msimtukane jamani. inawezekana anajua vizuri udhaifu wa wachaga. hivyo ni vema mkamuacha atoe dukuduku lake lote.Wachaga again??!!!
Mitishamba boy, get a life maza faNTA!!!
mpeni uhuru wa kutoa hoja wala msiwe na jazba la kumtukana huyo jamaa. Anayo hoja ya msingi.Huyu kijana atakuwa alishapigwa pumbu na kijana wa kichaga!!
Njoo ujaribu za kimasai pia, siku hizi wamasai rubato is ndogo za pussycat Kama wewe!
mkuu mende alishawahi kukumendea nini?Kweli roho ikitaka kuacha mwili mwili kiumbe hutapatapa.
Mfano mzuri mende.
jibuni hoja. anayoyasema huyu comredi ni kweli tupu....................!!!
...ptuuuuuuu.............
aisee huyo jamaa kwa jinsi alivyopania anaweza akafanikiwa aiseeTuache tu kama tulivyo kamanda wangu. Sidhani kama utafanikiwa!!!
naona mitishamba anawajua nje ndani***** huo.@¥§@ zako
kiboko yenu mitishamba nyie"I hate chit chatted politics..." source: Kongosho a,k.a. Konnie
Huyu kijana atakuwa alishapigwa pumbu na kijana wa kichaga!!
Njoo ujaribu za kimasai pia, siku hizi wamasai rubato is ndogo za pussycat Kama wewe!
naskia siku hz wachg hata ule mchezo wa kushikishwa ukt ni mahiri sana siku hizHaa haaaa haaaa haaaaaaaaaaaaa!!!!!!
Watu mnajua kushushua!!!
Wewe ndo mitishamba, hii ni id ako nyingine kwasababu umefungiwa kwenye hiyo ya mwanzo.jibuni hoja. anayoyasema huyu comredi ni kweli tupu.
mkuu acha kuishi kwa hisia. mi huyo jamaa wala simtambui lakini hilo halininyimi haki ya kutoa maoni yangu. kiukweli anayoyasema huyo mitipori ni ukweli mtupu.Wewe ndo mitishamba, hii ni id ako nyingine kwasababu umefungiwa kwenye hiyo ya mwanzo.
jirekebisheni, acheni ujambazi, tamaa na ile tabia yenu ya kuchanyatana na watoto wenu na wake wa watoto wenu. sio tabia nzuriKweli eeh, haya babaangu
kipi hujaelewa hapo?kuchanyatana manake nini?
kuchanyatana manake nini?