Tafakari safari ya................Nyama lazima iliwe tu....

niachiemimi

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
2,407
2,000
Faru ameshiba kweli kweli, ana misuli imara kuliko hao simba wanaotaka kumuangusha. Simba mmoja keshakula kibano nadhani kilichobaki kwa mwengine ni kutimua mbio au kuufyata harafu fisi ajiokotee mzoga, akajisifu kwa wenzake kua amepata bonge la kitoweo.
 

tatum

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
5,780
2,000
Faru ameshiba kweli kweli, ana misuli imara kuliko hao simba wanaotaka kumuangusha. Simba mmoja keshakula kibano nadhani kilichobaki kwa mwengine ni kutimua mbio au kuufyata harafu fisi ajiokotee mzoga, akajisifu kwa wenzake kua amepata bonge la kitoweo.
kazi ipo kweli kweli si mchezo
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,545
2,000
Faru ameshiba kweli kweli, ana misuli imara kuliko hao simba wanaotaka kumuangusha. Simba mmoja keshakula kibano nadhani kilichobaki kwa mwengine ni kutimua mbio au kuufyata harafu fisi ajiokotee mzoga, akajisifu kwa wenzake kua amepata bonge la kitoweo.
Na huyo simba akitua chini anacho cha pili lazima wasepe tu
 
Top Bottom