TAFADHALI: Inahusu WANAWAKE wenye MIAKA 30 na KUENDELEA

TAFADHALI: Inahusu WANAWAKE wenye MIAKA 30 na KUENDELEA

Hili neno limenikumbusha jina la mwalimu mmoja wa tuisheni za Bailojia, sijui yule bwana atakuwa wapi!!!

Makumaku alikuwa maarufu sana.
Enzi za kina Mkandawile,Mama Shija,Lukinga!
 
Umri huo wengi wao wanakua kwny ndoa, sasa je umejipangaje kuhakikisha ndoa zetu zinabaki salama?
 
sasa wewe unazuia wanume wasiingie wengine wana dada zao wanaweza wakakupa connection unajikosesha rizki burebure.!!
 
kwa kuwa nina marafiki wengi wa kiume na hao ndio walionihamasisha mimi kuingia katika ufugaji nakuacha kufikiria kuhusu kuajiriwa bali nijiajiri. hata hao marafiki zangu wa kiume wengi wao wamenizidi umri hivyo ninakuwa napata mawazo kutoka kwa watu wenye uzoefu zaidi katika maisha

jibu zuri ila pia ungeendelea kupata na marafiki wa kiume kwani utazidi kupata kupata kitu kipya zaidi
 
mtaani kwako una marafiki wa aina gani?

na vipi kama ukipata rafiki humu wa sifa utakazo then akabadilika kwa hapo baadae?

je, utarudi kumfungulia uzi?

ni wanaume ambao wengi wao wamenizidi umri na watu wenye familia zao, mara nyingi napenda marafiki walionizidi umri kwakuwa marafk wa umri mmoja mara nyingi huwa hamzungumzi mambo ya maana.

siwez fungua uzi kwa kupata rafk ambae hana vigezo ninavyo vihitaji, najua wazi kuwa kila mtu anatabia zake cha msingi ni kuvumiliana.
 
Hivi wewe c ndo ulituambia siye wazeeee? Sasa unataka urafiki na kizeee?
 
Kuliko kutafuta sugar mummy tulia subiri hao wa umri wako wafike miaka 30....

Sifagilii kabisa kijana kuwa na mwanamke alomzidi umri; ni kupenda vya bure tu...

si mara zote lakini mara nyingi wanawake walio chini ya miaka 30 wanafikiria zaidi mapenzi na si maisha, SI WOTE. hivyo naamini kuwa na urafiki na wanawake waliozidi miaka 30 kutanifanya nipate mawazo mazuri zaidi kuhusu kupambana na maisha. asante
 
Back
Top Bottom