Tanesko na kibatari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesko na kibatari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KEDIAY-MANGUSHA, Jul 12, 2011.

  1. K

    KEDIAY-MANGUSHA Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi leo usiku umeme wamekata. Muda wa kula hakuna taa, ikabidi tutumie kibatari. Sister akawa ameshika kibatari kama vile anakibusu wakati tunasali(kubariki chakula) kumbe amevaa kofia bwana. Katikati ya sala dogo akapiga makelele 'dada unaunguaaaaa kofia aaa.watu wote tukafumbua macho kwa mshtuko, hata aliyekuwa anasalisha sala. Yaani huwezi amini kofia imeunguzwa na kibatari bwana. Shukrani kwa tanesko.
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Poleni. Lakini vipi dada yako anakaa mezani kula akiwa na kofia kichwani? Mpo Afrika? Nijuavyo hata wazungu hutoa kofia wakati wa maakuli. Ndizo table manners.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    shukrani kwa dogo.
     
Loading...