Tatizo kwenye simu yangu ya Huawei G7

ora

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,204
2,000
Habari wapendwa....

Simu yangu ya Huawei G7 inatatizo week sasa, haiwaki ukichaji inawasha Sensor tu kuashiria inachaji lakini ukiiwasha inaandika tu huawei ascend inakaa hivyo hivyo mpaka chaji iishe ndio inajizima.

wakuu kwa anayefahamu nipeni japo mwangaza nijue pa kuanzia
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
38,330
2,000
Nenda kwa fundi simu au ugoogle kwenye website yao watakusaidia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom