TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

Status
Not open for further replies.
mods wako active sana, kama kuna matusi, why dont you report abuse? Sasa wewe tuambie akina nani wa Shinyanga, Geita, Singida waliopigania uhuru? Kwani uhuru umepiganiwa Dar tu? Udini unaondoa busara zako zote, kisa kuwaza wanawake 72 na sensual & erotic paradise! Hakuna uwanja wa fisi huko
Haya maswali ungemuuliza baba yako wa taifa kwanini alitoka butiama akaja Dar kavaa kaptula wazee wa kariakoo hao hao munaowaita wanywa kahawa wakamshonea suruali kiuno 32 na paja 9 angebaki huko huko butiama,
halafu hilo swala dini fungua uzi mwingine tukufundishe adabu hapa sio mahala pake uwe mstaarabu.
 
Chukuwa hii orodha kiduchu ya hivi vichwa vilivyoitambua haki.

1. Yusuf Estes na Baba yake.

2. Murad Wilfried Hofmann.

3. Dr. Laurence Brown.

4. Keith Ellison.

5. Musa Cerantonio.

6. Kristiane Backer.

Mkuu Ritz huyu MKANYAGENI wala asikupe tabu! We unadhani hajui namna waungwana wanavyo uacha ukiristo wakaingia ktk dini ya haki!
Mbona kila siku waningia kwa fujo tu!?
Huyu ni ktk wale kondoo wa nyumba ya uswailini asiemjua baba!
Kumuelekeza kitu yataka moyo!
 
Last edited by a moderator:
Angalia usije jisahau tu ukatuwekea nanihii waziwazi! Naona unako elekea kubaya!
Haya mapicha ya uchi yatakufanya ufadhaike bure! Halafu ujefanya mambo ya ajabu hapo home!
Si unajua matatizo ya kuishi uswailini!
Vyumba havina ceiling board! Wanaweza kukuskia chumba cha pili!
Teh teh teh teh!

kawaida yenu kuwaza ngono, ndo maana wadada wa kiislam wanaacha macho tu! Hadi mbinguni mnahisi kuna madanguro! Thubutu
 
kawaida yenu kuwaza ngono, ndo maana wadada wa kiislam wanaacha macho tu! Hadi mbinguni mnahisi kuna madanguro! Thubutu
Mkuu usitukane uislamu, wacha tujadili personality na mawazo hasi ya mzee saidi


naamini kabisa mzee saidi frustration hazitokani na uislamu, chanzo kikubwa ni failures na regrets ya vitu amabvyo hakufanya akiwa na nguvu zake.... Sasa anaona kafeli basi na kuzama wazame wengi


please, tusitukane dini mkuu,
 
Haya maswali ungemuuliza baba yako wa taifa kwanini alitoka butiama akaja Dar kavaa kaptula wazee wa kariakoo hao hao munaowaita wanywa kahawa wakamshonea suruali kiuno 32 na paja 9 angebaki huko huko butiama,
halafu hilo swala dini fungua uzi mwingine tukufundishe adabu hapa sio mahala pake uwe mstaarabu.
Naona umekomalia kweli wazazi... Wakwako wako hai au walishakufa? Inaonekana kama una hasira fulani hivi na donge na parents wako... Vipi una uncles walioku molest?
 
kawaida yenu kuwaza ngono, ndo maana wadada wa kiislam wanaacha macho tu! Hadi mbinguni mnahisi kuna madanguro! Thubutu
Uislam ndiyo dini yenye nguvu yenye ubavu wa kusimama dhidi ya mawimbi ya upagani na ukiburi wa kutomwamini Mungu.
 
Naona umekomalia kweli wazazi... Wakwako wako hai au walishakufa? Inaonekana kama una hasira fulani hivi na donge na parents wako... Vipi una uncles walioku molest?
Tatizo lako unadandia gari kwa mbele mimi nimemwambia akaulize kwanini nyerere alikimbilia Dar
soma vizuri post mkuu!
 
Do you make decisions by reading only one publication by a frustrated author?

za kuambiwa, changanya na zako, we dont decide heroes kwa kusoma article ya huyu mzee mwenye senile dementia
Where have I suggested that I fully agree with the author? I abhor the idea of attacking the messenger rather than the message he brings.You are the one who is jumping into conclusion. By the way if the author is senile as you put it, why do you keep reading him? Am eagerly waiting for your better version...I like hearing both sides before jumping into conclusion...truth is a stange thing, it oftens overlaps on both sides...
 
Chukuwa hii orodha kiduchu ya hivi vichwa vilivyoitambua haki.

