Huyu alikuwa anatumia jina lake hilo hilo na ndio jina lake.Duhh...[emoji25] [emoji25]
Namba inazidi kupungua tu, mbaya zaidi hatuambiwe majina yao tunayo yajua kwa familia ya jf. Na hii hupoteza nguvu na moyo wa kufanya chochote kwa familia ya husika.
R.I.P Comrade....
Pumzika Kwa Amani
Barikiwa sana mkuu...Huyu alikuwa anatumia jina lake hilo hilo na ndio jina lake.
Tokea alivyojiunga 2012 alikuwa "siledi" mbili tu, na alikuwa new memberBarikiwa sana mkuu...
Asante kwa kunitoa tongotongo
Mchango wangu njoo uufate mwenyeweusinijaribu
Ebu ngoja nikafukuwe kama kawaidaTokea alivyojiunga 2012 alikuwa "siledi" mbili tu, na alikuwa new member
Fukua tu maana marehemu anaonekana hakuwa addicted sana na JF kama mimi, mara ya mwisho aliingia 2012Ebu ngoja nikafukuwe kama kawaida