Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Tanzia: Bilionea Kimory wa Arusha afariki dunia

Aisee ni siku nyingi sana sijasikia vifo vya mabilionea wa Arusha.
 
R.i.p billionea but bongo mabilionea nadhan n wawili tu kwa sasa alikuaga mmoja tu rostam aziz, ili mtu kuitwa bilionea anatakiwa kuwa na worthy of one billion us dollars sio pesa etu ya madafu
Anatakiwa na nani?

Kwa viwango vya nani, Wamarekani au sisi Watanzania?

Sisi si Wamarekani, hatuko Marekani na hatuna uchumi wa dola, tunapima utajiri relative to hali ya watu wetu na pesa yetu, SARAFU YA TANZANIA!

Mtu mwenye motels mbili, Fuso 8 na Scania 5 vilivyotajwa humu tu, kwa Tanzania sishangai kudhaniwa kuwa na bilioni 1.

Watu wa kawaida sana mjini wanatatembea na milioni mia mbili, mia tano, mpaka madalali wa viwanja na wafanyabiashara wa ma briefcase mtaani. Itakuwa mtu mwenye ofisi na biashara za kueleweka toka the 1980's?
 
Anatakiwa na nani?

Kwa viwango vya nani, Wamarekani au sisi Watanzania?

Sisi si Wamarekani, hatuko Marekani na hatuna uchumi wa dola, tunapima utajiri relative to hali ya watu wetu na pesa yetu, SARAFU YA TANZANIA!

Mtu mwenye motels mbili, Fuso 8 na Scania 5 vilivyotajwa humu tu, kwa Tanzania sishangai kudhaniwa kuwa na bilioni 1.

Watu wa kawaida sana mjini wanatatembea na milioni mia mbili, mia tano, mpaka madalali wa viwanja na wafanyabiashara wa ma briefcase mtaani. Itakuwa mtu mwenye ofisi na biashara za kueleweka toka the 1980's?

Haya ni bilionea. Kila mtu ana uelewa wake nadhani, wako ni huo.
 
Sikufahamu taarifa hii hadi baada ya kuisoma humu,nashukuru sana JF. Mzee wetu,msikivu,mkimya asiyependa makuu,Mungu kampenda zaidi
 
Yaani huyo nae alikua anasema anakaa up in the hills LA au ilikua ATL sijui karudi bongo kaishia Polisi Oysterbay
Ndio lemutuz ni mfano mzuri wa kuigwa nao ,mwenzao sasa hivi anamiliki NOAH na ni king of all social media ni hatua kubwa Sana ila watanyooka tu mkuu

hahahahaha ..
aisee
 
R I P bilionea....

Mabilionea wa arusha tunakwisha...daah!!
 
Arusha kwa sifa hamjambo,kila mtu bilionea siku akifariki Panone sijui mtamuitaje?
 
kwa level ya Mali na biashara zake kwa ela ya kitanzania ni billionaire tatizo kanda ya kaskazini ina matajiri wengi wazawa Wa maeneo husika sasa dar matajiri asilimia kubwa ni wahindi na waharabu acha wasikubali jamaa kama ni billionaire
 
Wanabodi kuitwa milioneo ai bilionea ni kiwango tuu cha pesa kwenye account yako!.

Shilingi 1 zikiwa mia moja, zinaitwa mia moja, mwenye nazo anaitwa mianea!.
Shilingi 100 zikiwa mia kumi, zinaitwa elfu moja, mwenye nazo anaitwa elfunea!.
Shilingi 1000 zikiwa mia moja, zinaitwa laki moja, mwenye nazo anaitwa lakinea!.
Shilingi 100,000 zikiwa kumi, zinaitwa milioni moja, mwenye nazo anaitwa milionea!.
Shilingi 1,000,000 zikiwa tisini na tisa, zinaitwa mamilioni, mwenye nazo anaitwa multi-milionea!.
Shilingi 1,000,000 zikiwa mia moja, zinaitwa bilioni moja, mwenye nazo anaitwa bilionea!.
Shilingi 100,000,000 zikiwa tisini na tisa, zinaitwa mabilioni, mwenye nazo anaitwa multi bilionea!.
Shilingi 100,000,000,000 zikiwa mia moja, zinaitwa trilioni moja, mwenye nazo anaitwa trilionea!.

Bado sijamsikia multi trilionea!.

Hivyo watanzania wengi sana ni ma mionea, ma elfunea, ma lakinea na mamilionea, wachache ni mabilionea na wachache zaidi ni ma trilionea!.

Hao mabilionea wa Arusha na Moshi, sio kule tuu, hata huku mijini, ukuiondoa mamilionea wahindi na waarabu, wengi wa mamilionea wamatumbi ni kutoka kule kule pande zile zile za Arusha na Moshi!.

RIP Bilionea wa Arusha.

Pasco

Wabhejha shemeji
 
Huko kaskazini kuna vituko,yani mtu akimiliki ka vitz tayari nae ni bilionea!
 
Back
Top Bottom