TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

Status
Not open for further replies.
Enyi wagalatia, ni nani aliyewaroga?!!! Tehe tehe tehe!

Soma kijana upate ilm halafu ujue unachokisema, na sio kupayuka payuka tu bila kujua maana tehe tehe tehe!

ulichoandika ni zao la tuelimu twenu twa kipuuzi, eti kukosoa Biblia! Zao la uislam kuweka vitengo vya propaganda misikitini na kuwa supported na 'wapuuzi' kama Yusuph Makamba. Makamba kila siku alikuwa anatoa vifungu vya Biblia na Qur'an! Wagalatia ni wasioamini katika kifo na ufufuko wa YESU! Waislam ni kama wagalatia tu. Unachukua kamstari kamoja unajifanya unajua Biblia. Shame on you kizazi cha beki tatu! Shame on you
 
Sasa muheshimiwa wewe unesema WAISLAMU WAKIUA WAMEAHIDIWA MABIKRA WAREMBO HUKO AKHERA!
mi nimekuomba andiko ili tuwaonyeshe watu hapa JF!
We badala ya andiko umekuja na matusi kedekede. Sasa wafuasi wa Yesu ndio walikuwa na tabia hii??
Hebu fuata mwenendo wa Yule umpendae bwana yesu!
Kuwa na maneno ya hekima na kila ukisema hoja jaribu kuleta andiko!
Manake sasa ummah wote wamekuona uongo wako!

tena warembo 72! Macho ya goroli, wote umri sawa na matiti yaliyo saa sita! Wapenda ngono kweli nyie, mnafikiri ahera ni uwanja wa fisi! Ndo maana al-shaabab wanaua kwa kutumia Qur'an. Pitia link hii www.wikiislam.net/wiki/72_Virgins
 
Wewe ndio utafute namna ya kuondoa ujinga uliojaa kwa kichwa yako. Huyu terrorist Mohamed Said sisi tumekuwa naye hapa JF kila mara akiendesha harakati mfu za kujaribu kuhadaa historia ya Tanganyika na mara zote ametukuta tuko macho tunaifahamu historia ya nchi yetu.

Sasa wajinga wajinga wachache kama wewe mnaomuona ana hoja ndio mnatokwa mapovu kwakuona mentor wenu anaumbuliwa kwa ngano zake za kigaidi anazosimulia.

ha ha ha GAIDI ,KIGAIDI ndo maneno yanayowazunguka vichwani mwenu kila mumuonapo mwislam tu.kaka mimi humi sio mgeni.bas kama unaijua historia vyema tuletee mashujaaa wa tanzania na usitaje jina lolote hapo juu ha ha ha that will be logic sio mayowe ya kujidefend ati watoka povu
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha GAIDI ,KIGAIDI ndo maneno yanayowazunguka vichwani mwenu kila mumuonapo mwislam tu.kaka mimi humi sio mgeni.bas kama unaijua historia vyema tuletee mashujaaa wa tanzania na usitaje jina lolote hapo juu ha ha ha that will be logic sio mayowe ya kujidefend ati watoka povu

uhuru umepiganiwa Dar tu? Mtoto wa Aziz Ally alipewa cheo gani? Mbona Dar kuna mtaa unaitwa Aziz Ally, ingawa Kinana kaweka ndugu zake wasomali wanaobaka na kuua?
 
ulichoandika ni zao la tuelimu twenu twa kipuuzi, eti kukosoa Biblia! Zao la uislam kuweka vitengo vya propaganda misikitini na kuwa supported na 'wapuuzi' kama Yusuph Makamba. Makamba kila siku alikuwa anatoa vifungu vya Biblia na Qur'an! Wagalatia ni wasioamini katika kifo na ufufuko wa YESU! Waislam ni kama wagalatia tu. Unachukua kamstari kamoja unajifanya unajua Biblia. Shame on you kizazi cha beki tatu! Shame on you

Tehe tehe tehe! Kweli we kilaza na nimeamini maneno ya kahtaan ya kua watu wote hapa wanaosoma mistari yako wameshakujua wewe ni Muongo!

