Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Kwa shilingi yetu mabilionea ni wengi sana maana kibao wana bilion moja

Na ndio tunawaita kwa pesa yetu madafu... Ila hilo shoga la kimarekani linataka tuwaite kwa pesa yao as if ni lazima..

Sasa kama mtu anasema account yake moja tu 2007 ilikuwa na 1.7B, mwingine akasema ana fuso 7 na Scania 5 na 2 Motels kwanini asiwe billionea kibongo bongo..

Kuna mijitu iko marekani inapika basi inajua Tz kila mtu maskini..
 
Poleni sana wafiwa wote tunawaombea Mungu awape roho ya uvumilivu katika kipindi hiki kigumu.
 
Mfanyabiashara Maarufu toka miaka ya 80 Mtui wa Kimory Investment amefariki Dunia.

Kimory pia ni mmiliki wa lodges kadhaa jijini Arusha ikiwemo Kimory executive na Florida In.

Nisichoelewa ni huu ubilionea wa kila mtu Arusha,mbona huku Mwanza kuna watu wanapesa chafu zaidi ya hao watu wa Ar lakini huwezi waona kwenye majidai kibao ya kujifanya wao ni mabilione?au mnajisikia raha tu kujiita hivyo?!!
 
kuna watu wanadhani ngozi nyeupe na nywele mtelezo ndo wanastahili kuitwa mabilionea! Arusha ina mabilionea wa kutosha sema hawajitangazi kama wale wa upande wa pili.
 
Nisichoelewa ni huu ubilionea wa kila mtu Arusha,mbona huku Mwanza kuna watu wanapesa chafu zaidi ya hao watu wa Ar lakini huwezi waona kwenye majidai kibao ya kujifanya wao ni mabilione?au mnajisikia raha tu kujiita hivyo?!!

ushasema wana pesa chafu, hizo za huku ARUSHA watu wanamiliki kihalali na hazina hata doa la uchafu !
 
kuna watu wanadhani ngozi nyeupe na nywele mtelezo ndo wanastahili kuitwa mabilionea! Arusha ina mabilionea wa kutosha sema hawajitangazi kama wale wa upande wa pili.

Teh teh Mzee Mrema wa Impala kwa mwaka mmoja tu analipa ada za watoto wake zaidi ya Million 600.. Huyu nae akifariki tukisema ni billionea watakuja kutoa povu humu
 
teh teh teh punguza ukali wa maneno kwa baba mkwe wangu, amenizalia chema sana aisee.

Teh teh teh andaa pesa ya kusafirisha maiti kutoka US asije kukutia aibu bure.. Akifa huko tusije kuletewa michango ya kusafirisha mwanaJF mwenzetu
 
Back
Top Bottom