TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

Status
Not open for further replies.
Hakika Al Ahiy Moh,d said paper yako ni nzuri sana na imenifunza mengi sana.

Nimeipenda na Allah akubariki saana.
 
Your words sounds not too bad and they read well...but,but no substantial informed opinion nor persuasive evidences and above all no relevance whatsoever to the topic/paper as presented by Sheikh Mohammed Said.


Your argument is so weak and cheap and you shouldn't be able to say anything.

Please explain your anger with clarity and composure,don't just express it and you will immediately open the door to comprehensive and achievable solutions instead of arguments and silly accusations towards Sheikh Mohammed Said!?

Back to the Topic please!

Ahsanta.

wherever! anger for what? Mohamed Said? read my lips; I know my history my heroes and more tho that I never categorized my heroes based on their religious faith! Your master is working hard to rewrite our history but he will never succeed; history is based on facts not emotions and lies; is there anything concrete to discuss other than UDINI? Read comments from Mohamed Said followers; I am more than that; your master has nothing new the same old ---- that is what he got! he is so pathetic he should seek help from true historians! Nyerere mean a lot to Tanzanians we are not worshiping him we respect him for what he did for our country; you suck or spit it choice is yours!!!
 
Angekuwa na swifa hizo unazompa angeweza kweli kualikwa na vyuo maarufu na vikubwa Duniyani kutoa mihadhwara.

Au wewe ujui hilo.

Pole sana . Tafuta na wewe nafasi uitwe kwenye vyuo vikuu maarufu duniyani ili nawe ukadanganye kama ni kitu rahisi.

Pole sana
Barubaru
Mwambie basi aende UDSM kama hatakimbia! Watu wansikiliza pumba zake sio kwamba wanazikubali; JF ni zaidi na ndio sababu anakimbia kujibu hoja; mbona umejigeuza mtumwa wa akili mnyamwezi wewe yaani leo unajifanya kiswahili hukijui umekwenda Oman umeshajukuu sasa hata kuandika kiswahili lugha yako ya taifa pia hujui yaani unataka kukufundishe kuandika hebu fanya marekebisho ili ueleweke sifwa; mihadhwara
 
Allah! The moon God, Emmited to Jews God by Mohamed, forced to people by Armies, intimidation and political qonquor. If God is good then Allah is not God but if God evil, Allah is God.
 
Nyakageni,
Kipi kitakachonikimbiza Nkrumah?

Ikiwa nitaalikwa kuzungumza Ukumbi wa Nkrumah nitakwenda na sidhani kama
nitatoka katika ukumbi kwa mabio nawakimbia watu na wao wako nyuma wananikimbiza.

Mohamed Said, jifunze kuheshimu dini za wengine pia! Sina imani na dini ya uislam kwa kuwa mnajaribu kulinganisha dini mbili tofauti. Kukuza uislam kwa kuua ukristo through propaganda
 
Last edited by a moderator:
Allah! The moon God, Emmited to Jews God by Mohamed, forced to people by Armies, intimidation and political qonquor. If God is good then Allah is not God but if God evil, Allah is God.

ha ha haaa! Umenikumbusha pre-islamic era. mungu wa mwezi aliitwa allah na kama wa kike aliitwa allat na alikuwa kwenye majabari ya eneo ambalo kwa sasa ni 'ka'aba'! Hata kukojoa hapaswi kuelekea huko. Modern form of slavery!
 
Mkuu nimekusoma muereze aerewe huyu dogo.

ID yako ndo wale waislam kule Nigeria wanaolipua makanisa na kuua wakristo kwa msaada wa Qur'an na kwa jina la 'allah' wakitegemea wale mabikra 72 wenye urefu wa 27.5metres. Qur'an noma!
 
Mohamed Said, jifunze kuheshimu dini za wengine pia! Sina imani na dini ya uislam kwa kuwa mnajaribu kulinganisha dini mbili tofauti. Kukuza uislam kwa kuua ukristo through propaganda

Acha kulia lia wewe, hoja ujibiwa kwa hoja!

Huna hoja kaa pembeni wapishe wenye hoja wajibu hoja.
 
