Tatizo linalopata wasichana warembo

Tatizo linalopata wasichana warembo

Imani2018

New Member
Joined
Oct 25, 2018
Posts
3
Reaction score
3
Hivi unajua unaweza ukatongozwa sana na ukakosa kuolewa?

Hili ndio tatizo linalopata wasichana wengi warembo. Watu wataka kutembea na wewe tu ili wapate kiki lakini hakuna atayekwambia ywataka ndoa.

Kwa hiyo msimcheke Wema sepetu manake labda huyu jamaa hovyo ndio peke yake aliyetaka ndoa naye. Wengine walisoma katiba wakasepa
 
Yaani tuache warembo tukaoe wenye sura za babazao kisa umesema wewe na reference yako Sepenga,
Hivi unajua unaeza ukatongozwa sana na ukakosa kuolewa? Hili ndio tatizo linalopata wasichana wengi warembo. Watu wataka kutembea na wewe tu ili wapate kiki lakini hakuna atayekwambia ywataka ndoa.
Kwa hiyo msimcheke Da Wema sepetu manake labda huyu jamaa ovyo ndio peke yake aliyetaka ndoa naye. Wengine walisoma katiba wakasepa
 
Back
Top Bottom