Tahadhari kwa waumini wa Gwajima

Tahadhari kwa waumini wa Gwajima

Hakuna siri kwa wakristo .ataa kama umeua ukikiri au ukiokoka unatoa ushuhuda hadharani atakama ulizini na mbwa.kufichiana siri na umbea peleka ccm

Na hao mamluki kutoka CCM mbona hawatoi ushuhuda hadharani kama kweli au wanasingiziwa tu, badala yaka wanaanika uovu walioshiriki wakiwa viongozi ndani ya Serikali ya CCM! Tuwaeleweje! Kwako hao ni malaika ati!
 
Watu wanasahau kuwa hata dr slaa ni padri na alikengeuka hapo wamekutana
 
Kwa maana hiyo gwajima angekaa kimya baada ya kuambiwa yeye ndio kawasemea maaskofu kupewa rushwa .????
 
Ni muda mrefu jamii yetu imekuwa ikiwaheshimu na kuwaamini viongozi wa dini katika masuala mbalimbali ya kiroho na ustawi wa familia.

Ni jambo la kawaida sana kwa waumini wa dini zote kupeleka matatizo yao mbalimbali ya kifamilia kwa viongozi wa dini.

Ni dhahiri kwamba wengi wetu hupeleka masuala mbalimbali hata yale ya unyumba na siri nzito nzito za chumbani na familia kwa ujumla kwa kuwa tuna imani viongozi wa dini wana hulka ya kutunza siri na kusaidia kutatua matatizo yetu ya kiroho au kifamilia.

Hii ni tofauti kwa Gwajima ambaye ni mtomvu wa heshima ya kiongozi wa dini kwa kueleza siri za familia aliyoipa huduma za kiroho kisa tu kachokozwa kisiasa na yeye kajibu kwa kutoa siri za familia ya Slaa.

Angekuwa daktari angeweza kufutiwa cheti na kudaiwa fidia.

Lakini tukumbuke ni Gwajima huyu huyu aliyeshutumiwa kuvuruga ndoa ya Mbasha badala ya kutatua mgogoro wa familia hiyo.

Hii ni trend ya Gwajima anayejiita Bishop ambayo inatakiwa kuangaliwa kwa jicho la Tahadhari hasa hasa na waumini wake wanaompelekea siri za ndani.


KWA HISANI YA MTU WA TANZANI!!

Kama hautakuwa mlevi basi utakuwa na mapepo uende kwake ikaombewe!
 
Mkuki kwa nguruwe. ....aliyeanza kumchafua mwenzake nani?

Huko ni kupotea kimawazo, Dr alizungumzia masuala hayo kwa hoja. Sasa bishop ameenda mbali sana mpaka kufikia kutoa siri za ndani ya family. Kifupi ndg bishop hana maadili ya utumishi wa mungu kwa kutoweza kutunza siri za wale anaowapa huduma za kiroho, kama ni kweli kwa hayo aliyoyasema.
 
Wakati Gwajima anamuombea Dr slaa hadharani Wagalatia wote walikuwa wanashangilia na kumuona muungwana na mtu wa Mungu.
Leo kamwaga mboga za Slaa mnatupa ngumi hewani na kumuita Muuza unga!

Wagalatia Kuweni na Msimamo.
 
Huko ni kupotea kimawazo, Dr alizungumzia masuala hayo kwa hoja. Sasa bishop ameenda mbali sana mpaka kufikia kutoa siri za ndani ya family. Kifupi ndg bishop hana maadili ya utumishi wa mungu kwa kutoweza kutunza siri za wale anaowapa huduma za kiroho, kama ni kweli kwa hayo aliyoyasema.


Mbona hata Askofu tutu amejitangaza hata mwenyewe kuwa ni shoga , Tulia vichinjio viko njiani kukumaliza 25 Oktober
 
Wakati Gwajima anamuombea Dr slaa hadharani Wagalatia wote walikuwa wanashangilia na kumuona muungwana na mtu wa Mungu.
Leo kamwaga mboga za Slaa mnatupa ngumi hewani na kumuita Muuza unga!

Wagalatia Kuweni na Msimamo.

Ndio umeandika nn hapa?
 
Niombewe na muuza unga?

Ungelisaidia taifa kwa kupeleka ushahidi wako kama kweli anauza unga,hapo ndo naamini wewe na serikali wote wadhaifu,mnawajua wauza unga ila mnalalamika tu hapa jukwaani.
 
Bahati nzuri Dr Slaa ni mtumishi wa Mungu kwa cheo cha upadri na ni mtu anayejua nini maana ya siri na nini maana ya kutunza siri.

Gwajima naye ni mtumishi wa Mungu mwenye cheo cha uasikofu kama ilivyo kwa Dr slaa naye ana jua siri ni nini na namna ya kutunza siri.

Kwa pamoja wote ni watumishi wa Mungu wanaopaswa kutunziana siri pamoja na siri za watu wengine.

Kama kuna mtumishi mmoja kaamuwa kumwaga ugali hadharani,mwenzake kajibu kwa kumwaga mboga hadharani,huyu mtumishi wa pili aliyejibu kwa kumwaga mboga hadharani ana laumiwa kwa kosa gani?.

Siasa na dini hazijawahi kupatana. Wakati dini humjenga mtu katika mema, siasa humtazama mtu katika mabaya. Hivyo haiwezekani mtumishi wa Mungu wa kweli kutumikia mabwana wawili.
 
Wakati Gwajima anamuombea Dr slaa hadharani Wagalatia wote walikuwa wanashangilia na kumuona muungwana na mtu wa Mungu.
Leo kamwaga mboga za Slaa mnatupa ngumi hewani na kumuita Muuza unga!

Wagalatia Kuweni na Msimamo.

Mbona hata Askofu tutu amejitangaza hata mwenyewe kuwa ni shoga , Tulia vichinjio viko njiani kukumaliza 25 Oktober

Siasa na dini hazijawahi kupatana. Wakati dini humjenga mtu katika mema, siasa humtazama mtu katika mabaya. Hivyo haiwezekani mtumishi wa Mungu wa kweli kutumikia mabwana wawili.

Wagalatia wa Chadema hawawezi kuwa na msimamo.
Walimwita Lowassa fisadi..
Mbowe akaapa Lowassa hawezi kanyaga Chadema labda akiwa kafa...
Marando na Mnyika wakasema anakabrasha kubwa la ushahidi wa Lowassa.
Wamenywea wote..wamekuwa vigeu geu wote...
Kinachoangaliwa ni maslahi...walimshangilia Silaa na Gwajima kwa maslahi..maslahi yameondoka ni matusi tu...hakuna cha msimamo hapo..ni maslahi tu.
Na Maslahi ndo yatawala mwaka huu.
Salary Slip keshafunguka macho
 
Asalaam alyeikhum wanajamvi,,,,,,,,,!!!!!!
Natumai wote tu wazima wa afya na zaid tunazidi kupambana na maisha ya kila siku katika kulijenga taifa letu la tanzania nami nikiwa mmoja wapo wa wajenzi hao

Nimekuwa nikijiuliza swali hili kila niendapo kanisani na nitokapo ninapoona mchungaji anafanya vitu tena hadharani bila hata aibu mfano mchungaji GWAJIMA NA MSIGWA
Hivi hawa wachungaji ambao kimsingi sadaka zetu ndo zinawaweka hapa mjini wameshindwa kumtumika Mungu na KUANZA KUJIHUSISHA na uhaini kiasi hiki? hivi ni kweli Msigwa umeanza kusema wanakuroga mchungaji mzima ati ndo maana haujazi watu? ama wewe hauna imani thabiti? na kwanini umekula milion 300 za lowassa ili usikemee uovu? jamani iko wapi tofauti yako na yuda eskarioti?

Bwana Gwajima mbona unashusha hadhi yako? hivi pamoja na utashi wako unashindwa kujua mbivu na mbichi mpaka unadai mke wa slaa anatumia nguvu za giza wew mchungaji? je wafuasi tukueleweje? ama ndo mahaba ya siasa yamekuharibu kiasi hiki?

hivi na wew sasa hivi umeanza kutumika kuandaa watu wa kuujaza mkutano wa mtu aliyetuibia na kuifilisi nchi yetu? kiasi cha kumlinganisha lowassa na Joshua hivi ni Mungu yupi unayemuabudu?

hakika nimeamini fedha humfanya mwanaume kuwa mwanamke na mchungaji kuwa kibaka!


MSIGWA NA GWAJIMA kwa hili siwaungi mkono tubuni dhambi zenu na mmrudie Mungu
 
Wewe ndo unapaswa kutubu kugusa kusema watumishi wa Mungu tena ukiendelea na mdomo huo utaona laaana itakavyokutesa pamoja fimilia yako
 
Vp bimdogo umeshajifungua salama ama jana kitu kilikusakama ndani nisalimie mtikila ukimuona
 
Na hizo milioni 300 alizohongwa msigwa umeona ushahidi au umekuwa kipaza sauti cha wapayukaji?
 
Back
Top Bottom