Tanzania Election 2010 Results as per NEC


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,653
Likes
32,402
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,653 32,402 280
Wanabodi,

Niko katika ukumbi huu wa Paradise City Hotel, ambapo kwa mara ya kwanza tangu kufanyika kwa uchaguzi mkuu ile jana, Tume ya Taifa ya Uchaguzi, NEC, ndio inatangaza rasmi matokeo ya urais.

Chumba kimefurika wanahabari wa kitaifa na kimataifa, pia TV ziko live kutoka ukumbini hapa, nitawaletea kinachojiri, ile wale wenye access na TV fuatilieni na kutupa updates

CLICK HERE TO DOWNLOAD ALL RESULTS IN EXCEL FORMAT



 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
KWa kuwa wachakachuaji wote wako tayari majimboni, tunaanza kupewa yaliyochakachuliwa!!!

Mungu tusaidie...:doh:
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,653
Likes
32,402
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,653 32,402 280
Mkuu wa kitengo cha ICT cha NEC, Dr. Cisti Karia, amesema matokeo ya jimbo kwa jimbo, yatatangazwa na NEC kadri yanavyofika na kuonekana kwenye Big Screen mbili zilizoko ukumbini humu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Pasco bado unategemea matokeo ya asilimia 80?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,653
Likes
32,402
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,653 32,402 280
Mkurugenzi wa Uchaguzi, Rajabu Kiravu ndio ameingia ukumbini hapa.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,790
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,790 280
tuko pamoja
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
11
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 11 135
Mkuu mwanakijiji 80% hakutarajiwi
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Ukitaka kuchakachua lazima uwe na moyo wa chuma. Hayachakachuliki. Mafuta bahari maji ndo utachakachua vipi?
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Umeipata wapi hii wakati hata Tume wenyewe hawajitambui?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
KWa kuwa wachakachuaji wote wako tayari majimboni, tunaanza kupewa yaliyochakachuliwa!!!

Mungu tusaidie...:doh:
Mungu yupo pamoja nasi
 
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
134
Likes
0
Points
33
Wakuletwa

Wakuletwa

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
134 0 33
Tupe uhondo woteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,087
Likes
242
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,087 242 160
Enhe, leteni habari basi...
 
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2007
Messages
331
Likes
2
Points
0
Novatus

Novatus

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2007
331 2 0
Ahsate kwa kutoa habari za uhakika ila kuna watu wanapotosha ukweli
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Saa nane za location gani..tunasubiri
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Pleas naomab Link ya ITV
 
J

joykita

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
12
Likes
1
Points
0
J

joykita

Member
Joined Nov 1, 2010
12 1 0
hayo ni ya kituo kimoja......ahkuna kupita kwa kishindo otherwise mchaakachue
 
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
151
Likes
2
Points
35
msikonge

msikonge

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
151 2 35
Mungu apitishie mbali!, Mungu isaidie Tz vs mafisadi!
 

Forum statistics

Threads 1,252,119
Members 481,989
Posts 29,796,138