Mhmm sijawai kuchunwa labda ina raha yake!
Natangaza maandamano ya nchi nzima kwa
wamaume wote ambao wamechoshwa na kufanywa
kama ATM machine na wapenzi wao
![]()
haujamaliza tu kuattend hiko kitu?
Natangaza maandamano ya nchi nzima kwa
wamaume wote ambao wamechoshwa na kufanywa
kama ATM machine na wapenzi wao
![]()
Wanaumeeeee!!!!!
itikeni basi,...
Natangaza maandamano ya nchi nzima kwa
wamaume wote ambao wamechoshwa na kufanywa
kama ATM machine na wapenzi wao
![]()
Wanaumeeeee!!!!!
itikeni basi,...