Na pia "bibilia" yako uijui ndio maana kila unapoulizwa lete andiko unaruka ruka tu kama nyani!

Kuanza upya sio ujinga wewe mchungwaji Nyakageni, kasome kwanza ndio urejee hapa na hoja zenye mashiko!
 
Last edited by a moderator:
tena warembo 72! Macho ya goroli, wote umri sawa na matiti yaliyo saa sita! Wapenda ngono kweli nyie, mnafikiri ahera ni uwanja wa fisi! Ndo maana al-shaabab wanaua kwa kutumia Qur'an. Pitia link hii www.wikiislam.net/wiki/72_Virgins

ha ha ha kaka hujui kama yesu ameandaliwa mwanamwali atakae vinjari nae mbiguni.
vp bible yako haina zile ngano za UFUNUO
 
.....ahahahah....haya tena kumekucha.....here comes hullabaloo za Brother MS......
 
ulichoandika ni zao la tuelimu twenu twa kipuuzi, eti kukosoa Biblia! Zao la uislam kuweka vitengo vya propaganda misikitini na kuwa supported na 'wapuuzi' kama Yusuph Makamba. Makamba kila siku alikuwa anatoa vifungu vya Biblia na Qur'an! Wagalatia ni wasioamini katika kifo na ufufuko wa YESU! Waislam ni kama wagalatia tu. Unachukua kamstari kamoja unajifanya unajua Biblia. Shame on you kizazi cha beki tatu! Shame on you
Nyakageni unakumbuka maneno ya Yesu aliposema ;-

(Luka 12:57-59)

22 Lakini mimi nawaambieni, yeyote anayemkasirikia ndugu yake, lazima ahukumiwe. Anayemdharau ndugu yake atapelekwa mahakamani. Anayemwita ndugu yake: m.pu.mbavu atastahili kuingia katika moto wa Jehanamu...)

Sasa mi nakumbuka nyerere alisema watanzania wote ni ndugu! Na mimi nadhani Watz wote wanakubaliana na hilo!

Sasa hapa ina maana we utaingia wapi?

Na kwa kuongezea tu!
Yesu alishatuonya kuhusu watu kama wewe
Alisema;-

Marko 4:10-12;


Maana akili za watu hawa zimepumbaa, wameyaziba masikio yao, wameyafumba macho yao. La sivyo, wangeona kwa macho yao. wangesikia kwa masikio yao, wangeelewa kwa akili zao, na kunigeukia, asema Bwana, nami ningewaponya.>

Kuwa na nidhamu kabla hujafa! Au utakwenda jahanamu kijana!
Na mimi nitaskitika sana! Manake we ndugu yangu mtanzania!
Au we huu undugu wetu huutaki?
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha kaka hujui kama yesu ameandaliwa mwanamwali atakae vinjari nae mbiguni.
vp bible yako haina zile ngano za UFUNUO

hapa umekubali kuhusu mabikra 72 au umekana! Sishangai tena W. J. Malecela alivyomwita sheikh Ponda mende, ingawa nilichukia. Offpoint and nonsense. Ufunuo wa Yohana huwezi elewa na mawazo yako ya kuwaza kukuta madanguro ahera!
 
Last edited by a moderator:
Nyakageni unakumbuka maneno ya Yesu aliposema ;-

(Luka 12:57-59)

22 Lakini mimi nawaambieni, yeyote anayemkasirikia ndugu yake, lazima ahukumiwe. Anayemdharau ndugu yake atapelekwa mahakamani. Anayemwita ndugu yake: m.pu.mbavu atastahili kuingia katika moto wa Jehanamu...)

Sasa mi nakumbuka nyerere alisema watanzania wote ni ndugu! Na mimi nadhani Watz wote wanakubaliana na hilo!

