Tatizo lolote la PC/device


pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
430
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
430 136 60
Habari zenu wakuu!!

Nimeanzisha uzi huu tusaidiane kwenye matatizo yoyote yanayohusiana na technology kwa ujumla, kwa mtu yeyote ambae Ana tatito na ambaye anaweza kumsaidia mtu tatizo LOLOTE linalohusiana na computer, simu(zaidi smartphone) au devices zozote ambazo zinahusiana na teknolojia mpya

Karibuni sana wakuu

Pirate
 
eddy king

eddy king

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2016
Messages
329
Likes
827
Points
180
eddy king

eddy king

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2016
329 827 180
MSAADA mkuu, kuna VIRUSI flan wameingia kwenye system yangu ya PC wana badilisha program zote zinakua Zero byte, Wanasumbua sana mana Wanakula program zote zilizopo kwenye computer. Nawezaje kuwatoa?
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
430
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
430 136 60
MSAADA mkuu, kuna VIRUSI flan wameingia kwenye system yangu ya PC wana badilisha program zote zinakua Zero byte, Wanasumbua sana mana Wanakula program zote zilizopo kwenye computer. Nawezaje kuwatoa?
Huyo ni kama shortcut virus na Jins ya kuwatoa kama ameshaingia kwenye system ni ngumu sana kuscan na kumuondoa, na pia akishafikia hapo ujue kaizid nguvu antivirus ulokuwa nayo kwaiyo cha kufanya fanya backups ya vitu vyako kisha fanya clean installation ya windows
 
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,580
Likes
2,061
Points
280
Samcezar

Samcezar

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,580 2,061 280
Tecno K9 ilifanyiwa reset sasa kila nikitaka kuiwasha inadai google acc ile ya mwanzo na hii simu ilinunuliwa mkono kwa mtu so alikuwa akitumia google acc ya jamaa aliyemuuzia.

Mnanisaidiaje hapa?
Sasa si uweke yako we hauna?!
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
430
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
430 136 60
Yap...... Teena nime unstall kabsa...... Nilikuwa na SAMADAV, & AVAST....... Nimebaki na Windows defender tu.
Okay, je uwa una-disable iyo windows defender pia, pale kwenye real time protection kuwa off???
 
Random

Random

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
574
Likes
526
Points
180
Age
29
Random

Random

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
574 526 180
Terminal zote za Pc hazidect device yeyote either USB, Flash, na hata port ya internent, msaada tafadhali
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
763
Likes
93
Points
45
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
763 93 45
Mkuu laptop yangu inafeli aina ya getway imekuwa nzito sana yaani saana natumia windows 7 basic inaram 1 gb halafu kwa chini inapata moto kinooma nataka iwe nyepesi tuu ili niingize autocad na kazi nayo nifanyeje??!
 
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
430
Likes
136
Points
60
pirate

pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
430 136 60
Mkuu laptop yangu inafeli aina ya getway imekuwa nzito sana yaani saana natumia windows 7 basic inaram 1 gb halafu kwa chini inapata moto kinooma nataka iwe nyepesi tuu ili niingize autocad na kazi nayo nifanyeje??!

Taja model ya hiyo pc yako
 
sandraeli

sandraeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
1,172
Likes
1,699
Points
280
sandraeli

sandraeli

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
1,172 1,699 280
Pc yangu imegoma kudetect usb lakin flash inasoma shida ni nn
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992