Allah! The moon God, Emmited to Jews God by Mohamed, forced to people by Armies, intimidation and political qonquor. If God is good then Allah is not God but if God evil, Allah is God.


Lets see what god of bible had to offer ;-

Kill People Who Don't Listen to Priests--

--Anyone arrogant enough to reject the verdict of the judge or of the priest who represents the LORD your God must be put to death. -Such evil must be purged from Israel.-(Deuteronomy 17:12 NLT

Death for Hitting Dad---

-Whoever strikes his father or mother shall be put to death.--(Exodus 21:15 NAB)-

Death for Cursing Parents--

--1)-If one curses his father or mother, his lamp will go out at the coming of darkness.-(Proverbs 20:20 )

- 2)-All who curse their father or mother must be put to death.- They are guilty of a capital offense.- (Leviticus 20:9 NLT)


Death to Followers of Other Religions---

-Whoever sacrifices to any god, except the Lord alone, shall be doomed.--(Exodus 22:19 NAB)-

Kill Nonbelievers---

-They entered into a covenant to seek the Lord, the God of their fathers, with all their heart and soul; and everyone who would not seek the Lord, the God of Israel, was to be put to death, whether small or great, whether man or woman.- (2 Chronicles 15:12-13 NAB)-

My friend Thesi I dont think you know your bible well! Can you see mercy here??
THE BIBLE IS VERY CLEAR ABOUT WHO TO KILL!
But what you have said above is nothing but lack of education or speak without thinking!

Thats why Bible says;-

Proverbs 29:20-27 (NLT)

-There is more hope for a fo.ol than for someone who speaks without thinking.

And I say Haleluyah to that!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: Izz
Mohamed Said, jifunze kuheshimu dini za wengine pia! Sina imani na dini ya uislam kwa kuwa mnajaribu kulinganisha dini mbili tofauti. Kukuza uislam kwa kuua ukristo through propaganda

Ukweli unauma eeeh!

Through out history tumejifunza kuwa mfumo wwt wa kubuni huwa unakufa kifo cha asili! Na ndi9 tunachokiona kwa wenzetu wakristo!
Ulimwengu mzima Ukristo unakufa na kupoteza nidhamu yake kila siku.!
Na kitabu chake kuchakachuliwa na kuongezwa vipengele vichafu ili kukidhi mahitaji ya wafuasi wake! Mfano uliberali kuhalalishwa makanisani!
Na viongozi wa makanisa makuu kukutwa na kesi za ubakajia na unajisi wtt wa kiume na bado kuendelea kufanya kazi ndani ya makanisa.

Na nyie badala ya kutafuta solutions ya haya matatizo! Kila siku mnalaumu uislamu tu! Na uislamu unazidi kuongezeka kote duniani! Tena hassa ulaya na America.

Sasa Msije kumbuka kujifunika alfajiri!!
 
Last edited by a moderator:
Sawa hii nchi watu wengi kwa nafasi na uwezo wao wamepigania uhuru,wenye dini na wasokua nazo.
Lakini Mwalimu aliibuka kidume na alistahili.Mwalimu alikuwa na sifa za ziada hasa akili ku mkichwa,na ni akili hizo hizo ndio zilimtofautisha na wapigania uhuru wengine.
Life is a game of chances,a typical game theory. Pale uwezo wako wa kufikiri unapoishia mwingine anaanzia hapo.
Hizi dini walizoleta waarabu na wazungu zipo tuu.
 
Nyakageni,
Kipi kitakachonikimbiza Nkrumah?

Ikiwa nitaalikwa kuzungumza Ukumbi wa Nkrumah nitakwenda na sidhani kama
nitatoka katika ukumbi kwa mabio nawakimbia watu na wao wako nyuma wananikimbiza.


Moh Said,
Salaam Aleykhum Ndug,
Tupo hapa tunafyonza hiyo ilmu,
Kama ujuavyo ulipo wewe sisi siku zote tunatandika jamvi na kuweka khushui ya kukusikiliza,manta'hofu....
 
