Tamko la Chadema Mbeya

Tamko la Chadema Mbeya

shitambala sishangazwi nae kuhama cdm..kwanza alikuwa mwanajeshi yule ..akaenda soma LLM england..aliporudi akaacha jeshi nadhan akiwa kama captain na kuingia kwenye siasa..hana mke mpaka saiv..hajawahi kuoa..lkn amezaa zaa hovyo hovyo kama bata...anaish tabata pale na watoto wake wote..inawezekana ni mamluki tu huyu..aliuza ubunge wa cdm mby vjjni kwa kupokea rushwa kwa kingunge..no-wonder karudi kwa wala rushwa na mafisadi wenzake

angalau amekumbuka wanawe. ...lakini dah! naona anatabia tata

 
uyo jamaa nilikua namchukia since ktambo! Ana kashfa 2 za rushwa juu ya jimbo la mby vjijin alipewa ela ili uchakachuz ufanyike! 1st time lilienda kuapa kwa wakili mwenzie badala ya kwa hakimu,wakaliengua! Mara ya pili lilishinda kabisa! Wakalipa hela likaachia jimbo!! Angesimamishwa mtu mwingne kwa tiket ya cdm angeshinda kwa kishindo! HAFAI MUACHENI AENDE KWA WENZIE WAKINA ROSTAM NA LOWASA
 
Very good Makata na I hope Slaa au Mbowe hawatakuwa na kuongezea moto hapa Katiba tu .
 
Mwacheni aende kwani nani ni mshindi leo, kikwete au chadema?

kikwete_rostam1.jpg


Jakaya_Kikwete_and_Muammar_al-Gaddafi,_12th_AU_Summit,_090202-N-0506A-678.jpg


3.jpg


GO9G5089.JPG
 
Mbeya wameamka. Shitambala asubiri tu kuzomewa mitaani nadhani sasa atahamisha makazi mmoja kwa mmoja Dar maaana mbeya vijana watamchapa bakora
 
Back
Top Bottom