TANESCO, mgao huu una sababu gani tena?

TANESCO, mgao huu una sababu gani tena?

yan hapo lazma mfumo mzma ubadlshwe kwa namna h nnchi itaingia kwenye hasara kubwa sana,,,,n bora watueleze knaga ubaga
 
Tanesco wanashidwa kusema tu mashine zote hakuna mpya hata moja ni old painted machine watu washakula hela tanesco hawana kosa lolote wanashindwa wafanyaje coz serikali ndo mzigo. Naamini kabisa serikali ikisimama TAnesco itakuwa vizuri
Yaani hii serikali ya Sisiem inachojua ni kupiga dili tu.............

Siyo tu ni hizo mashine za kufua umeme tu ndiyo zimeletwa kama mitambo ya 'mitumba' bali tulishuhudia pia serikali hii ya Sisiem ikinunua boti kuukuu kwa bei mbaya ya bilioni 8 ambapo meli hiyo imepiga trip moja tu ya kwenda Bagamoyo na hivi sasa tayari boti hiyo ipo juu ya mawe!
 
Tanesco ni kama watabiri wa nyota maana kila siku wanakuja na story mpya.
Mie nieisha choka nao nymbani kwangu nimeweka solar kuondokana na hizi sarakasi za tanesco.
Miaka 50 ya UHURU bado tuanishi kama wanyama wa porini.
 
Ninavyoandika comments hii nipo gizani, kama ccm watashindwa uchaguzi huu, TANESCO kwa kweli wana mchango mkubwa sana ktk anguko la ccm.
Mimi binafsi, SIWAPENDI sana tanesco, nawachukia kupita maelezo, sina maneno ya kuelezea jinsi ninavyowachukia.
 
kaka moshi huu ni mwezi wa pili sasa ni mgao yaani ni tumezoeaaaa mara nne kwa wiki masaaa kumi na mbili
 
hakuna pesa za kununulia mafuta ya kuendeshea mitambo
 
Tanesco na nyinyiem mwisho 20 october mzee wa maamuzi magumu akiingia madarakan
 
Jamani watu wa tabata tuna kilio kikubwa mnoo.umeme usipokatwa asubuhi saa kumi na mbili hadi saa moja usiku , basi watakata saa kumi na mbili jioni hadi saa nane usiku . Ni mgao au ni nini? Hili swala la umeme linatuzidishia chuki kwa hii serikali ya ccm. Tukutane oct wandugu....

Pole jirani yangu, mi nipo gizani sasa hivi.
 
Natafuta kichinjio changu kiwa tayari kwa kazi ya October 25 Tanesco naona mnaniongezea hasira

Kwa kweli tanesco wanaudhi na kujaza hasira, siwapendii hawa wadudu, yaani sina maneno makali ya kuwatukana, SIWAPENDI kweli.
 
Tanesco ni kama watabiri wa nyota maana kila siku wanakuja na story mpya.
Mie nieisha choka nao nymbani kwangu nimeweka solar kuondokana na hizi sarakasi za tanesco.
Miaka 50 ya UHURU bado tuanishi kama wanyama wa porini.
Jamani tunapoilaumu tanesco tunakosea kabisa wa kuilaumu ni serikali na asio tanesco
 
Huku Mwanza ni balaa, wanatupiga mgao wa masaa 22 kwa siku wanatuachia masaa mawili ya kuchaji simu....

Halafu cha ajabu wamerundika mabango kila kona eti chagua Magufuli, naona kama hawa CCM hawana akili timamu kabisa. Nitoke gizani na samaki wangu wameoza kwenye friji huku jamaa yangu welder hajala nikapigie kura CCM. Nikipigia kura ccm nilaaaniwe hadi mwisho wa dunia. Lowassa ndio mpango mzima
 
Kk mbona m cjasikia tanesco wakitangaza mgao ila walitoa taarifa kuwa wanawasha mitambo ya gesi na hawawez kuwasha yote kwa pamoja ni kidogo kidogo na endapo ili zoez likiisha bhas kutakua na Umeme wa uwakika walisema kufikia mwez wa kumi ambao ndo huu zoez litakua limekamilika tusubili tuone kk
 
El Nino ikija, itageuka kuwa miundombinu imeharibiwa na mvua. Tunamulika Maisha Yako!
 
Unapotokea mgao, TANESCO imekuwa na uharaka wa kuelezea. Mara husemwa kuna matengenezo kwenye njia za umeme. Mara husemwa kuna hitilafu kwenye mitambo ya sehemu fulani. Mara husemwa kuwa kuna maboresho na kadhalika.

Hivi karibuni, Mkurugenzi Mkuu wa TANESCO Mhandisi Felchemi Mramba aliuambia umma wa watanzania kuwa mitambo ya umeme wa gesi kutoka Mtwara imewashwa na hivyo umeme kuwa wa kutosha Dar es Salaam na kwingineko. Bado mgao wa umeme unaendelea kwenye jiji la Arusha na hata hapa jijini Dar es Salaam pamoja na kuwashwa kwa mitambo hiyo ya umeme wa gesi.

Nawauliza TANESCO, mgao huu wa umeme unaoendelea nchini Tanzania unatokana na nini tena?

Wewe unaishi wapi TANESCO imefilisika ila kwa sababu ya uchaguzi wanatudanganya umeme wa mgao mwisho na mwisho November ili uchaguzi uishe , shirika halina pesa pesa wamechukua wanajua kutumia
 
hakuna maji mtera...gesi bado haijanyumbulishwa ili kuzalisha umeme..tanesco kuweni wazi..acheni kuwa watumwa wa wansiasa wasiosoma kama kina Nape na Kinana...mbona hamjiamini? elimu yenu inawasaidia nini?

Weeeeee mkurugenzi atafukuzwa kama mbwa espeicialy kipind kama iki cha uchaguzi
 
Back
Top Bottom