Wanaukumbi,
Nimeweka hapa (attach) mada niliyowasilisha Nairobi kwenye ''Seminar on The Fiftieth Anniversary of the African Independences Marginalized, Forgotten, and Revived Political Actors'' iliyoandaliwa na IFRA French Institute for Research in Africa na BIEA British Institute in East Africa kuanzia tarehe 23rd and 24th September 2013.
palipo ukweli uongo hujitenga, andiko hili lina mantiki, hii ni historia muhimu saana kwa taifa letu, hongera MS kwa kazi nzuri, lakni najiuliza ni Watanzania wangapi wanafanya kazi yenye weledi kama yako?
 
Lets see what god of bible had to offer ;-

Kill People Who Don't Listen to Priests--

--Anyone arrogant enough to reject the verdict of the judge or of the priest who represents the LORD your God must be put to death. -Such evil must be purged from Israel.-(Deuteronomy 17:12 NLT

Death for Hitting Dad---

-Whoever strikes his father or mother shall be put to death.--(Exodus 21:15 NAB)-

Death for Cursing Parents--

--1)-If one curses his father or mother, his lamp will go out at the coming of darkness.-(Proverbs 20:20 )

- 2)-All who curse their father or mother must be put to death.- They are guilty of a capital offense.- (Leviticus 20:9 NLT)


Death to Followers of Other Religions---

-Whoever sacrifices to any god, except the Lord alone, shall be doomed.--(Exodus 22:19 NAB)-

Kill Nonbelievers---

-They entered into a covenant to seek the Lord, the God of their fathers, with all their heart and soul; and everyone who would not seek the Lord, the God of Israel, was to be put to death, whether small or great, whether man or woman.- (2 Chronicles 15:12-13 NAB)-

My friend Thesi I dont think you know your bible well! Can you see mercy here??
THE BIBLE IS VERY CLEAR ABOUT WHO TO KILL!
But what you have said above is nothing but lack of education or speak without thinking!

Thats why Bible says;-

Proverbs 29:20-27 (NLT)

-There is more hope for a fo.ol than for someone who speaks without thinking.

And I say Haleluyah to that!

christianity ina maana ya followers of Christ! Ha ha haa what a tabular rassa. Waambie wayahudi hizo amri (Judaism) kwani ndo amri wanazotumia kuwapiga wapalestina. Amri kuu ya kwanza aliyotupa YESU ni upendo. We vipi? Unafikiria kingonongono kama ambavyo Qur'an na hadith mtume anasema yeye ndo atatoa bikra ya Maria wakiwa mbinguni!
 
Last edited by a moderator:
palipo ukweli uongo hujitenga, andiko hili lina mantiki, hii ni historia muhimu saana kwa taifa letu, hongera MS kwa kazi nzuri, lakni najiuliza ni Watanzania wangapi wanafanya kazi yenye weledi kama yako?

wale wale wanaofikiri huku ubongo wanafikiria warembo 72 wa ahera!
 
wale wale wanaofikiri huku ubongo wanafikiria warembo 72 wa ahera!

Nyakageni: Akili ya Kawaida hata ambayo haijaenda shule ikisoma andiko la MS itauona uhalisia wa mantiki, ukiangalia sana kuna mahala MS amemlinda hata huyo Mzee Nyerere Julius pale anapochambua juu ya Zanzibar,
Kuna ukweli ndani yake, ninawaza kama anaweza kuliweka katika Kiswahili andiko hili na lichapwe katika magazeti walau wengi Watanzania wajue watokako. Hakika MS ni mwanafikra Mamboleo wetu. Anatueleza Misingi ya Taifa letu, ameweza kwa nafasi yake. Jambo ambalo wengi wasomi wameshindwa, Namuomba Mwenyezi Mungu anijalie japo kumuona Mtu Mweledi, Mjuzi Na Mzalendo wa KWELI
 
Moh Said Tunaomba hii kama kuna uwezekano uipeleke kwenye magazeti yenye weledi ichapishwe ili watu wengi zaid waweze kujionea uhalisia na wapime wenyewe,

JF ni sehemu ndogo,watanzania walio wengi hawaifikii kwa urahis,

Na huko nashauri zipeleke makala zote kwenye magazeti yanayotumia lugha za kiswahili na kimombo,

Natanguliza shukran zangu za dhati..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom