Tafadhari usipite, bila kunishauri.


CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,788
Likes
1,224
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,788 1,224 280
Wakubwa shikamoooooo !!, wa rika langu habari za jioni ??, ninaowazidi marhaba wakuu ni kwamba nimenunua kiwanja kama nusu ekari karibu na hospitali ya mkoa huko kwetu Njombe, Sasa nipeni ushauri ,hivi ni biashara ipi inaweza kunilipa nikianzisha ???. karibuni wakubwa.
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,788
Likes
1,224
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,788 1,224 280
Siyo Mjini kivile, isipokuwa kwa Mipango iliyopo baadae pata changanya.
 
mbarika

mbarika

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
1,522
Likes
838
Points
280
mbarika

mbarika

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2015
1,522 838 280
Niuzie mm mkuu
 
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,181
Likes
1,933
Points
280
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,181 1,933 280
1. Jenga mochuari ya kisasa pia uwe unauza majeneza na kuwa na gari ya kubebea maiti.
2. Ukihisi hiyo ya kwanza inakuwa ngumu, jenga restaurant nzuri ambayo utakuwa na huduma maalumu ya kupika chakula cha wagonjwa

Ila hiyo ya kwanza utapiga pesa mpaka utakimbia mwenyewe
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,533
Likes
2,917
Points
280
Age
91
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,533 2,917 280
Anzisha biashara ya kuuza majeneza
 
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
1,484
Likes
318
Points
180
Kifimboplayer

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
1,484 318 180
Mkiambiwa shule mmezipa kisogo utaona kama umeonewa
Haya sasa matokeo yake ndo hayo
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,784
Likes
2,063
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,784 2,063 280
Restaurant vs Biashara ya majeneza mkuu.
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
950
Likes
1,000
Points
180
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
950 1,000 180
uza uji wa wagonjwa
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,394
Likes
2,809
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,394 2,809 280
1. Jenga mochuari ya kisasa pia uwe unauza majeneza na kuwa na gari ya kubebea maiti.
2. Ukihisi hiyo ya kwanza inakuwa ngumu, jenga restaurant nzuri ambayo utakuwa na huduma maalumu ya kupika chakula cha wagonjwa

Ila hiyo ya kwanza utapiga pesa mpaka utakimbia mwenyewe
I second this
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,788
Likes
1,224
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,788 1,224 280
1. Jenga mochuari ya kisasa pia uwe unauza majeneza na kuwa na gari ya kubebea maiti.
2. Ukihisi hiyo ya kwanza inakuwa ngumu, jenga restaurant nzuri ambayo utakuwa na huduma maalumu ya kupika chakula cha wagonjwa

Ila hiyo ya kwanza utapiga pesa mpaka utakimbia mwenyewe
Duh!!, hiyo ya kwanza umenitisha, ninavyoogopa hizo kitu. Labda nijaribu hiyo ya pili.
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,115