Tafsiri ya kiroho kuamka saa tisa alfajiri

Tafsiri ya kiroho kuamka saa tisa alfajiri

Hua nashtuka mara nyingi sanaa mida iyo ila sisali wala kufanya chochote zaidi ya kusuburi usingizi round ya pili.
Nb.
Naomba kuuliza swali mara nyingine kushtuka kwangu nakua kama mtu kanichapa na kitambaa usoni hii ni nini?Kama mara mbili hiyo hali inanijia hiyo mida.
 
Je, mara nyingi unaamka saa 9-11 alfajiri na kuhisi kuna kitu kimekuamsha?
Je, unaamka katikati ya usiku na kuhisi kama unapokea aina fulani ya ujumbe au mwongozo kutoka rohoni, lakini huna uhakika ni nini?
Kuamka alfajiri na mapema ni dalili ya kawaida ya kuamka kiroho, lakini kunaweza kuwa na sababu zingine pia! Kusonga mbele kuamka kiroho ni mojawapo ya michakato inayochanganya zaidi kwa sababu mara nyingi inahusisha kugeuza maisha yetu ya kawaida juu yake. Katika nakala hii nitaangazia jinsi ya kujua ikiwa unapokea 'miito ya kuamka' kiroho au ikiwa kuna jambo lingine linaendelea. Pia utajifunza jinsi ya kupata uthabiti wakati huu. Hebu tuingie ndani yake.

Sababu za Kimwili

Ni muhimu sana unapopitia mwamko wa kiroho ili kutunza muhimu sana kutunza mwili wako! Hii mara nyingi haifundishwi sana kwenye mbalimbali mada lakini ni muhimu sana.

Tunapopitia mwamko wa kiroho(Spiritual awekening) na kujikita katika nguvu za juu zaidi (high energies), hii haituathiri tu kiroho bali kihisia na kimwili pia.

Kutunza mwili wako na kujijali
kama kipaumbele no.1 kutakusaidia kupata picha pana zaidi linapokuja suala la kutofautisha ni nini cha kiroho na ninini cha kimwili au ikiwa ni mchanganyiko wa yote mawili.

Tunapofanya mazoezi ya kiroho (Spiritual awekening) ya kila siku pia ni muhimu kuzingatia zaidi miili yetu , na hivyo matatizo ambayo tulikuwa tunapuuza yanaweza kujitokeza kwa urahisi zaidi.

Zingatia haya

.Fanya mazoezi mengi na kupumzika
.Weka afya ya mwili kuwa kipaumbele
.Kunywa maji mengi
.Usiache kula/usijinyime
.Jichanganye na jamii mitaani ama mitandaoni
Kufanya mambo haya kwa uwezo wako wote kutaruhusu mchakato huu kwenda vizuri iwezekanavyo. Tunapokuwa na ratiba thabiti ya kulala na kutunza miili yetu, ni rahisi kusema kwamba kuamka wakati huu lazima kuwe na sababu ya kiroho.

Kwanini tunaamka saa tisa alfajiri?
Huenda unaamka saa 9 juu ya alama mfululizo kwa siku kadhaa na unashangaa na kujiuliza ninini kinachoendelea.
Unapoamka unapata hisia tofauti kwamba kuna kitu. Hii ni aina ya ulandanishi ambapo unaona mchoro lakini huna uhakika unamaanisha nini.

hivyo basi unapoamka saa hizo na kupata hisia kama hizo usirudi kulala moja kwa moja. Bali fanya haya

.Ingia katika nafasi ya kutafakari (meditation)au kaa kidogo.
.Tumia dakika chache kukaa kimya ukiwa umefumba macho
.Angalia kama kuna kitu chochote kinakuja kwenye taswira yako kama vile neno, ishara, picha au hisia.
.Jiunganishe na nafsi yako na uone kama kuna ujumbe kwa ajili yako.
.Kabla ya kurudi kulala andika kila kitu Ulichoona kuhisi au kuwaza


Nini cha Kufanya

Ikiwa unapokea miito hii ya uamsho wa kiroho ni wakati wa kuanza kuweka rekodi. Kwakuwa alama na jumbe tunazopokea zinaweza kuwa na maana ya jumla na ya binafsi.

Mimi napopata ujumbe toka rohoni, kwanza huwa napenda kkujiuliza nafsini maswali mahususi zaidi kuhusu habari husika, na kujaribu kufafanua namna inahusiana nami. Ninapoendelea na mishe zangu zangu za siku huwa nakumbuka juu ya ishara na alama zinazofanana na zinazojitokeza.

Baada ya kuruhusu ujumbe uchemke akilini mwangu kwa muda, kwa kawaida mimi hupata jibu wazi ambalo ninahisi kuwa sawa. Hili likitokea, napenda kutafuta neno au alama za maana kwa wengibe ama kwa kutafuta kwenye Google[emoji3] na kuona jinsi tafsiri yangu inavyolingana na wengine.View attachment 2718700

Sent using Jamii Forums mobile app
Brother Mshana Jr tangu jana nakutafuta sikupati. Tafadhali naomba tuwasiliane, it is business
 
Hua nashtuka mara nyingi sanaa mida iyo ila sisali wala kufanya chochote zaidi ya kusuburi usingizi round ya pili.
Nb.
Naomba kuuliza swali mara nyingine kushtuka kwangu nakua kama mtu kanichapa na kitambaa usoni hii ni nini?Kama mara mbili hiyo hali inanijia hiyo mida.
Unalala chali?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nilikuwa naota ndoto halafu sizikumbuki,lkn tokea nimeanza tabia mida hiyo ya saa 9 nikiamka naziandika sehemu,uwezo wangu wa kukumbuka ndoto nzima nazoota umerudi na kuwa vizuri sana ,wakati nilikuwa siwezi kabisa kukumbuka nilichoota,pia huwa ni muda wangu wa kusoma neno la Mungu kwa kiwango nilichojiwekea,hii imeniinua sana kiroho,na imeamsha kitu flani ndani yangu,ingawa bado sijajua hasa mpaka sasa ni nani huwa ananiamsha mida hiyo,na huwa sidharau kule kuamshwa kwani ninaamini iko nguvu inayonifanya niamke,muda hasa ni kati ya saa 9-10 alfajiri na baada ya hapo huwa napata usingizi mzito mpk kunakucha...
Hili tatizo ninalo ngoja nijaribu hii njia
 
kuna vitu najifunza hapa, maana sikuwahi kutilia maanani kwanini nimekuwa nikiamka kuanzia mida ya saa tisa usiku mara kwa mara.
 
Kumbuka
Ukiwa Muislamu unaefanya ibada kuamka mda huu ni kitu cha kawaida sana kwenye maisha yako mpaka unakufa

Am proud to be Muslim
muda huo asili " nature" huamsha karibu kila kiumbe kinachofanya baadhi yetu tusikie mwamsho huo ni mtindo wa maisha tunayoyaishi ila kila kiumbe kwa namna moja au nyingine hustuliwa na akili ya ulimwengu wakati huo hususani saa tisa na dakika thelathini na tatu 333.
 
Kumbuka

muda huo asili " nature" huamsha karibu kila kiumbe kinachofanya baadhi yetu tusikie mwamsho huo ni mtindo wa maisha tunayoyaishi ila kila kiumbe kwa namna moja au nyingine hustuliwa na akili ya ulimwengu wakati huo hususani saa tisa na dakika thelathini na tatu 333.
Hii asili inatuamsha kwa madhumuni gani ?
 
Kumbuka

muda huo asili " nature" huamsha karibu kila kiumbe kinachofanya baadhi yetu tusikie mwamsho huo ni mtindo wa maisha tunayoyaishi ila kila kiumbe kwa namna moja au nyingine hustuliwa na akili ya ulimwengu wakati huo hususani saa tisa na dakika thelathini na tatu 333.
Sawa mkuu
 
Hii asili inatuamsha kwa madhumuni gani ?
Mkuu sisi hatuna tofauti na Dunia, viunde vya Dunia ndivyo vilivyotuunda, we are soil as the earth is....Dunia ni sehemu ya "Cosmos" kama tulivyo sisi. Muda huo maumbile yote ya ulimwengu hupokea mitetemo mikubwa ya akili ya ulimwengu " acacic intelligence".
Back to question, tunaamshwa na mitetemo hiyo mikubwa ya kilimwengu ili kuboresha kiwango cha nguvu zetu za kiroho au kupokea maelekezo ya kiroho.
 
Back
Top Bottom