Tahadhari kwa wakina mama wenye mimba:usijaribu hii kitu

m_kishuri

JF-Expert Member
Jan 27, 2010
1,490
1,225
Mary Helen Bowers is about to give birth to her first child, and has been dancing through pregnancy with unbelievable agility and breathtaking grace.
 

m_kishuri

JF-Expert Member
Jan 27, 2010
1,490
1,225
Halafu ni tumbo la miezi 9! Duh. Sio utani. I am surprised this is even possible. :A S-baby:
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,042
2,000
Mimba kubwa hivyo kuweza kuwa flexible kiasi hicho ni bomba sana, siku ya kujifungua anaingia na kutoka tu kama hakutakuwa na complications zozote. Kitumbo kimechomoka kwa mbele kama nshale lol!!!! Njemba huyo!!!!

Huyu leba yake kwa mazoezi hayo itakua rahisi sana kama si hatari...

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,759
2,000
Mimba kubwa hivyo kuweza kuwa flexible kiasi hicho ni bomba sana, siku ya kujifungua anaingia na kutoka tu kama hakutakuwa na complications zozote. Kitumbo kimechomoka kwa mbele kama nshale lol!!!! Njemba huyo!!!!

Wataalamu wanasema mama mjamzito akifanya mazoezi hususan last trimester kuna faida nyingi sana

1)Masaa 2 hupungua ya uchungu yaani kama alikua aumwe masaa 8 ndio ajifungue basi ataumwa 6.

2)Inapunguza chance of a c section kwa asilimia 30

Na faida nyingi...

Ila huyo mwanamke kiboko...
 

m_kishuri

JF-Expert Member
Jan 27, 2010
1,490
1,225
Mtoto ataanza Break Dance bado mdogo. 9 month na mama bado anapiga misambi, sio utani.
 

m_kishuri

JF-Expert Member
Jan 27, 2010
1,490
1,225
Wataalamu wanasema mama mjamzito akifanya mazoezi hususan last trimester kuna faida nyingi sana

1)Masaa 2 hupungua ya uchungu yaani kama alikua aumwe masaa 8 ndio ajifungue basi ataumwa 6.

2)Inapunguza chance of a c section kwa asilimia 30

Na faida nyingi...

Ila huyo mwanamke kiboko...
I agree with you 100%. Lakini nadhani not everyone gets same experience. Wakwangu, alipokuwa na mimba ya miezi 8 tu hata kwenda Hospitali ilikuwa kasheshe. Wanawake wengine wajawazito huvimba mwili mpaka unadhani ni mtu mwingine kabisa. Huyu mwanadada naona all the weight is on her belly tu. Gorgeous!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom