Tahadhari vibaka na sensa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari vibaka na sensa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, Aug 24, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kuwashirikisha hili wana fikra pevu.
    Waratibu wa sensa wanatuambia sensa itaanza usiku wa kuamkia Aug 26.
    Nachelea vibaka na wezi wasije tumia mwanya huo, wanakuja kukugongea saa 9 usiku, wakijidai ni kina Ngoswe(makarani wa sensa),
    kwa nia njema ukafungua, wakakupora mali na roho.
    Nadhani watu wa sensa wanapaswa kutoa elimu na tahadhari zaidi kwa umma kuhusu hili suala.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,664
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    :director: uangalifu ni muhimu sana.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,831
    Likes Received: 1,066
    Trophy Points: 280
    Mh, kwenye msafara wa mamba kenge huwa hawakosekani...
     
  4. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ukizingatia govt inatoa onyo kuwa atakaekataa kuhesabiwa anatenda jinai,
    wanaweza tumia mwanya huo kukutisha ufungue, kwamba ukigoma,
    umetenda jinai,
    kumba wakora.
    Dhahama inakukuta!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hicho kitu mie pia nimejiuliza .....hawa vibaka sina hakika kama watatuacha salama kwa mda huo!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    hata kwa viboko usiku sitofungua geti, si tu kwa ajili ya usalama bali pia wala sitokatisha usingizi wangu na kuhatarisha maisha yangu na ya familia.......
     
Loading...