi

Achimwene-Masasi

Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
38
Likes
18
Points
15
Achimwene-Masasi

Achimwene-Masasi

Member
Joined Nov 26, 2018
38 18 15
Naomba msaada jinsi ya kuroot Tecno C8 Hios
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
430
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
430 136 60
Gateway zipo nying em angalia model gani ili niiangalie jinsi ya kukusaidia

BTW em jaribu kuifungua pc kuisafisha pia ongeza thermal paste Kwenye processor, kisha ifunge vizur rudishia itarud Poa.
 
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
300
Likes
334
Points
80
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
300 334 80
Okay, je uwa una-disable iyo windows defender pia, pale kwenye real time protection kuwa off???
Mkuu nimefatilia link zote ulizompa jamaa ili na mimi nisolve tatzo (kuactivate), nimedisable real time protection ya window defender (sina antivirus nyingine yoyote) ila link zote hazijaleta matunda
 
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
300
Likes
334
Points
80
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
300 334 80
Ambapo kwangu napata notification
"an error encountered"
 
A

Albizo

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
123
Likes
34
Points
45
Age
26
A

Albizo

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
123 34 45
Msaada please, mimi PC yangu nikiwasha inakuwa black screen lakini taa zina blink na feni pia inazunguka,,,nisaidieni tafadhali
 
Kikinga

Kikinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
849
Likes
496
Points
80
Age
36
Kikinga

Kikinga

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
849 496 80
Ni laptop HP core i5
Tafuta vga cable ya desktop connect hiyo laptop na monitor/screen yoyote , then washa laptop kama itaonesha kwenye monitor/screen basi kioo cha laptop kinamatatizo but kama haitaonesha chochote basi display ya hiyo laptop inamatatizo. NB: Jaribu pia kubadilisha RAM nyingine.
 
G

Guluguja aina ya Chikunde

Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
14
Likes
7
Points
5
G

Guluguja aina ya Chikunde

Member
Joined Dec 2, 2018
14 7 5
Kwa mwenye shida ya windows 7,10 with full activation keys anicheck...
 
Kaiche

Kaiche

Member
Joined
Jan 23, 2017
Messages
36
Likes
10
Points
15
Age
28
Kaiche

Kaiche

Member
Joined Jan 23, 2017
36 10 15
Habar kompyuta yangu nikiwasha kweny screen haitoi mwanga ila taa ya moto inawaka,,,, kwa hyo tatzo ni kweny monitor,,,
Je tatzo gan hili ndgu?
 
Kikinga

Kikinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
849
Likes
496
Points
80
Age
36
Kikinga

Kikinga

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
849 496 80
Habar kompyuta yangu nikiwasha kweny screen haitoi mwanga ila taa ya moto inawaka,,,, kwa hyo tatzo ni kweny monitor,,,
Je tatzo gan hili ndgu?
Jaribu kubadili RAM kwanza yawezkana ina shot
 
i 37

i 37

New Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
3
Likes
0
Points
3
i 37

i 37

New Member
Joined Dec 6, 2018
3 0 3
Habari zenu wakuu!!

Nimeanzisha uzi huu tusaidiane kwenye matatizo yoyote yanayohusiana na technology kwa ujumla, kwa mtu yeyote ambae Ana tatito na ambaye anaweza kumsaidia mtu tatizo LOLOTE linalohusiana na computer, simu(zaidi smartphone) au devices zozote ambazo zinahusiana na teknolojia mpya

Karibuni sana wakuu

Pirate
oyo mi natumia linux elmentary ila kunawakati inastaki hasa napo play video and sametimes audio na kunawakati inakua slow kupitakawaida
 
Kikinga

Kikinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
849
Likes
496
Points
80
Age
36
Kikinga

Kikinga

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
849 496 80
oyo mi natumia linux elmentary ila kunawakati inastaki hasa napo play video and sametimes audio na kunawakati inakua slow kupitakawaida
Weka specifications za hiyo pc hapa, hdd, ram, processor.
 
Muunga Juhudi

Muunga Juhudi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,092
Likes
3,162
Points
280
Muunga Juhudi

Muunga Juhudi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,092 3,162 280
Weka specifications za hiyo pc hapa, hdd, ram, processor.
kati ya Intel pentium na core ipi ina Kasi nzuri?
VIP naweza kubadili pc toka mfumo wa pentium na kuwa core??
 

Forum statistics

Threads 1,237,059
Members 475,401
Posts 29,276,883