TANZANIA vs ALGERIA LIVE ON.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA vs ALGERIA LIVE ON....

Discussion in 'Sports' started by MTAZAMO, Sep 3, 2011.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,737
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    Tusiibeze timu yetu ina vijana wapiganaji haswa hebu fikiria spidi ya Mrwanda,Ngasa na Samatta! Beki Costa,Nyoso na Nsajigwa! Hakuna sababu ya kukosa ushindi,binafsi nawaombea wawe na ari kubwa tu basi!
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,737
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    upande wa defence Kaseja na Costa wanajua kuwapanga wenzao vizuri,ila nikiwazia kasi ya Samatta,Mrwanda na Ngasa sina hofu na waarabu kabisaaaaa!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,737
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    Paulsen akitumia staili ya beki ya Simba kukaba kwa kumtanguliza mapafu ya mbwa Nyoso kuharibu move zote na Costa anakuwa mtu wa mwisho.alafu amtumie Ngasa na Mrwanda kama mawinga na samatta namba 9!
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kila la heri stars.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,491
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Spidi ya kwenye zoezi ni tofauti na spidi ya mechi mkuu. Punguza maneno 2subiri 2one! Hivi baba riz1 atakuwepo? Kama YES mmeumia!
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu channel gani wataonyesha hii mechi,na inaanza saa ngapi kwa saa za hapa tz ?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Huyu nuksi ukimuona katinga ujue tunapigwa zaidi ya 2....
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    offcourse ..akija huyu ujue imekula kwetu na nina uhakika hawezi kuja
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    CANALE ALGERIA
    HOTBIRD 13 E 12539 H 27500
    ATLANTIC BIRD3 5W

    Media 1Tv
    HOTBIRD 13 E 10853 V 27500
    EUTELSAT 21.6 E 11612 H 3589
    NILESAT 7 W 12015 V 27500
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Kwa sisi tulio algeria au waliopo kwa matias?
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Masuke nikiwa ndani ya uwanja wa Taifa, timu ndo zinapasha sahivi, nitakuwa nawaletea matukio muhimu tu.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,299
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    tuko pamoja mzeya..hakuna mechi inayopigwa hapo kabla ya pambano?
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kikosi kinaweza kuwa ni: Kaseja, Nsajigwa, Maftah, Morris, Nyoso, Nditi, Nizar, Henry Joseph, Samatta, Babi na Danny Mrwanda.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hakuna, ni timu tu zote mbili ziko uwanjani zinapasha misuli joto.
     
  15. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tusaidieni link
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,737
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    Masuke kikosi kikianza hivyo imekula kwetu,naamini Mrwanda,Ngassa na Samatta wakishambulia pamoja hakuna beki ataezuia dk zote 90
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,737
    Likes Received: 3,431
    Trophy Points: 280
    Ngassa,Mrwanda na Samatta watumike kwa pamoja maana wanapumzi na ni vijana,tunataka timu ya kushambulia dk zote 90,naomba Paulsen awapange mwanzo mwisho mtaona habari yake.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mtu kwao bwana lazima tujipe moyo!
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Kwa walio Tanzania game inaoneshwa na Star TV na tayari wameshaanza kuujadili mpambano
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,637
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Eheee mungu unaejua wanafiki na wakweli fanya maajabu tushinde japo hatukataka kushinda kutoka na uswahili wetu!!
     
Loading...