Tanzania inayonifanya niwaombe msamaha wana JF


M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Nimesoma ile habari ya michuzi kuhusu ziara ya Kelly Rowland uwanja wa fisi, kufuatilia comments za watu nikakuta link kwenda youtube kuona documentary kuhusu maisha ya uwanja wa fisi - inaitwa hyena square.

Kwa dakika 30 zilizopita nimekuwa naona hii picha huku machozi yakinitoka pwacha pwacha. Hali hii imenitisha na kuniogopesha kuhusu mwelekeo wa nchi yetu. Inaumiza kuwa wengine tunaishi maisha ya kula na kusaza huku wenzetu wakipitia maisha kama ya dada Eliza aliyotajwa kwenye hiyo movie.

Kama haya yanatokea Tanzania na mimi sikuyajua, sijui ni mengi kiasi gani ambayo siyajui. Hapana, hii imepita kipimo, kama hii haivunji moyo basi sijui nini tena kitabadili mwelekeo. Siwezi sasa kuendelea kuishi maisha mazuri wakati wengine wakiishi jehanam kama haya. Kama haya yanatokea Tandale ambako ni KM chache tu toka magogoni, sijui yanayotokea Iringa ni makubwa kiasi gani.

Kwa kuona haya, nitakuwa najidanganya kuendelea kutetea chama changu cha ccm hapa mtandaoni kama haya yanatokea wakati wachache tu kwenye chama wakinufaika na pesa zote za Tanzania. Sitaki tena kuwatetea wana ccm hapa mpaka watakapoanza kushughulikia matatizo ya wananchi.

Nawaomba msamaha wana JF ambao niliwasumbua hapa wakati ambao nyie mnajaribu kupigana kwa hali na mali kuisaidia Tanzania itoke kwa mafisadi wachache ndani ya chama chetu.

Hebu one mwenyewe hii clip ya youtube..


http://www.youtube.com/watch?v=QZ8vRS_FTWM

[media]http://www.youtube.com/watch?v=QZ8vRS_FTWM[/media]

http://www.youtube.com/watch?v=LfQ-tHqGMDc
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Hiyo clip ni kama dk 30, jipe muda wa kutosha kabla ya kuifungua. Kuna link mbili lakini zote zinaongelea kitu kimoja.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Masaka kwani wee unaishi wapi hayo ya uwanja wa fisi usiyajue hadi leo hii, tena kwa kupitia blogs? Au ndio 'wazee wa inji' wamekupiga kata funua kuhusu malipo yako? Mi nilikua nakuangalia tu......Kitakachokusafisha hapa ni kuzikana threads zako zote za pumba ulizozimwaga hapa kama utitiri na kuweka posts mpya zenye mtazamo wa mzalendo halisi mwenye kuijua nchi yake na yale yanayojiri ndani yake. Kauli zako ndizo zitakazo kusafisha, am afraid- just saying 'sorry' wont be good enough.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Masaka... sikujua unaguswa na matatizo ya Tanzania. Ulipojitokeza kutetea CCM miye nilikuwa nahesabu muda tu kabla "mwanga wa ukweli" haujakuzukia. Inasikitisha kuona CCM inapoteza mtetezi mzuri kama wewe. Nina uhakika watakumiss.

Ila nakuomba usikate tamaa, jaribu kutetea unayoweza kwani mchango wako ni muhimu sana na ulileta balance ya pekee humu. Chonde chonde usiache kukitetea chama chako.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,840
Likes
46,298
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,840 46,298 280
Ahahahahahaaaaaa.....Waafrika Ndivyo Tulivyo!!! Ahahahahahaaaaaaa
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Nimesoma ile habari ya michuzi kuhusu ziara ya Kelly Rowland uwanja wa fisi, kufuatilia comments za watu nikakuta link kwenda youtube kuona documentary kuhusu maisha ya uwanja wa fisi - inaitwa hyena square.

Kwa dakika 30 zilizopita nimekuwa naona hii picha huku machozi yakinitoka pwacha pwacha. Hali hii imenitisha na kuniogopesha kuhusu mwelekeo wa nchi yetu. Inaumiza kuwa wengine tunaishi maisha ya kula na kusaza huku wenzetu wakipitia maisha kama ya dada Eliza aliyotajwa kwenye hiyo movie.

Kama haya yanatokea Tanzania na mimi sikuyajua, sijui ni mengi kiasi gani ambayo siyajui. Hapana, hii imepita kipimo, kama hii haivunji moyo basi sijui nini tena kitabadili mwelekeo. Siwezi sasa kuendelea kuishi maisha mazuri wakati wengine wakiishi jehanam kama haya. Kama haya yanatokea Tandale ambako ni KM chache tu toka magogoni, sijui yanayotokea Iringa ni makubwa kiasi gani.

Kwa kuona haya, nitakuwa najidanganya kuendelea kutetea chama changu cha ccm hapa mtandaoni kama haya yanatokea wakati wachache tu kwenye chama wakinufaika na pesa zote za Tanzania. Sitaki tena kuwatetea wana ccm hapa mpaka watakapoanza kushughulikia matatizo ya wananchi.

Nawaomba msamaha wana JF ambao niliwasumbua hapa wakati ambao nyie mnajaribu kupigana kwa hali na mali kuisaidia Tanzania itoke kwa mafisadi wachache ndani ya chama chetu.

Hebu one mwenyewe hii clip ya youtube..


[media]http://www.youtube.com/watch?v=QZ8vRS_FTWM[/media]

[media]http://www.youtube.com/watch?v=LfQ-tHqGMDc[/media]
Masaka umenivunja mbavu ile mbaya. Kwani wewe mwenzetu unaishi tanzania ipi???
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
AMEN. Mmoja baada ya mwingine, mwanga utawafikia
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
For the scripture versed, this is a Saul- Paul seeing the light moment.

I trust you will sincerely learn the burning issues and carry the enlightened ideals presented by esteemed members of these fora.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,037
Likes
4,828
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,037 4,828 280
Nimesoma ile habari ya michuzi kuhusu ziara ya Kelly Rowland uwanja wa fisi, kufuatilia comments za watu nikakuta link kwenda youtube kuona documentary kuhusu maisha ya uwanja wa fisi - inaitwa hyena square.

Kwa dakika 30 zilizopita nimekuwa naona hii picha huku machozi yakinitoka pwacha pwacha. Hali hii imenitisha na kuniogopesha kuhusu mwelekeo wa nchi yetu. Inaumiza kuwa wengine tunaishi maisha ya kula na kusaza huku wenzetu wakipitia maisha kama ya dada Eliza aliyotajwa kwenye hiyo movie.

Kama haya yanatokea Tanzania na mimi sikuyajua, sijui ni mengi kiasi gani ambayo siyajui. Hapana, hii imepita kipimo, kama hii haivunji moyo basi sijui nini tena kitabadili mwelekeo. Siwezi sasa kuendelea kuishi maisha mazuri wakati wengine wakiishi jehanam kama haya. Kama haya yanatokea Tandale ambako ni KM chache tu toka magogoni, sijui yanayotokea Iringa ni makubwa kiasi gani.

Kwa kuona haya, nitakuwa najidanganya kuendelea kutetea chama changu cha ccm hapa mtandaoni kama haya yanatokea wakati wachache tu kwenye chama wakinufaika na pesa zote za Tanzania. Sitaki tena kuwatetea wana ccm hapa mpaka watakapoanza kushughulikia matatizo ya wananchi.

Nawaomba msamaha wana JF ambao niliwasumbua hapa wakati ambao nyie mnajaribu kupigana kwa hali na mali kuisaidia Tanzania itoke kwa mafisadi wachache ndani ya chama chetu.

Hebu one mwenyewe hii clip ya youtube..

http://www.youtube.com/watch?v=QZ8vRS_FTWM

http://www.youtube.com/watch?v=LfQ-tHqGMDc
Machozi yalikutoka wewe baada ya Kelly Rowland kutokwa na machozi?
Mbona wengine yalishatutoka sana tu na sasa tumeamua IWE MBAYA?
Watu tunakwenda BONGO tunaona hali za maisha ya watu machozi yanatutoka wewe unasubiri mpaka Yamtoke mmarekani ndio uamini?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,840
Likes
46,298
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,840 46,298 280
Hivi hadi mtu uishi au uende Marekani ndo ujue kwamba sisi tuna maisha mabaya?
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
852
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
852 43 45

Kwa kuona haya, nitakuwa najidanganya kuendelea kutetea chama changu cha ccm hapa mtandaoni kama haya yanatokea wakati wachache tu kwenye chama wakinufaika na pesa zote za Tanzania. Sitaki tena kuwatetea wana ccm hapa mpaka watakapoanza kushughulikia matatizo ya wananchi.
Nashukuru kuwa umekubali makosa yako,kitu ambacho kinahitaji uajsiri sana,haswa kwa sisi watanzania.