1. Yusuf Estes na Baba yake.

2. Murad Wilfried Hofmann.

3. Dr. Laurence Brown.

4. Keith Ellison.

5. Musa Cerantonio.

6. Kristiane Backer.

7. Dr. Garry Miller.

8. Marry Fallot.

9. Rabbi Yousef Cohen.

10. Aminah Assilmi.

11. Dr. Lisa Zaynab.

12. Rosalyn Rushbrook.

nawe chukua hawa watano tu, niko mbali na computer natumia kichwa!
1. Dr. Mustafa (now Mark Gabriel.
~former muslim imam
~ex-professor in Al-Azhar University, Cairo
2. Dr. Muhammad Rahouny (sasa Dr. Samuel Paul)
~former dean at Al-Azhar Islamic University Cairo
3. El-faqi
~imam&lawyer
4. Hajji Husman Mohamed
~Ethiopian muslim imam
5. Mullah Assad Ullah
~former mullah wa Afghanistan
6. Dr. Imad ud-Din Haziz
~mwandishi mkubwa wa vitabu
 
Mkuu usitukane uislamu, wacha tujadili personality na mawazo ya mzee said


please, tusitukane dini mkuu,
Saa nyingine una akili! au ni kama kin'gamuzi cha startimes zina stuck mara zije.
 
sishangai matusi kwa mtu! Naomba tu usivae bomu ukamlipua

Teh teh teh! We mbulula nani atakubali kutumia bomb lenye thamani kubwa akulipue wewe!
Si bora ukaripue hata kibajaji utakuwa umetia hasara flani!
Sasa we ukisharipuka nani ana hasara!

Majitu mengi kwa kujipandisha thamani bwana! Yaani we ushajiona wa maaaana!

Teh teh teh teh!
 
Haya maswali ungemuuliza baba yako wa taifa kwanini alitoka butiama akaja Dar kavaa kaptula wazee wa kariakoo hao hao munaowaita wanywa kahawa wakamshonea suruali kiuno 32 na paja 9 angebaki huko huko butiama, uwe mstaarabu.

kama Nyerere hafai kuwa baba wa taifa, then who else? Kikwete? Mwinyi? Sheikh Ponda? Sheikh Yahaya?
 
Teh teh teh! We mbulula nani atakubali kutumia bomb lenye thamani kubwa akulipue wewe!
Si bora ukaripue hata kibajaji utakuwa umetia hasara flani!
Sasa we ukisharipuka nani ana hasara!

Majitu mengi kwa kujipandisha thamani bwana! Yaani we ushajiona wa maaaana!

Teh teh teh teh!

uislam nooma! Ina maana bajaj inanizidi mimi bin-adam thamani? Nipe aya hiyo
 
nawe chukua hawa watano tu, niko mbali na computer natumia kichwa!
1. Dr. Mustafa (now Mark Gabriel.
~former muslim imam
~ex-professor in Al-Azhar University, Cairo
2. Dr. Muhammad Rahouny (sasa Dr. Samuel Paul)
~former dean at Al-Azhar Islamic University Cairo
3. El-faqi
~imam&lawyer
4. Hajji Husman Mohamed
~Ethiopian muslim imam
5. Mullah Assad Ullah
~former mullah wa Afghanistan
6. Dr. Imad ud-Din Haziz
~mwandishi mkubwa wa vitabu

Teh teh teh teh!
Ktk hawa mizuka uliowataja! Nani anafahamika na asiekuwa wewe?

Ni kweli kabisa unatumia kichwa kwa sababu kwenye ulimwengi mwingine huwezi kuwaona!!
 
nawe chukua hawa watano tu, niko mbali na computer natumia kichwa!
1. Dr. Mustafa (now Mark Gabriel.
~former muslim imam
~ex-professor in Al-Azhar University, Cairo
2. Dr. Muhammad Rahouny (sasa Dr. Samuel Paul)
~former dean at Al-Azhar Islamic University Cairo
3. El-faqi
~imam&lawyer
4. Hajji Husman Mohamed
~Ethiopian muslim imam
5. Mullah Assad Ullah
~former mullah wa Afghanistan
6. Dr. Imad ud-Din Haziz
~mwandishi mkubwa wa vitabu
Takujazia watu tena mabingwa fani mbali nakupa ofa tufungue thread.
 
Uislam ndiyo dini yenye nguvu yenye ubavu wa kusimama dhidi ya mawimbi ya upagani na ukiburi wa kutomwamini Mungu.

sheikh ushatizama kibra? Muda wa swala, jannah yenye warembo mpaka ujilipue! Hebu nisaidie, mwanamke kama Samantha Lewanthwaite akijilipua anapewa zawadi gani? Wanaume?
 
Takujazia watu tena mabingwa fani mbali nakupa ofa tufungue thread.

nina majina mengi mno! Hata watanzania, muda huu niko Aziz Ally namsikiliza 'mwenzenu' aliyeokoka! Anasimulia jinsi sheikh Yahaya na wenzake walivyorusha majini kumwua Dr. Slaa akiwa bafuni! BTW siyo issue kwa sasa
 
Where have I suggested that I fully agree with the author? I abhor the idea of attacking the messenger rather than the message he brings.You are the one who is jumping into conclusion. By the way if the author is senile as you put it, why do you keep reading him? Am eagerly waiting for your better version...I like hearing both sides before jumping into conclusion...truth is a stange thing, it oftens overlaps on both sides...
nasoma habari zake kama vile ninavyosomea wanagu hadithi za sungura na fisi.... Ila wengine wanachukulia hekaya zake kama serious articles
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom