Tahadhari kwa waumini wa Gwajima

Tahadhari kwa waumini wa Gwajima

1. "Sasa ni zamu ya mwanamke kuwa spika"
Kauli tajwa hapo juu ni ubaguzi wa:................
A. Kidini
B. Kijinsia
C. Kikanda
D. Kiitikadi

2. Je, aliyesema hayo ni nani na alichukuliwa hatua gani kwa ubaguzi huo?
 
Kwani babu Duni si atakuwa kiongozi?tena namba 2? Wewe ndo waleta udini na ushindwe!
 
Lowasa ni hatari kwa mstakabali wa taifa.!
 
Leo lowasa yupo zanzibar we angalia star tiviii utamuona
 
1."Sasa ni zamu ya mwanamke kuwa spika"
Kauli tajwa hapo juu ni ubaguzi wa:................
A. Kidini
B. Kijinsia
C. Kikanda
D. Kiitikadi

2. Je, aliyesema hayo ni nani na alichukuliwa
hatua gani kwa ubaguzi huo?
 
Sijakuamulia mkuu!
Nimetoa tahadhari...kama wewe ulishamjua ni msanii siku nyingi wengine hawamjui na wana haki ya kutahadharishwa.

Unatoa tahadhari kama nani? Ww mwenyewe hujielewi! Ndo maana unatoa tahadhari ktk jambo usilolijua! Pole sana
 
1. "Sasa ni zamu ya mwanamke kuwa spika"
Kauli tajwa hapo juu ni ubaguzi wa:................
A. Kidini
B. Kijinsia
C. Kikanda
D. Kiitikadi

2. Je, aliyesema hayo ni nani na alichukuliwa hatua gani kwa ubaguzi huo?

1. B
2. Yusufu Makamba
 
Magamba yameanza urafiki na dk. Slaa lin lakin???
Mleta mada kwani Gwajima ni Mlutherani??
...Huez zuia mabadiliko, endeleeni kusambaza propaganda hizo, afu siku hizi huyo Lowassa mnamuwaaaza, kwanin msimuwaze magufuli wenu?
Me n Mkatoliki namchagua Lowassa.
 
Tupishe hapa,km ni ya uongo mbona aliesemwa hajaibuka kukanusha.
 
Watu wapepata cha kuzungumza....Udini uko wapi ulio serious hadi tujadili hapa? watu wameshikia bango kama nini.....kila mtu mwenye dini hufagilia imani au idini wake ila haina maana akwa kiongozi atawatenga wasio dini yake.....so sio vema kwa kutumia ibada ile tu ndo ionekane mamvi ana udini, kama wengine walivyo sema kuna watu washatamka matamshi mengi sana ya ukanda, ujinsia lakini hakuna kilicho fanywa........
Ni vema kukumbushana kuwa udini sio vizuri, lakini sio kusakama kama nyuki kanakwamba dhamira yake imethibitika kuwa ya Udini 100%. Hivyo mgombea akiwa ni RC akienda ibadani na akaomba wanaRC wamuombee awe rais itakuwa shida?

Naunga mkono hoja kuwa kuonyesha udini si vema kwa nchi yenye imani za dini tofautitofauti....na yeye Lowasa ajifunze kuwa penye wengi kuna fikira tofauti tofauti hivyo achunge mdomo wake!!!
 
Hivi huyu Dr Slaa mnayemtetea sana yule yule mliyempiga vita kwa sms za uchochezi wa kidini 201?
 
Lowasa asituletee ya Sudan na Nigeria
Wana JF
Sikushangaa kabisa askofu Gwajima hakutumia hata dakika moja kumuonya swahiba wake lowasa kuhusu kauli yake ya kanisani tabora iliyokuwa na dhamira ya kuwagawa watanzania kwa misingi ya kidini. Badala yake gwajima katumia muda mwingi kusambaza chuki kwa dr slaa. Gwajima kama kawaida yake alifanya maigizo yaliyojaa uongo na chuki kwa lengo la kutuaminisha watanzania kwamba mke wa dr slaa ndo sababu ya dr slaa kuhama chadema. Kutuaminisha kuwa tatizo halikuwa lowasa kuingia chadema akiwa na mzigo wa tuhuma za ufisadi. Mungu anaipenda tanzania na kawaida mungu hamfichi mnafiki. Kule Tabora kanisani mungu kamuumbua lowasa na kutuonyesha watanzania sura halisi ya mtu anayedai anataka kuwaongoza watanzania. Kumbe lowasa anataka kuwa rais wa waluteli. Mungu mkubwa umetuonyesha waja wako. Siye waislamu kumbe tusingekuwa na chetu kwenye utawala wa lowasa, ingekuwa zamu ya waluteli!
Mungu umetuonyesha, na sasa tunajua cha kufanya oktoba 25. Watanzania tusipokuwa makini lowasa huyu atatuletea ya kule sudan na naijeria. Tunajua kuwa udini ulioletwa na wanasiasa ndio umekuwa chanzo cha mgogoro mkubwa baina ya watu wa sudan na kupelekea dhahma kubwa. Wasudan kule kusini wanaangamia kwenye vita vya wenyewe kwa wenyewe ambapo chanzo kikuu ni udini. Ni kutokana na wasudan kugawanywa kwa misingi ya kudini na kikanda, kusini wakristo na kaskazini waislamu. Kule naijeria hivyo hivyo wamegewanika kikanda na kidini. Kaskazini waislamu na kusini wakristo. Boko haram ikazaliwa hapo hapo. Hapa kwetu tumeona chadema ikionyesha kuigawa tanzania kikanda na lowasa juzi tu kaonyesha na kidini pia. Eti nchi sasa itawaliwe kwa zamu zenye kufuata misingi ya kidini na kimadhehebu. Watanzania tukiikubali dhambi hii uchaguzi ujao atatokea mgombea ataesema ni zamu ya wasunni kwa vile waislamu nasi tumegawanyika kimadhehebu. Ewe mola twepushe waja wako na balaa la kuwa na rais wa aina ya lowasa.


Ndugu yangu;

Usiseme WAtanzania. Sema wewe (Mtoa Hoja)

Kwani ukisema watanzania umenichanganya na mimi ambaye ni Mtanzania. Kwa upande wangu nimemuelewa sana Askofu Gwajima na nimemdharau sana Dr. Slaa.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
ngwajima si ni askofu....?,kwanini agombane na waumini wake kwa mambo ya kisiasa....


au pengine hakuwa hata mtumishi wa yesu,ilikua ni katika utafutaji pesa tu....

Dr Slaa sio muumini wa Gwajima bali walikuwa marafiki! Walioshirikishana mengi sana, sasa inapokuja Slaa anageuka na kuongea uongo unaoweza leta madhara Tanzania, Gwajima anyamaze tu while anajua ukweli.... TANZANIA ni muhimu zaidi kuliko huo urafiki wao bhana! Kumuongelea Josephine na mapepo yake sio issue, pale a anaonyesha jinsi Slaa alivyokamatwa na aina ya mwanamke aliyemkamata! Kwamba. Mapepo ndo yanaongoza kichwa chake... Sasa Slaa ataponea wp? Km hamumuelewi Gwajima poleni,
 
Ungetumia busara hii hii kumuonya Slaa wakati anarusha mawe kwa viongozi wake wa dini na hasa pale alipoamua kuwataja kwa majina, huenda ushauri huu ungekuwa na maana. Tatizo letu macho yetu yamepinda. Yanaona yanayotokea mkono wa kulia tu, yale ya upande wa kushoto tunayaita matusi, uchochezi n.k.

Wanaojitambua km ww ni wachache sana Tz
 
Back
Top Bottom