Tanesco uzeni umeme kwa “BUNDLES” vifurushi

Tanesco uzeni umeme kwa “BUNDLES” vifurushi

complex31

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Posts
581
Reaction score
1,738
Napendekeza umeme uuzwe kwa vifurushi kama vya simu

Mfano umeme wa 10,000/= upate unit 30 ambazo unapaswa kutumia ndani ya siku 7

Hii itapeleka umeme unaozalishwa utumike wote na kuacha kama sio kuondoa ubanaji wa matumizi kadri siku zinapokaribia kuisha kifurushi

Hii itapelekea pia kutumika umeme wote unaozalishwa, kwavile kutakua na “expire date” na kuacha kulipia umeme uliotengenezwa na kutotumika

Matumizi ya “pay less get more” yakizingatiwa nina uhakika majumba yote yatawashaa AC kwa Dar, majiko ya gas yatakua historia pamoja na taa za nje zitakua zinaachaa usiku mzima
Ahsante
 
Napendekeza umeme uuzwe kwa vifurushi kama vya simu

Mfano umeme wa 10,000/= upate unit 30 ambazo unapaswa kutumia ndani ya siku 7

Hii itapeleka umeme unaozalishwa utumike wote na kuacha kama sio kuondoa ubanaji wa matumizi kadri siku zinapokaribia kuisha kifurushi

Hii itapelekea pia kutumika umeme wote unaozalishwa, kwavile kutakua na “expire date” na kuacha kulipia umeme uliotengenezwa na kutotumika

Matumizi ya “pay less get more” yakizingatiwa nina uhakika majumba yote yatawashaa AC kwa Dar, majiko ya gas yatakua historia pamoja na taa za nje zitakua zinaachaa usiku mzima
Ahsante
Hili Wazo la kipuuzi sana. Sidhani kama unalinganisha umeme na huduma za mawasiliano, I hope usiwe kwenye position ya kutoa mapendekezo kama hayo kwenye ofisi. Yaishie humu humu tu
 
Napendekeza umeme uuzwe kwa vifurushi kama vya simu

Mfano umeme wa 10,000/= upate unit 30 ambazo unapaswa kutumia ndani ya siku 7

Hii itapeleka umeme unaozalishwa utumike wote na kuacha kama sio kuondoa ubanaji wa matumizi kadri siku zinapokaribia kuisha kifurushi

Hii itapelekea pia kutumika umeme wote unaozalishwa, kwavile kutakua na “expire date” na kuacha kulipia umeme uliotengenezwa na kutotumika

Matumizi ya “pay less get more” yakizingatiwa nina uhakika majumba yote yatawashaa AC kwa Dar, majiko ya gas yatakua historia pamoja na taa za nje zitakua zinaachaa usiku mzima
Ahsante
Pumbavu sana😡
 
Hili Wazo la kipuuzi sana. Sidhani kama unalinganisha umeme na huduma za mawasiliano, I hope usiwe kwenye position ya kutoa mapendekezo kama hayo kwenye ofisi. Yaishie humu humu tu
Natafuta wapi ulipotoa hoja ya kwanini umeme usiuzwe kwa bundle sioni
 
Mjuba unataka watu wasitumie umeme? Bei yenyewe ya sasa ni kimeo halafu utake umeme wa elfu kumi kwa wiki?
 
Sio rahisi kihivyo labda waache kutumia maji kama chanzo kikuu cha kuzalisha umeme
 
Wazo lako ni zuri sana lakini siyo kwa nchi yetu hii umeme unakatika wiki nzima na wakati wako wa matumizi unaelekea mwisho, hiyo ni hasara, simu yako ikizima unachaji fasta unaendelea na matumizi, hata kama umeme hamna unaweza kutumia umeme wa jua na simu ikawaka na ukaokoa salio lako, tofauti na umeme wakikata hadi wakuludishie wao hiyo ni mbaya.
 
Mjuba unataka watu wasitumie umeme? Bei yenyewe ya sasa ni kimeo halafu utake umeme wa elfu kumi kwa wiki

Mjuba unataka watu wasitumie umeme? Bei yenyewe ya sasa ni kimeo halafu utake umeme wa elfu kumi kwa wiki?
Kwa sasa tunalipia umeme uliotengenezwa na kukosa matumizi, hii ni mojawapo ya sababu ya umeme kua juu.
Kuna baadhi ya vitu hatuvitumii kutokana na nadharia ya kwamba umeme ni ghali, 10,000/= kwa wiki ni mfano tu lakini utakapouza umeme kwa bei ya chini mfano 1,000/= ni kifurushi cha chini Tanesco watapata makusanyo mengi kuliko wanayopata hivi sasa na umeme wote utatumika bila kua na “westage energy”
 
Wazo lako ni zuri sana lakini siyo kwa nchi yetu hii umeme unakatika wiki nzima na wakati wako wa matumizi unaelekea mwisho, hiyo ni hasara, simu yako ikizima unachaji fasta unaendelea na matumizi, hata kama umeme hamna unaweza kutumia umeme wa jua na simu ikawaka na ukaokoa salio lako, tofauti na umeme wakikata hadi wakuludishie wao hiyo ni mbaya.
hizi ni changamoto na zitaweza kutatuliwa pale umeme ukikata huku watumiaji ukifahamu kabisa ndani ya siku mbili zijazo kifurushi changu kitaisha, kelele zikiwa nyingi pamoja na kesi za fidia itapelekea umeme kupungua kukatika au tatizo hili kuisha kabisa.
 
Imagine mtu kama huyu ni decision maker, yupo high office anafanya maamuzi kwa ajili ya taifa.

Watu wa namna hii ndio tunawapa nafasi na wanatumaliza.
 
hizi ni changamoto na zitaweza kutatuliwa pale umeme ukikata huku watumiaji ukifahamu kabisa ndani ya siku mbili zijazo kifurushi changu kitaisha, kelele zikiwa nyingi pamoja na kesi za fidia itapelekea umeme kupungua kukatika au tatizo hili kuisha kabisa.
Hayo ni matumaini hewa.
 
Back
Top Bottom