TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Hahahaa!! Kwakweli, yaani lazima kunakuwa kuna tatizo mahali tu.
Unajua tatizo lipo wapi espy?


Ni hivi:

Huyo mwanaume/ mwanamke ni hamjuani, japo mapenzi humea popote ila mimi naamini mapenzi ni gradually stage!

Pili, kutokana hamfahamiani kila mmoja huficha makucha makali kwa mda mfupi, once utakapoingia kingi imekula kwako!

Mwisho,mitandaoni most of men/women wanachukulia ni sehemu ya residues, yaaan ni ushapigika huko ( hii mostly ni kwa wanawake sasa) umekuja kujifia kifo cha mende mtandaoni[emoji23] [emoji23] ....

NB: kuna baadhi japo wachache wanaume/ wanawake wazuri sana humu ila ukibahatika! ( na uwe na ngekewa kweli kweli)
 
Naww ulishindwa kutumia busara tu kitendo cha kususa na kuondoka na mwanao haikuwa picha nzuri

Wote wawili mna matatizo kila mtu anamtunishia mwenzie misuli


Ndo itadumu kama wote wawili mnakutana kati sio kila mtu anataka kumzidi mwenzie
Wewe kati ya wote ndo umeongea point,uko objective hujawa biased.Hongera sana.
 
Yes nalala fofofo na pia I love my bed yani kulala kwangu ni starehe kubwa. Hivi ni sex gani mara 3 hadi 4 kwa usiku mmoja hadi kuchelewa job. Yani haniachii hata siku 2 basi japo mwili utengeneze n.y.e.g.e jamani? Kuhus mtoto kunyoa, ishu ilikua ni kwamba, nilikua naenda kumyoa mtoto wangu mdogo ambae alikua na kiduku na kilikua ovyo mno nilitaka kukiondoa, sasa wakti natoka housegal akaniambia hakuna viazi na ndizi, hivyo nikabeba buku 3 tu, 1 ya ndizi, 1 ya viazi na 1 ya kunyoa. Nikaona niende na gari, mwanae anapenda sana gari kwahiyo akainsist anataka kuja becoz tu apande gari sio kingine. Saluni tuliyoenda ipo karibu na bar ambayo huyu mwanaume alikua yupo pale anachek football. Tulivyofika pale dogo akaanza kunyoa na huyu mwanae akaenda toilet na mimi nikaenda kukaa na jamaa kaunta. Sasa basi gafla jamaa akamfuata dogo chooni then akarudi akakaa. Baada ya dakika 15 dogo akaja kuomba hela ya saluni kwamba nikampa buku 2 nikitegemea chenji ya buku. Nikanyanyuka kuingia saluni huyu mwanae ndo akaniambia, "Chenji haibaki, baba kasema na mimi ninyoe" The problem is, jamaa angeniambia mimi kama mtoto anyoe au na si kumwambia mtoto,na ni mara nyingi sana anawasiliana na mtoto instead of kupitia kwangu kwenye mambo ambayo ni ya idara yangu. Nikamwambia why asingeniambia mimi maana watoto nilienda nao mimi pale si yeye na mfukoni sina hela nyingine maana hiyo buku 2 ni viazi na ndizi....Basi ikawa bonge la bifuuuuuuu akanyanyuka akaenda kusimama kwingine na mimi nikaona isiwe tabu nikamchukua mwanangu nikasepa na gari huku mwanae akiwa anasubiri kunyoa.......Sikutaka ugomvi bar, maana akishapiga beer 2 tu huwa ni shida popote pale ni kichapo.

Kuhusu baba wa watoto wangu alshatangulia mbele ya haki
Sorry kama nitakukwaza but hapa nawe ulikosea usingemuacha mwanae ni aheri ungebaki saloon umsubiri anyoe mwende wote cause ulipomuacha mwanae ni dhahiri umeonyesha ubaguzi
 
Pole sana na unayokabiliana nayo
Nadhani hukufanya homework yako vizuri
Ukijua mtu aliachana na mkewe au mumewe ni vizuri kujua tatizo ni nini lililowapelekea wawili hao kutengana
Jamaa hakuwa mkweli inaonekana ana tatizo
Ukaamua kuhamia kwenye nyumba ya mwanamke mwenzio aliyeachwa kwa sababu ambazo uliamini toka kwa mpenzi wako mpya.
Ulipaswa kukamilisha ujenzi wa nyumba yako hata kama ungehamia kwake angekuheshimu
Kwa nini kujiingizia madeni kwa ajili yake? Kumbuka nawe una watoto ulikuja nao hongera kwa kuongeza uhai mwingine.
It's never too late things might never change chukua maamuzi magumu. Upweke usikusukume kujiingiza kwenye miserable life. Mungu amekujalia watoto hao ndio faraja yako let the Mother Nature takes its role utampata yule atakayekupa faraja na kukupenda wewe na watoto wako na kuwajengea maisha bora na kuwafundisha upendo.
 
Mtaje,hayuko humu?

yupo humu muda woteeeee sijui hata kama kazi anafanyaga ipasavyo maana ni addict wa JF kitu ambacho pia kinanikwaza mno...yani hapa si ajabu anasoma comments anasubiri kulianzisha home ha ha ha ha ha inabidi nicheke wallah si kwa chaka hili nililoingia.....yani maisha yake ni JF,Movie za kinigeria na sex mara 4 per day....yani kuna kipindi hata story tulikua hatuna. Kupigiwa simu nimeshasahau wakati zamani ilikua napigiwa simu hadi chaji inaisha lakini siku hizi wapiiiiii....mwanzoni nilijitahidi kuwa napiga badae nikaona upuuzi. Hata mwanzoni nilikua najitahidi naamka kumuandalia walau kasupu ka ndizi lakini kuna siku akaniambia yeye hana haja ya kupikiwa, yeye shida yake K.u.M.a TU! Basi na mie nikaacha, jana akawa analalamika simjali kama kala au lah! Lugha ya mapenzi hana halafu anategema nimfulie Boxers zake! siku hizi naziangalia tu
 
Back
Top Bottom