Tamko Sahara Media Group kuhusu kufungiwa vyombo vyake

Tamko Sahara Media Group kuhusu kufungiwa vyombo vyake

Anaepaswa kufungiwa ni kubenea na Vi Toilet paper vyake
Star TV nalizeni malipo mapema bwana
 
Wafungiwe tu nilikuwa nawapenda lakini kampeni zilivyoanza niliichilukia sana na hata matangazo ya biashara yangu nilihamisha.walikuwa hawabalance mambo kama wenziye itv
Poa endelea kutowapenda maana Sahara hawapo kwaniaba ya kufurahisha Wapumbavu
 
Wacheni na nyinyi muisome namba.
Hivi kituo chenu cha Star TV si ndiyo kilikuwa kikijifanya kimbelembele kwa kutoa 'ofa' ya kurusha mikutano yake yote ya Magufuli aliyokuwa akiifanya mikoani?

Hata hivyo nimeamini kweli Magufuli hasomeki, nakumbuka alipofanya mkutano wa kufunga dimba kampeni zake pale jijini Mwanza, Magufuli alimwita jukwaani mmiliki wa Sahara Media Anthony Diallo na kumwahidi pale jukwaani kuwa kutokana na kazi kubwa ya 'kumbeba' iliyofanywa na vyombo vyake vya habari, akamuahidi pale pale uwanjani kuwa pindi atakapoingia Ikulu, hatamsahau kwenye 'ufalme' wake.
Kumbe Magufuli kumkumbuka kwake kwenye ufalme wake alikomuahidi Diallo kumbe ndicho hicho kibano cha TCRA?!
Kosa lipo wapi
Kulusha matangazo nibiashara sio kuwa Magufuli ana hisa au kuhusika na chochote star tv
 
Dialo alikuwa waziri hizi kero ndio walio ziandaa kwa kuamini wao watakuwa watawala milele, acha waone jinsi wanyonge wa nchi hii wanavyo umizwa na maamuzi ya ndioooooo kule bungeni bila kushirikisha akili vizuri. Akalipe kodi na fine juu.
 
Tamko Sahara Media Group kuhusu kufungiwa vyombo vyake.
Jan 17th, 2016
Manejimenti ya sahara media group ikizungumzia juu ya taarifa hizo imesema haijapata barua au taarifa rasmi yeyote kutoka mamlaka ya mawasilano Tanzania TCRA ya kutakiwa kufunga vyombo vyake,

Imesema wameshtushwa na taarifa hiyo ikizingatiwa kwamba wamekuwa wakilipia leseni ada zake na ada za masafa kwa kiasi cha zaidi ya shilingi milioni miatano hadi kufikia mwezi October 2015.

Wamesema yamekuwapo mawasiliano ya mara kwa mara kati ya TCRA akanda ya Mwanza, makao makuu na sahara media group limited nakukubaliana juu ya utaratibu wa malipo ya ada husika.

lakini menejimenti imeshangazwa na hatua hiyo ya TCRA kutanagaza kuvifungia vituo vyake kupitia kutano wa vyombo vya habari bila kujali athari zakufungia vyombo vya kitaifa kwa walaji na watoa huduma.

Sahara media group limited imekuwa ikilalamikia utozwaji wa ada kwa dola za kimarekani jambo ambalo limekuwa likipandisha ada hizo kila mara na kufanya ulipwaji wa ada hizo kibajeti kukwama kwama.

Menejimenti pia imelaani kwa taarifa hiyo kutolewa mwishoni wa wiki nakuvipa vituo husika siku mbili tu kukamilisha ulipaji ada wakijua dhahiri jumamosi na jumapili sio siku za kazi.

Menejimenti ya star tv inawaondoa wasiwasi watazamaji na wasikilizaji wake, hatua thabiti zitachukuliwa ili kumaliza tatizo hili kwa sahara media group limited na TCRA Kwa Kufuata Misingi Ya Sheria, Kanuni Na Maridhiano.
Kujitetea ni hulka ya Kiasili ya mwanadamu hata kama kakamatwa na kidhibiti mkononi
 
Huo ni mchezo tu unachezwa ili ionekane 'eti' hakuna atakayeguswa. Jumatatu itafika na vyombo vyote vya sahara media vitaendelea kuwa hewani.
Wanachezea tu akili za watu hawa. Hawa 'wanawashutumu' TCRA kutoa tangazo hilo mwishoni mwa wiki huku wao wanajibu weekend kabisa.
Jumatatu itafika hakuna kitakachoendelea, walichokifanya hapa ni ili waonekane kuwa wanamgusa yeyote yule baada ya kulalamikia wanawaandama watu fulani tu.
 
*TV siamini kama watatumikia hii adhabu cose wale in km wanataka kulipwa fadhila jinsi walivyopigia ccm debe hivo hawataki kulipa kodi,wanasahau serikali ina mzigo mkubwa wa kuhudumia wananchi
 
Maridhiano ndio hapo Diallo anataka mgongo wa Saddam wa Kuwait kumbeba,Hatukubali Sahara lazima walipie license.
 
Back
Top Bottom