TANAPA hatimaye wameniita kwenye usaili


M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,050
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,050 2,000
Me mbona nlienda ya ngorongoro japo niliishia prac ila kwa stage nlofikia nliona wapo fair sababu ni utumishi walisimamia.Ila labda kama walichekecha kwenye kuita kazini
Hata UTUMISHI pia kuna madudu yameingia asee nime experience hili mala mbili Oral zote nilizopiga yaani mtu ambaye anapewa priority ili awahi kusafiri mkoani na ndo huyo anapata kazi na ndo huyo alikuwa wa kwanza kuingia ni mapicha picha tu jamaa sikuhizi.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,723
Points
2,000
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,723 2,000
Izo nafasi za tanapa zilitokaga lini
 
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,891
Points
2,000
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,891 2,000
Me mbona nlienda ya ngorongoro japo niliishia prac ila kwa stage nlofikia nliona wapo fair sababu ni utumishi walisimamia.Ila labda kama walichekecha kwenye kuita kazini
Sio kweli Ngorongoro mchakato wa ajira haupitii utumishi
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
663
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
663 1,000
Hata UTUMISHI pia kuna madudu yameingia asee nime experience hili mala mbili Oral zote nilizopiga yaani mtu ambaye anapewa priority ili awahi kusafiri mkoani na ndo huyo anapata kazi na ndo huyo alikuwa wa kwanza kuingia ni mapicha picha tu jamaa sikuhizi.
Hao wanamjuaje Kama huyo mtu anasafiri kwenda mkoani?
 
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,891
Points
2,000
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,891 2,000
Dah unabishana na mimi ambae nilikuwepo kwenye hiyo interview,hata majina ya mchujo yalitoka kwenye website ya utumishi
Mkuu NCA hawapitishi michakato yake psrs hata siku moja, Psrs wao hata tangazo la serikali Kama halipitii kwao huwa wanalipublishi ili liwafikie watu wengi zaidi.

Na barua zote za maombi ya kazi za Ngorongoro hazipitii ajira portal,
 
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
263
Points
250
kizo83

kizo83

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
263 250
Utumishi ndo walosimamia ile interview.
Mkuu NCA hawapitishi michakato yake psrs hata siku moja, Psrs wao hata tangazo la serikali Kama halipitii kwao huwa wanalipublishi ili liwafikie watu wengi zaidi.

Na barua zote za maombi ya kazi za Ngorongoro hazipitii ajira portal,
 
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,891
Points
2,000
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,891 2,000
Utumishi ndo walosimamia ile interview.
Utakuwa ulifanya usaili, ila hukujua mengine.. hizo taasisi haziingiliani kabisa na psrs,..wangekuwa wanasimamia psrs maombi yote yangepitia kwao, otherwise ubishe tu kwa sababu unabisha.

Lakin hamna kitu Kama hicho
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,401
Points
2,000
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,401 2,000
Utakuwa ulifanya usaili, ila hukujua mengine.. hizo taasisi haziingiliani kabisa na psrs,..wangekuwa wanasimamia psrs maombi yote yangepitia kwao, otherwise ubishe tu kwa sababu unabisha.

Lakin hamna kitu Kama hicho
Mjomba huu ubishi hauna afya sana kwako, Jamaa yupo sahihi Tangazo la kazi na Maombi ya Kazi husika vilipitia Sekretarieti ya Ajira(PSRS) na halikadhalika wao ndo walihusika kwenye kusimamia Usaili huo!
 
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,891
Points
2,000
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,891 2,000
Mjomba huu ubishi hauna afya sana kwako, Jamaa yupo sahihi Tangazo la kazi na Maombi ya Kazi husika vilipitia Sekretarieti ya Ajira(PSRS) na halikadhalika wao ndo walihusika kwenye kusimamia Usaili huo!
Mzee uliziomba au unahadithiwa, ulituma kupitia ajira portal barua ya kazi?
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,401
Points
2,000
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,401 2,000
Mzee uliziomba au unahadithiwa, ulituma kupitia ajira portal barua ya kazi?
Mkuu hayo mambo ya kusaka ajira nilimalizana nayo toka Mwaka 2000 hv sasa nahangaika na Kikokotoo tu..,
Ila kwenye hilo sidhanii naongea nikiwa na tajiriba, lilitoka Tangazo la kwanza la kutuma moja kwa moja kwao ndani ya saa 24, likaondelewa na kuwekwa lingine la kuelekeza maombi yapitie PSRS, labda kama una observation nyingine.
 
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
1,891
Points
2,000
W

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
1,891 2,000
Mkuu hayo mambo ya kusaka ajira nilimalizana nayo toka Mwaka 2000 hv sasa nahangaika na Kikokotoo tu..,
Ila kwenye hilo sidhanii naongea nikiwa na tajiriba, lilitoka Tangazo la kwanza la kutuma moja kwa moja kwao ndani ya saa 24, likaondelewa na kuwekwa lingine la kuelekeza maombi yapitie PSRS, labda kama una observation nyingine.
Psrs walipublish tu taarifa iwafikie watu wengi zaidi, mchakato wa ajira waliuendesha wao NCA.nakupa screenshot ya address ya kutuma maombi kwenye Hilo tangazo la la kazi hapa chini
 

Attachments:

faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2016
Messages
1,383
Points
2,000
faru john junior

faru john junior

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2016
1,383 2,000
Achane hizo negativity tanapa wameshaacha hizo tabia za kujuana wale walioitwa kazini mwaka Jana October Jana wamemaliza mafunzo pale mlele . ule mfumo wa kujuan ulishasambaratishwa kbsa. So nenda kapambane uwezo wako ndo utakutoa na sio mtu
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,401
Points
2,000
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,401 2,000
Psrs walipublish tu taarifa iwafikie watu wengi zaidi, mchakato wa ajira waliuendesha wao NCA.nakupa screenshot ya address ya kutuma maombi kwenye Hilo tangazo la la kazi hapa chini
Ok.., noted!
 
H

HAPANA

Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
54
Points
95
H

HAPANA

Member
Joined Oct 23, 2018
54 95
Achane hizo negativity tanapa wameshaacha hizo tabia za kujuana wale walioitwa kazini mwaka Jana October Jana wamemaliza mafunzo pale mlele . ule mfumo wa kujuan ulishasambaratishwa kbsa. So nenda kapambane uwezo wako ndo utakutoa na sio mtu
Bora labda wataita tena wengine, maana toka tufanye interview mwaka Jana mwezi wa 9 hadi leo kimya.
 
C

Chova

Senior Member
Joined
Oct 21, 2018
Messages
100
Points
225
C

Chova

Senior Member
Joined Oct 21, 2018
100 225
Ambaye ameshawah kufanya usahil upande wa IT diploma atupe mwanga maswal yao mara nying yanakuwaje
 
Andy Da Inc

Andy Da Inc

Senior Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
118
Points
250
Andy Da Inc

Andy Da Inc

Senior Member
Joined Mar 2, 2015
118 250
Bora labda wataita tena wengine, maana toka tufanye interview mwaka Jana mwezi wa 9 hadi leo kimya.
Aisee n kwel maana wengne tulifanya usahil mwaka jana mwez june,cjui kama hao waliomaliza mafunzo mlele n kada zote ziliitwa au baadh bado maana kila tuliekuwa nae ktk oral hana taarifa ya kuitwa kazin,still giza n nene
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,940
Top