mwena
JF-Expert Member
- Dec 12, 2016
- 649
- 419
Poleni familia ya Kenny.Ndugu zangu wananzengo wenzangu wa Tanzania, na hususani wana JF tumepatwa na msiba. Mwana-Jamii Forum mwenzetu kennedy lufulondama hatukonaye tena duniani.
Amefariki jana majira ya saa 1:00 jioni.
Taratibu za maziko zinaandaliwa huko Mkula Simiyu.
View attachment 572287
Huenda alikuwa anaingia kwa kutumia ID nyingine...Mara ya mwisho yey kuingia hapa JF ilikuwa 2012.
Poleni sana mliopatwa na msiba.
RIp bro
Kwenye uzi wa mleta mada, alivyotaja jina la marehemu ni kama alimtagi hivyo uki click hilo jina Kennedy... litafungukahiyo ID ya marehemu ipo wapi ndg?....au macho yangu mabovu?.
iweke hapa link yake kama unayo.