kabanga
Platinum Member
- Dec 12, 2011
- 37,646
- 19,042
mbona barabara ya mazizini hajatengeneza kisha unaomboleza....Karibu aiss ila nimelifunga hadi huu msiba mzito upite...
mbona barabara ya mazizini hajatengeneza kisha unaomboleza....Karibu aiss ila nimelifunga hadi huu msiba mzito upite...
Alipata lini ubunge hapo Ukonga? mi namjua Makongoro Mahanga!
Alipata lini ubunge hapo Ukonga? mi namjua Makongoro Mahanga!
Alipata lini ubunge hapo Ukonga? mi namjua Makongoro Mahanga!
Alipata lini ubunge hapo Ukonga? mi namjua Makongoro Mahanga!
Faustine ndugule anaongoza jimbo gani maana haya majimbo yanachanganya watu sana.
Tangulia kwa amani Mama, ila dah jimbo limepunguziwa mzigo. Pole sana kwa familia
Kuna tetesi mbunge mmoja amefariki Dodoma akiwa chumbani kwake hoteli ya rock karibu na ukumbi Wa bunge
Hivi kumbe waweza kuwa na nyumba chadulu hapo hapo Dom na bado ukaenda kulala hotelini? RIP .