Naamini kuwa Chama si tatizo, bali ni wale viongozi na vibweka vyao ndio wametumia chama kama mwanvuli wa kufanya uharamia wao.....hawa mimi nina waita ni majambazi ni maharamia ambao wameteka chama.

Kilichobaki, wewe ni kusaidia wanachama wenzako ambao bado ni wengi wasafi mkiokoe chama chenu.

BRAVO MASAKA.....hii ndio tunaita Utaifa kwanza and then Chama au Mke.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Unajua Tz sio maskini kama watu wa mataifa wanavyozani ila ni umaskini wa kujitakia na hasa unaosababishwa na mafisadi wachache ambao wamehodhi kila kitu cha nchi hii kiasi cha kutowatendea haki watz!

Sasa umeona ya Uwanja wa fisi ndo umeamini sasa ukionyeshwa yanayojiri uko vijijini watu wanafungwa kisa hawajatoa michango ya kujenga zahanati ya kijiji mbaya zaidi msimu wa kupanda na sio wa mavuno!

Now you have seen the right then stand up for the rights of the many Tanzanians ambao hawana wa kuwatetea!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Hivi hadi mtu uishi au uende Marekani ndo ujue kwamba sisi tuna maisha mabaya?
mzee hadi uishi kwenye usafi ndio utajua uchafu ulivyo mbaya... na kama mtu hajawahi kuona mwanga, atachukiaje giza...?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,840
Likes
46,298
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,840 46,298 280
mzee hadi uishi kwenye usafi ndio utajua uchafu ulivyo mbaya... na kama mtu hajawahi kuona mwanga, atachukiaje giza...?
Sasa wale wasafi walijifunza usafi kutoka kwa nani? Na wale waishio kwenye mwanga nani aliwatoa gizani?
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
...usisahau kuwanyima kura sio maneno tuu.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
...usisahau kuwanyima kura sio maneno tuu.
duh watu mmekua wakali!!!
well masaka hongera sana kwa kufunguka macho na sie twasema twashukuru mmoja amerudi kundini maana ulikua umepotea kijana!!!karibu sana
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
...Kufanya kosa si kosa, kosa kurudia Kosa....welcome back againa masaka tumkome Nyani..
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Usikate tamaa mapema namna hiyo.. Bado una nafasi kubwa ya kukikosoa chama chako ukiwa ndani ya chama hicho
 
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
Masaka kwani wee unaishi wapi hayo ya uwanja wa fisi usiyajue hadi leo hii, tena kwa kupitia blogs? Au ndio 'wazee wa inji' wamekupiga kata funua kuhusu malipo yako? Mi nilikua nakuangalia tu......Kitakachokusafisha hapa ni kuzikana threads zako zote za pumba ulizozimwaga hapa kama utitiri na kuweka posts mpya zenye mtazamo wa mzalendo halisi mwenye kuijua nchi yake na yale yanayojiri ndani yake. Kauli zako ndizo zitakazo kusafisha, am afraid- just saying 'sorry' wont be good enough.

Uwanja wa Fisi umebadilika kidogo, tofauti na miaka michache nyuma. Nilizunguka huko mwaka 2005, nimepita tena 2008. Mradi wa Benki ya Dunia umesaidia kidogo kubadili hali ya manzese. Lakini kinachosikitisha ni kuwa mabilioni mengi yametumika lakini mabadiliko yaliyofanyika hayalingani kabisa na fedha zilizotumika. Lakini mbaya kinachoumiza ni kuwa, mikakati yoyote ya kubadili miundo mbinu bila kubadili hali za maisha ya watu inasababisha a mere beautiful city of the beggars! Kinachotokea manzese ni kuwa sasa hawa wahanga wanasukumwa pembezoni na kuanzisha viwanja vingine vingi zaidi vya fisi maeneo mengine. Tembelea tandale, makurumla ndani ndani na vitongoji vingine utabaini matabaka tuliyonayo katika nchi yetu. Ndani ya Jimbo moja la Ubungo, mkazi wa Sinza na wale wa viwanja vya fisi ni kama mbingu na ardhi! Tanzania inahitaji ukombozi, kuwa na taifa lenye fursa kwa raia walio wengi. Pale uwanja wa fisi kuna wakina dada wenye vipaji vingi sana, laiti wangepata fursa

JJ
 

Forum statistics

Threads 1,236,432
Members 475,125
Posts 29,257,653