Takrima ya usafiri shilingi elfu tano ni balaa kubwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Takrima ya usafiri shilingi elfu tano ni balaa kubwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NELSON LANGSON, Jun 10, 2012.

  1. N

    NELSON LANGSON Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona unafadhiriwa usafiri na kupewa shilingi elfu tano kwenda kwenye mkutano wa chama ni dalili za chama hicho kufirisika kisera na ujue utazilipa hizo gharama,kwa kufisadi rasilimali za nchi yetu.si watu wazuri hawa kaa chonjo saa mbaya
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Tanzania tunaangushwa na wazee na kina mama baadhi.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    KITENDO HICHO ni kujaribu kuokoteza uhai kwa kutumia fedha, ambapo practically HAKUNAGA.
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,328
    Trophy Points: 280
    njaa zinatuua sana
     
Loading...