Sasa hapa ina maana we utaingia wapi?

Na kwa kuongezea tu!
Yesu alishatuonya kuhusu watu kama wewe
Alisema;-

Marko 4:10-12;


Maana akili za watu hawa zimepumbaa, wameyaziba masikio yao, wameyafumba macho yao. La sivyo, wangeona kwa macho yao. wangesikia kwa masikio yao, wangeelewa kwa akili zao, na kunigeukia, asema Bwana, nami ningewaponya.>

Kuwa na nidhamu kabla hujafa!

mistari yote inakuhusu wewe na si mimi. Akili ya kuwaza mabikra ahera. Hakuna danguro huko wewe. Hakuna ngono mbinguni
 
Last edited by a moderator:
''Nyerere frustrated hopes and aspirations of Muslims in free Tanganyika, a country they liberated from colonialism in 1961.''

Hiki kipande nimenukuu ktk hitimisho lako kikidhihirisha kwamba Nyerere hana mchango chanya ktk harakati za uhuru,badala yake ni Waislamu pekee ndio waliopigania uhuru. Kwa jicho la mbali umemchora Nyerere kama Karume au dubwana lililofaidi matunda ya uhuru tofauti na wapinaji wengine. Vilevile kichwa cha mada chahusu TANZANIA ambayo Nyerere ndio HERO wake kwa tafsiri ya uhusika wake ktk MUUNGANO,lakini ktk hatma yako umekuja dhihirisha umakini wako finyu kwa kutoendelea zungumzia TANZANIA na badala yake ukahitimisha na TANGANYIKA. Kwa maana hiyo NYERERE IS A TANZANIAN HERO FOR THE CASE OF UNIFICATION OF ZANZIBAR AND TANGANYIKA, lakini hao uwatakao pia are the true HEROES of TANGANYIKA as well as the unmentioned christian ambao uko biased nao kwa msingi wa chuki zako kwa imani zao.
 
mistari yote inakuhusu wewe na si mimi. Akili ya kuwaza mabikra ahera. Hakuna danguro huko wewe. Hakuna ngono mbinguni
Teh teh teh teh, huwa nacheka huyu eti naye ni kiongozi wa Chadema na mpiga debe wa Ben Saanane. Wakati wa kampeni ndiyo wanamtegemea kwenda kuomba kura kwa Waislam waichague Chadema.
 
Unajitoa ufahamu tehe tehe tehe!

Mkuu Tayeb tumeshamalizana na huyu kijana!
Yesu kakataza kabisa kuendelea na maongezi na mtu wa jahannamu!

Na kwa sababu mimi na wewe tunampenda Yesu tutamsikiliza na tuachane nae kabisa huyu mtu!.
Asije tufanya na sisi tukamkosea adabu Yesu mwana wa maria!
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh teh, huwa nacheka huyu eti naye ni kiongozi wa Chadema na mpiga debe wa Ben Saanane. Wakati wa kampeni ndiyo wanamtegemea kwenda kuomba kura kwa Waislam waichague Chadema.

mi sijawahi kuwa kiongozi wa CHADEMA! Just a common mwananchi. Sina talent ya kuwa kiongozi. Nawe unawaza mabikra wa ahera tu! Ngoja niweke kapicha ndo mtaelewa
 
Mkuu Tayeb tumeshamalizana na huyu kijana!
Yesu kakataza kabisa kuendelea na maongezi na mtu wa jahannamu!

Na kwa sababu mimi na wewe tunampenda Yesu tutamsikiliza na tuachane nae kabisa huyu mtu!.
Asije tufanya na sisi tukamkosea adabu Yesu mwana wa maria!

'yesu wa Tandale kwa Mtogole a.k.a. Issa'! Siyo YESU
 
Last edited by a moderator:
Mabikra 72! Kwa hiyo wale Al-shaabab 5 waliouawa, arabic god 'allah' kawaandalia mabikra 360! Sijui kama watakumbuka kondomu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom