Tafsiri ya kiroho kuamka saa tisa alfajiri

Tafsiri ya kiroho kuamka saa tisa alfajiri

Ipo hivi, Damu yako mwanadamu ina viunde vya chuma na usumaku wa Dunia huvuta kila kitu chenye viunde hivyo na wakati huo mvutano huwa mkubwa zaidi hivyo damu nyingi huweza kuja kichwani na kusababisha tatizo linaloweza kukusababishia kifo usiku au kupata tatizo litakaloweza kukuua taratibu.
 
acha kuamka saa11 asubuhi kama mchawi ili tu ukamfurahishe bosi wako huo ni ukenge na ufinyu wa kufikiri utakufa maskini....tafuta financial freedom uwe unaamka saa2 asubuhi unaletewa cup of cofee ukiwa kitandani na malaya wako tena anakupigia goti. Ukimaliza unatulia kwenye balcon unakiwasha, ukimaliza unashuka kuota jua kwenye sunlounger pembeni ya swimmingpool yako huku ukiangalia hisa zako zinavyopanda na kushuka, unasubiri mama samia afungulie mipaka mazao yaishe kabisaa ili ufungulie mpunga wako ulio kwenye ghala.
Then what next ukishafanya hayo yote. Watu tunaongelea ibada na kumcha Mungu we unaleta habari za ngono. Ebu acha hizo dogo. Ngono, pombe na vyote vinapita. Mkumbuke muumba wako wakati wa ujana wako bro.
 
Je, mara nyingi unaamka saa 9-11 alfajiri na kuhisi kuna kitu kimekuamsha?

Je, unaamka katikati ya usiku na kuhisi kama unapokea aina fulani ya ujumbe au mwongozo kutoka rohoni, lakini huna uhakika ni nini?

Kuamka alfajiri na mapema ni dalili ya kawaida ya kuamka kiroho, lakini kunaweza kuwa na sababu zingine pia! Kusonga mbele kuamka kiroho ni mojawapo ya michakato inayochanganya zaidi kwa sababu mara nyingi inahusisha kugeuza maisha yetu ya kawaida juu yake. Katika nakala hii nitaangazia jinsi ya kujua ikiwa unapokea 'miito ya kuamka' kiroho au ikiwa kuna jambo lingine linaendelea. Pia utajifunza jinsi ya kupata uthabiti wakati huu. Hebu tuingie ndani yake.

Sababu za Kimwili

Ni muhimu sana unapopitia mwamko wa kiroho ili kutunza muhimu sana kutunza mwili wako! Hii mara nyingi haifundishwi sana kwenye mbalimbali mada lakini ni muhimu sana.

Tunapopitia mwamko wa kiroho(Spiritual awekening) na kujikita katika nguvu za juu zaidi (high energies), hii haituathiri tu kiroho bali kihisia na kimwili pia.

Kutunza mwili wako na kujijali
kama kipaumbele no.1 kutakusaidia kupata picha pana zaidi linapokuja suala la kutofautisha ni nini cha kiroho na ninini cha kimwili au ikiwa ni mchanganyiko wa yote mawili.

Tunapofanya mazoezi ya kiroho (Spiritual awekening) ya kila siku pia ni muhimu kuzingatia zaidi miili yetu , na hivyo matatizo ambayo tulikuwa tunapuuza yanaweza kujitokeza kwa urahisi zaidi.

Zingatia haya

.Fanya mazoezi mengi na kupumzika
.Weka afya ya mwili kuwa kipaumbele
.Kunywa maji mengi
.Usiache kula/usijinyime
.Jichanganye na jamii mitaani ama mitandaoni
Kufanya mambo haya kwa uwezo wako wote kutaruhusu mchakato huu kwenda vizuri iwezekanavyo. Tunapokuwa na ratiba thabiti ya kulala na kutunza miili yetu, ni rahisi kusema kwamba kuamka wakati huu lazima kuwe na sababu ya kiroho.

Kwanini tunaamka saa tisa alfajiri?
Huenda unaamka saa 9 juu ya alama mfululizo kwa siku kadhaa na unashangaa na kujiuliza ninini kinachoendelea.
Unapoamka unapata hisia tofauti kwamba kuna kitu. Hii ni aina ya ulandanishi ambapo unaona mchoro lakini huna uhakika unamaanisha nini.

hivyo basi unapoamka saa hizo na kupata hisia kama hizo usirudi kulala moja kwa moja. Bali fanya haya

.Ingia katika nafasi ya kutafakari (meditation)au kaa kidogo.
.Tumia dakika chache kukaa kimya ukiwa umefumba macho
.Angalia kama kuna kitu chochote kinakuja kwenye taswira yako kama vile neno, ishara, picha au hisia.
.Jiunganishe na nafsi yako na uone kama kuna ujumbe kwa ajili yako.
.Kabla ya kurudi kulala andika kila kitu Ulichoona kuhisi au kuwaza


Nini cha Kufanya

Ikiwa unapokea miito hii ya uamsho wa kiroho ni wakati wa kuanza kuweka rekodi. Kwakuwa alama na jumbe tunazopokea zinaweza kuwa na maana ya jumla na ya binafsi.

Mimi napopata ujumbe toka rohoni, kwanza huwa napenda kkujiuliza nafsini maswali mahususi zaidi kuhusu habari husika, na kujaribu kufafanua namna inahusiana nami. Ninapoendelea na mishe zangu zangu za siku huwa nakumbuka juu ya ishara na alama zinazofanana na zinazojitokeza.

Baada ya kuruhusu ujumbe uchemke akilini mwangu kwa muda, kwa kawaida mimi hupata jibu wazi ambalo ninahisi kuwa sawa. Hili likitokea, napenda kutafuta neno au alama za maana kwa wengibe ama kwa kutafuta kwenye Google[emoji3] na kuona jinsi tafsiri yangu inavyolingana na wengine.View attachment 2718700
Unapolala mapema, ile best quality of sleep. Ukiamka saa 8 au saa 9 akili inakuwa ipo so calm. Unaweza kufanya vitu vingi kwa umakini sn, km ukiamua kusoma wakati huu unafaham sn akili inakuwa inaweza kubeba vitu vingi. Wengine ndio muda wao wanaoamka na kufanya pending ya kazi zao.

Pia tunashauriwa unapotaka kusali basi huu ndio muda mzuri wa kusali na kuomba (kiimani tunaambiwa ndio zinapanda vizuri kwa Muumba hazizongani na makshkash kama inavyokuwa mchana watu wakiwa kwenye pirika pirika)
 
Ipo hivi, Damu yako mwanadamu ina viunde vya chuma na usumaku wa Dunia huvuta kila kitu chenye viunde hivyo na wakati huo mvutano huwa mkubwa zaidi hivyo damu nyingi huweza kuja kichwani na kusababisha tatizo linaloweza kukusababishia kifo usiku au kupata tatizo litakaloweza kukuua taratibu.
Mhhhhh, hii elimu mpya na kama unatudanganya.
 
Waking up at 3am, Biblical Law of Attraction, and 7 Spiritual Meaning: In folklore and superstition, 3 am is called “Devil’s Hour” or “Witching Hour.” This is when demons, ghosts, and other evils are most potent. The spiritual law of attraction is very strong at this time.

The Bible calls 3 am “Divine Hour.” Some Christians believe the boundary between the third dimension and the divine realm is the thinnest at night. Therefore, getting up at 3 am is the best time to pray.

Additionally, your guardian angels are likely attempting to convey an important message that could assist you in your current situation. Accept this wisdom as a gift and let it motivate you to take action.
 
nimejifunza kuandika ndoto, huwa nasahau sana ndoto zangu, huo muda lazima niamke sijui naamshwaga nn ila nikiamka nitasali hata kwa maneno matano t halafu narudi kulala, kwa wale wa novena huo ndyo huwa muda mzuri wa kusali novena yetu pendwa
 
Nilikuwa naota ndoto halafu sizikumbuki,lkn tokea nimeanza tabia mida hiyo ya saa 9 nikiamka naziandika sehemu,uwezo wangu wa kukumbuka ndoto nzima nazoota umerudi na kuwa vizuri sana ,wakati nilikuwa siwezi kabisa kukumbuka nilichoota,pia huwa ni muda wangu wa kusoma neno la Mungu kwa kiwango nilichojiwekea,hii imeniinua sana kiroho,na imeamsha kitu flani ndani yangu,ingawa bado sijajua hasa mpaka sasa ni nani huwa ananiamsha mida hiyo,na huwa sidharau kule kuamshwa kwani ninaamini iko nguvu inayonifanya niamke,muda hasa ni kati ya saa 9-10 alfajiri na baada ya hapo huwa napata usingizi mzito mpk kunakucha...
Kama huwa ukiamka unalisoma Neno, huna haja ya kujiuliza anayekuamsha. Ni Huyo Mwenye Neno ulisomalo.
 
Je, mara nyingi unaamka saa 9-11 alfajiri na kuhisi kuna kitu kimekuamsha?

Je, unaamka katikati ya usiku na kuhisi kama unapokea aina fulani ya ujumbe au mwongozo kutoka rohoni, lakini huna uhakika ni nini?

Kuamka alfajiri na mapema ni dalili ya kawaida ya kuamka kiroho, lakini kunaweza kuwa na sababu zingine pia! Kusonga mbele kuamka kiroho ni mojawapo ya michakato inayochanganya zaidi kwa sababu mara nyingi inahusisha kugeuza maisha yetu ya kawaida juu yake. Katika nakala hii nitaangazia jinsi ya kujua ikiwa unapokea 'miito ya kuamka' kiroho au ikiwa kuna jambo lingine linaendelea. Pia utajifunza jinsi ya kupata uthabiti wakati huu. Hebu tuingie ndani yake.

Sababu za Kimwili

Ni muhimu sana unapopitia mwamko wa kiroho ili kutunza muhimu sana kutunza mwili wako! Hii mara nyingi haifundishwi sana kwenye mbalimbali mada lakini ni muhimu sana.

Tunapopitia mwamko wa kiroho(Spiritual awekening) na kujikita katika nguvu za juu zaidi (high energies), hii haituathiri tu kiroho bali kihisia na kimwili pia.

Kutunza mwili wako na kujijali
kama kipaumbele no.1 kutakusaidia kupata picha pana zaidi linapokuja suala la kutofautisha ni nini cha kiroho na ninini cha kimwili au ikiwa ni mchanganyiko wa yote mawili.

Tunapofanya mazoezi ya kiroho (Spiritual awekening) ya kila siku pia ni muhimu kuzingatia zaidi miili yetu , na hivyo matatizo ambayo tulikuwa tunapuuza yanaweza kujitokeza kwa urahisi zaidi.

Zingatia haya

.Fanya mazoezi mengi na kupumzika
.Weka afya ya mwili kuwa kipaumbele
.Kunywa maji mengi
.Usiache kula/usijinyime
.Jichanganye na jamii mitaani ama mitandaoni
Kufanya mambo haya kwa uwezo wako wote kutaruhusu mchakato huu kwenda vizuri iwezekanavyo. Tunapokuwa na ratiba thabiti ya kulala na kutunza miili yetu, ni rahisi kusema kwamba kuamka wakati huu lazima kuwe na sababu ya kiroho.

Kwanini tunaamka saa tisa alfajiri?
Huenda unaamka saa 9 juu ya alama mfululizo kwa siku kadhaa na unashangaa na kujiuliza ninini kinachoendelea.
Unapoamka unapata hisia tofauti kwamba kuna kitu. Hii ni aina ya ulandanishi ambapo unaona mchoro lakini huna uhakika unamaanisha nini.

hivyo basi unapoamka saa hizo na kupata hisia kama hizo usirudi kulala moja kwa moja. Bali fanya haya

.Ingia katika nafasi ya kutafakari (meditation)au kaa kidogo.
.Tumia dakika chache kukaa kimya ukiwa umefumba macho
.Angalia kama kuna kitu chochote kinakuja kwenye taswira yako kama vile neno, ishara, picha au hisia.
.Jiunganishe na nafsi yako na uone kama kuna ujumbe kwa ajili yako.
.Kabla ya kurudi kulala andika kila kitu Ulichoona kuhisi au kuwaza


Nini cha Kufanya

Ikiwa unapokea miito hii ya uamsho wa kiroho ni wakati wa kuanza kuweka rekodi. Kwakuwa alama na jumbe tunazopokea zinaweza kuwa na maana ya jumla na ya binafsi.

Mimi napopata ujumbe toka rohoni, kwanza huwa napenda kkujiuliza nafsini maswali mahususi zaidi kuhusu habari husika, na kujaribu kufafanua namna inahusiana nami. Ninapoendelea na mishe zangu zangu za siku huwa nakumbuka juu ya ishara na alama zinazofanana na zinazojitokeza.

Baada ya kuruhusu ujumbe uchemke akilini mwangu kwa muda, kwa kawaida mimi hupata jibu wazi ambalo ninahisi kuwa sawa. Hili likitokea, napenda kutafuta neno au alama za maana kwa wengibe ama kwa kutafuta kwenye Google[emoji3] na kuona jinsi tafsiri yangu inavyolingana na wengine.View attachment 2718700
Elimu haina mwisho 🙏
 
Badili ulalo. Hili anga linapita vitu vingi sana visivyoonekana kwa macho ya nyama na paji la uso ni jicho la tatu hivyo linaona vingi vizuri na vibaya

Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee Mshana Jr, samahani wakati mwingine mtu anapokuwa na utulivu anapata taarifa nyingi za kiroho pasipo hata kulala chali, je hili jicho la kiroho linategemea pia mtindo wa kulala?
 
Back
Top Bottom